Referrer Donthingdownlineclub- Bonus 0.5 AP- free 10$- mỗi ngày kiếm 2,5$!!!!!

sao mình ref cho bạn lâu rồi mà giờ vô ko thấy $10 free money vậy ?

có tool click cho ref ko bạn, ko lẽ ngồi click mấy trăm cái vậy sao. HIC

Sau khi click xong 300 mấy cái ads thấy nó ko reset hay có ads mới định bỏ, hôm nay buồn buồn ngồi log vào thấy nó chơi thêm 3000 ads mới (mỗi cái 0.01) click hết 3000 cái này là đủ min pay 30$ =)). Click xong mà ko pay là lỗ tiền mua chuột mới =))

đã rè cho chủ thớt, pm hỏi về việc bonus ma` ko thấy chủ thớt trả lời trả vốn gì cả?:(

Last edited by a moderator:
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

anh em nhào vô ref cho chủ thớt nghen vừa ref xong có ngay cái cark 10k liền ngon thiệt :)

Nghe chủ thớt bảo là đã Up master nên được BN khi giới thiệu đc Ref active (K biết chính xác là site BN bao nhiêu?!)
Mem bình thường khi giới thiệu đc site BN 0.01$ (bèo quá)
Chú ý : Các bạn có thể mở nhiều tab để click Ads cho nhanh

Sau khi click xong 300 mấy cái ads thấy nó ko reset hay có ads mới định bỏ, hôm nay buồn buồn ngồi log vào thấy nó chơi thêm 3000 ads mới (mỗi cái 0.01) click hết 3000 cái này là đủ min pay 30$ =)). Click xong mà ko pay là lỗ tiền mua chuột mới =))

Có proof thanh viên vẻify Up lên cho anh em co tinh thần !

anh em chi cẩn đăng ký và kích hoạt sẽ được chủ thớt bonus cái card 10k viettel,quá ngon thế mà ko có ai nhào vô à đúng là cái ngon ko ăn cứ đâm đầu vào mấy cái cùi bắp :))

mới reg sao mình click hết ad offer rồi mà vẫn chưa đc active nhỉ

---------- Post added at 07:29 PM ---------- Previous post was at 07:11 PM ----------

đã ref RB mình nha
doanduong123

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom