Got Paid Donkeymails lâu đời và uy tín

mấy thằng admin này có check kĩ lắm, pay lại lâu nữa,
mà hình như nó cạch mặt mấy ôg vn rồi thì phải..

mấy thằng admin này có check kĩ lắm, pay lại lâu nữa,
mà hình như nó cạch mặt mấy ôg vn rồi thì phải..
Acc mình việt nam vẫn sống nhăn và pay đều đây bạn .... :binhsua08:

Oài, cái này là cái đầu tiên làm, chơi 1 acc ko bao h cheat, ko làm offer nó ko cho, mà tại làm ở công ty địa chỉ ip hay bị đổi, tới ngày gần đủ tiền nó block acc lun, vãi lúa, cạch thằng này ra :binhsua08:

Oài, cái này là cái đầu tiên làm, chơi 1 acc ko bao h cheat, ko làm offer nó ko cho, mà tại làm ở công ty địa chỉ ip hay bị đổi, tới ngày gần đủ tiền nó block acc lun, vãi lúa, cạch thằng này ra :binhsua08:

Công nhận là nó del acc kinh thật ... :D cũng may la acc m live lâu rối nên nó liệt vào dạng Active Acc nên không del :binhsua08:

Donkeymails thành lập từ năm 2005 đến nay vẫn chạy tốt và ổn định và paid đều đều cho các mem vào giữa tháng và cuối tháng.

Proof mới nhận được hôm nay :binhsua03:

Có nhiều cách kiếm tiền từ donkey như đọc mail , click , paid to promote , paid to sign-up , donkey loto .... v.v.
Đăng kí 1 acc Donkeymails để bắt đầu kiếm tiền
Donkey pay qua 8 ngân hàng điện tử khác nhau thoải mái chọn lựa rất thích hợp cho newbie
Hiện tại donkey đang chạy chương trình Ref contest khá thú vị
Donkeymails August 2012 Referral Contest 15. 08/01/2012 00:00 - 08/31/2012 23:59 / 750000 members

25 Người dẫn đầu có số ref cao nhất tháng 8 sẽ có những phần thưởng hấp dẫn khác nhau :D
rồi thằng này chơi chủ yếu bằng hình thức nào chỉ rõ đi thớt?

Công nhận là nó del acc kinh thật ... :D cũng may la acc m live lâu rối nên nó liệt vào dạng Active Acc nên không del :binhsua08:
chắc do ăn ở :binhsua10:
bác có cần e cheat ít acc để Active acc của bác bị del không ;))

chắc do ăn ở :binhsua10:
bác có cần e cheat ít acc để Active acc của bác bị del không ;))
Vô tư đi bác.......... bác cheat 1k acc làm ref e cũng được =)) nó có dell thì cũng đành chịu ... vui vẻ thôi mà

mà nhìn lại acc này del cũng hơi phí :binhsua17:

Last edited by a moderator:
Vô tư đi bác.......... bác cheat 1k acc làm ref e cũng được =)) nó có dell thì cũng đành chịu ... vui vẻ thôi mà

mà nhìn lại acc này del cũng hơi phí :binhsua17:
chủ thớt pờ zồ wa, được hơn 200$ từ ref lun..

bị ban acc 2 lânf liên tiếp là thế nào,lúc trước mình có cái acc lỡ đăng nhập với con clone thì cả 2 acc đều ko sao,lần này 1 acc 1 computer khác nhau thì ban mặc dù ko có ref cho nhau .

bị ban acc 2 lânf liên tiếp là thế nào,lúc trước mình có cái acc lỡ đăng nhập với con clone thì cả 2 acc đều ko sao,lần này 1 acc 1 computer khác nhau thì ban mặc dù ko có ref cho nhau .
Vấn đề này cũng ảo lắm acc mới lập thì rất dể bi ban theo dải IP ......

Mình bị dell 18acc đây này, có cheat nó đâu cơ chứ. IP thay đổi, xóa cookie đều.... chán ghê. Hình như đầu năm nó túng tiền thì phải

Vấn đề là mình dùng 2 acc trên 2 máy tính khác nhau,1 acc log trên laptop dùng 3G,1 acc log trên máy tính bàn dùng ADSL,của VNPT và FPT cơ,thông tin khác nhau,ko ref lẫn nhau,và thậm chí ko cùng ngày đăng kí.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,799
Latest member
implantcentervn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week