Got Paid Donkeymails lâu đời và uy tín

babykute

Hero
Reactions
1,008
MR
0.023
Donkeymails thành lập từ năm 2005 đến nay vẫn chạy tốt và ổn định và paid đều đều cho các mem vào giữa tháng và cuối tháng.

Proof mới nhận được hôm nay :binhsua03:

Có nhiều cách kiếm tiền từ donkey như đọc mail , click , paid to promote , paid to sign-up , donkey loto .... v.v.
Đăng kí 1 acc Donkeymails để bắt đầu kiếm tiền
Donkey pay qua 8 ngân hàng điện tử khác nhau thoải mái chọn lựa rất thích hợp cho newbie
Hiện tại donkey đang chạy chương trình Ref contest khá thú vị
Donkeymails August 2012 Referral Contest 15. 08/01/2012 00:00 - 08/31/2012 23:59 / 750000 members

25 Người dẫn đầu có số ref cao nhất tháng 8 sẽ có những phần thưởng hấp dẫn khác nhau :D

up.nếu cheat dc thi cậu cho tớ xin cái yahoo với :binhsua07:

Last edited by a moderator:
Fake ip us để làm paid to sign-up .... đến lúc pay nó check không ra thoát thì được pay còn không thì acc cứ ngâm tôm không paid dc nhưng nó không del acc thế mới hài .

Mới test thử được $1 đòi pay, đợi 2 tuần nó block account luôn, status ghi là đã thanh toán, vào check k thấy $. :binhsua08:

He nó check acc US kĩ lắm đó nên cheat mà info với phone không rõ ràng là bị block ngay ... :(

proof ác đấy. Cheat thằng này khó lắm vì nó là amin Tàu khựa mà, các món chắc nó biết hết rồi. Đã thế khi rút đâu phải lúc nào cũng rút được hoặc trả $ đâu

thằng này mình chơi rồi, uy tín cực luôn, mà đừng check nha, nó phát hiện là đi luôn cả đám đấy:binhsua52:

ko cheat được, rút ko được $.
Thằng donkey này nó cũng rất nhãm rút được 4 lần rồi nó cho acc mình ra đảo luôn!:binhsua35: Chết mà không biết vì sao chết...:binhsua17:

Thằng donkey này nó cũng rất nhãm rút được 4 lần rồi nó cho acc mình ra đảo luôn!:binhsua35: Chết mà không biết vì sao chết...:binhsua17:

Bạn cheat như thế nào vậy .... mình chưa bị dell acc phát nào

tài khoảng thanh toán của mình bị sai nên yêu cầu nó thay đổi tài khoảng(nhờ thằng google viết mail giùm), gần 2 tuần sau mới nhân được mail của nó
nhưng khi đăng nhập vào donkeymail thì nó báo :
vậy là sao ?, tài khoảng của mình bị lock ? bác nào giải thích giùm mình nha thanks nhiều
(mình bị mù tiếng anh):binhsua21:

tài khoảng thanh toán của mình bị sai nên yêu cầu nó thay đổi tài khoảng(nhờ thằng google viết mail giùm), gần 2 tuần sau mới nhân được mail của nó
View attachment 16654
nhưng khi đăng nhập vào donkeymail thì nó báo :
View attachment 16655
vậy là sao ?, tài khoảng của mình bị lock ? bác nào giải thích giùm mình nha thanks nhiều
(mình bị mù tiếng anh):binhsua21:

Chắc bị dính cheater rồi bạn ........... trùng Ip : việt nam đa số là bị baned do trùng Ip

Up Proof mới nhận hôm nay chơi nào các bạn trẻ

bạn ơi cho mình hỏi? trang này mình làm cả PTSU và Click ADS được không hay là chỉ được làm 1 thứ thôi.Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,800
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week