Tutorial Donkeymails cho mấy bạn muốn làm thêm

Status
Not open for further replies.
dat gach
mai chien :D

cho mình hỏi thớt xíu thớt có biết mấy forum nc ngoài cho viêt bài k hoặc bạn biết lập tài khoản ở filmmaker.org không ? nếu biết có thể giúp mình k ? Yh : makemoney78952

Cái Donkeymails này thì đã có từ lâu rùi mình thấy nó dễ nên HD lại cho 1 số bạn newbie mới tham gia 4rum, cứ mỗi buổi chiều các bạn vào check xem có jobs để làm k nhé (chủ yếu là offer sigup) ngày làm 10' cũng dc 0,3-0,5 tuỳ có nhiều off hay k. Minpay của PM là 1$.

Link ref: http://www.donkeymails.com/pages/index.php?refid=stkoods ( điền mail xong vào check mail để đăng ký )

Có nhiều cách kiếm tiền nhưng mình chỉ hướng dẫn các bạn làm off sigup thoy nhé, 1 job thành côg được khoảng 0.1-0.12 USD chỉ việc đăng ký r` check mails gởi báo cáo cho nó chờ tầm 12-24 tiếng là có tiền. Thanh toán qua nhiều cổng.
Sau khi đăng ký xong các bạn vào đây để làm off

Các bạn sẽ thấy có job 1000 cent nhưng nên làm job 12 cent trờ xuống nhé (10 cent = 0.1 USD), Mình làm cái MyfreeShares cho các bạn xem nhé

Điền mails vào ô dưới

- Điền mails ( đối với dạng này thì phải vào trong mail để đăng ký ) check mail xong nó sẽ ra trang web dạng này như v chỉ cần đăng ký

- Sau khi đăng ký xong vào lại mail check hàng để lấy báo cáo

-Sau đó copy toàn bộ mail này gởi báo cáo như vậy là xong

-Một số lưu ý qan trọng:
+ Có những site sẽ bắt bạn vào mail để active bạn bắt buộc phải active nó mới chấp nhận
+ Sau khi active sẽ có mail dạng như Welcome, Congratulation...(dạng như chúc mừng bạn đã đăng ký thành côg) thì đó mới là mail để báo cáo
+Một số site đễu active xong nó không gởi mails welcome, congratulation... thì k dc tính ( dạng như làm không công ý, mình đã từng thử 1 số cách như copy mail active r` ghi thêm I verified hoặc copy nội dung chúc mừng sau khi click vào link verify của trang chủ site đăng ký cũng dc trả tiền 1 vài cái )
+Khi đăng kí Donkeymails bằng mail gì thì khi đăng kí offerr cũng phải bằng mail đó nhá

Các bạn pải làm đúng theo các bước trên, nên sử dụng Gmail ( tốt nhất lấy cái mail bỏ tạo nhá vì đăng ký sau này mấy trang này gởi mail rác nhiề lắm)

Site ddonkeymái pay 2 lần vào giữa và cuối tháng, ( sau khi hoàn thành 1 số offer dc trả tiền cái your inbox nó sẽ gởi mail dạng như paid to click ngày khoảng 3 cái 0.25 cent 1 cái rãnh thì làm thêm cái đó mất khoảng 1' nữa)

Prof:
nhiều nick chung 1 paypal đc không câu ?

Đại đa số newbie mới bước chân vào MMO toàn làm những cái dễ, mà dễ thì chỉ kiếm đc xu lẻ và sau 1 time thì chán nản vì $ kiếm đc ko đủ trả tiền điện + internet ==>nên rụng như bông huệ sau cúng. Mà có kiếm đc cũng chẳng đc bao nhiêu ^^:( Thánh nào có chiêu kiếm $ ngon lành cành đào hd ae đê nào.:rolleyes::D

Mình đã thử và nó lock hết acc. Ko cheat được hoặc cheat vài acc thôi
chơi nhiều nick trên các ip khác nhau được ko ?

jillclickcorner còn nợ thùng mì tôm mà mấy năm rồi chẳng trả :D:D:D:D:D

cái này minh có tự tạo job dc ko bác

mình còn 1 cách nữa. Nhưng phải bỏ tý tiền ra đầu tư

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,641
170,743
Latest member