Introduce Doraupload.com - PPD & PPS Simultaneous Earning

Email: [email protected] ,please upgrade premium for me.
Xem rate download ở đâu ấy nhỉ?

Tài khoản của bạn đã được nâng cấp. DORAUPLOAD không có chương trình Pay-Per-Down nên bạn không cần quan tâm đến Rate Download. Chúng tôi chỉ có chương trình Pay-Per-Sale 55% dành cho bạn.

Your IP is banned
mới đăng nhập vào bị như thế này.
Có thể do bạn đã đăng nhập sai password quá nhiều lần. IP của bạn đã được unbanned.

Last edited:
thế phải bán đc ms nhận đc tiền à? ko có trả pay per dơnload à

Chính xác thì không có 5->10% dành cho webmaster như các host khác hả cậu ?
Theo mình biết thì Paypal đã cấm filehost, cậu sử dụng paypal như vậy thì Paypal biết được sẽ limit ngay, không biết cậu có tính đến trường hợp này chưa ?

Chính xác thì không có 5->10% dành cho webmaster như các host khác hả cậu ?
Theo mình biết thì Paypal đã cấm filehost, cậu sử dụng paypal như vậy thì Paypal biết được sẽ limit ngay, không biết cậu có tính đến trường hợp này chưa ?
Sắp tới DORAUPLOAD sẽ bổ sung thêm PAYZA vào Payment Gateway bạn ạ. Hiện chưa có kế hoạch cho Webmaster, mong bạn thông cảm.

Tính mức dowload sao vậy thread. Survey bình thường à

AD cho hỏi với doraupload thì 1000click được bao nhiêu tiền và tài khoản nâng cấp được ưu đãi những gì với lại tài khoản nâng cấp có mất tiền ko?

Upgrading the mainserver for better perfomance - Đang nâng cấp máy chủ để có hiệu suất làm việc tốt hơn. Stay tuned!

AD cho hỏi với doraupload thì 1000click được bao nhiêu tiền và tài khoản nâng cấp được ưu đãi những gì với lại tài khoản nâng cấp có mất tiền ko?

DORAUPLOAD chỉ có Pay-Per-Sale, không có Pay-Per-Click và Pay-Per-Down bạn ạ. Tài khoản Premium có thể download tất cả mọi dung lượng tập tin, lưu trữ và thời gian lưu trữ tập tin không giới hạn.

Chúng tôi không giới hạn về tốc độ. Do đó điều này là cần thiết để đảm bảo lợi ích của Uploaders.

tôi nghĩ bạn nên hạn chế tốc độ dow của free còn dung lượng không hạn chế. vì vậy khách dow free nhưng file lơn thì còn om mới dow xong => khả năng khách updated lên premium là cao :D

Server Upgrading has been completed surcessfully :) We are apologized for the down time.

Việc nâng cấp server đã xong. Rất xin lỗi đã để các bạn chờ lâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,357
170,482
Latest member
lam2487

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom