New Đồng Pi có giá trị không?

bieu-tuong-cua-dong-tien-ao-pi-network (1).jpg

PI LÀ TOP COIN HAY MỘT TRÒ ĐÙA

● Không có Hệ Sinh Thái thì lấy gì tạo niềm tin, kì vọng cho đám đông.
-> Lấy gì hút dòng tiền vào tạo thanh khoản.
-> Không có thanh khoản thì cục vàng = cục đá.
● Không có hàng mà dám list mở mua-bán.
-> Khác gì lên Cược Tỉ Số với sàn.
● Mục đích sàn Huobi, XT list Pi là gì?
-> Marketing cho sàn.
-> Hút cộng đồng Pi tạo tài khoản trade trên Houbi.

Câu hỏi muôn thuở: Bán thì ai mua. Lấy gì tạo niềm tin, kì vọng để hút dòng tiền tạo thanh khoản?

=> Trả lời: Mua để đầu cơ =))) bản chất thằng kì vọng cao sẽ mua hàng thằng kì vọng thấp. Phải xây sao cho người ta kì vọng giá nó cao nữa thì sẽ mua với giá này đầu cơ.

● Trong tài chính có 2 cách xây tạo kì vọng đám đông:
(1) Làm thật, xây hệ sinh thái thật, dev ra các sản phẩm tạo niềm tin bằng Giá Trị Tính Ứng Dụng.
(2) Làm ảo, xây bánh vẽ, MLM tạo niềm tin bằng Mồm Con Người.
=> Pi trước giờ xây niềm tin theo hướng (2), giờ cần làm thêm hướng (1) để hiện thực hóa thành top coin.
Dev pi phải làm cách nào đó để có tiền -> tài trợ hackathon -> build ra hst -> build dc niềm tin đám đông -> có kì vọng giá cao tương lai -> chịu mua giá này -> có bể thanh khoản -> pi bán được -> dev gom hàng, siết lại tokenomic nguồn cung -> Dòng Tiền có, Nguồn Hàng siết lại, hệ sinh thái để kích thích mua-bán tạo Vòng Xoay Tiền- Hàng có -> Pi = top coin.
Pi thì cộng đồng OK.
Còn thiếu mỗi Hệ Sinh Thái để tạo Niềm Tin hút Dòng Tiền.
Và kiểm soát lại cái Nguồn Cung rối rắm nữa thôi.

Attachments

• bieu-tuong-cua-dong-tien-ao-pi-network (1).jpg
    bieu-tuong-cua-dong-tien-ao-pi-network (1).jpg
    17.5 KB · Views: 2,987
Đơn giản thôi mà bác, bảo bán chợ đen 8-13k đó là "truyền miệng" là "nghe nói" chứ được bao nhiêu giao dịch đâu, chả thấy dẫn chứng nào real hay là bọn nó không tự biên tự diễn cả, với cả bọn ad cộng đồng nó tạo event này kia tạo cho cộng đồng ảo giác pi tỷ này tỷ kia nên người đang giữ đồng đó sẽ không bán giá chợ đen, còn những người chưa có pi (đặc biệt là phụ nữ cho con bú, người già) họ lại sinh ra tâm lý muốn giàu nhưng sợ bỏ lỡ, thế là lại có gà để đỗ bô thui, là 1 ng mới chơi tất nhiên muốn sở hữu pi thì an toàn nhất là tìm bọn uy tín bọn ad cộng đồng để mua lại.

Nói chung bọn ad cộng đồng pi bọn nó chả ngu đâu, bọn nó thừa biết con pi này chả có giá trị gì, nhưng bọn nó bk xây cộng đồng, lợi dụng tâm lí của ng khác để kiếm tiền bằng con này.
Em đã xóa app 2 năm trước. Nhưng tháng trước phải tải về login lại. Em xin tuyên bố bác nào đã kyc và mainet về ví có bao nhiêu em mua bấy nhiêu. GIá 6,6k/pi.
Em cũng đúc rút ra 1 điều: "Chân lý thuộc về số đông, thành công thuộc về số ít". Kệ mẹ nó mình nghĩ thế nào không quan trọng nữa rồi, Em có nguồn thu mua tin cậy nên là em cứ buôn sang tay có ngay tiền lãi.
số điện thoại em: 0987801065

mỗi người tải app, xong ngồi bấm nhận pi , dồng pi này k có trên mạng lưới j cả , có thể nói dễ hiểu là giờ mỗi người đc phát cho 1 cái máy in tiền và ngồi in ra thôi , ai cũng in đc tiền thì tiền đó có giá trị ko :ami_fat_cat_014: :ami_fat_cat_014: :ami_fat_cat_014: :ami_fat_cat_014: :ami_fat_cat_014: :ami_fat_cat_014:
Nói dị mấy đồbg nó cho stake 2 3 năm trời cũng là phát máy in tiền cho tự in hả?
Ròi ko có giá trị hả?

ngu thì bị lừa chứ k phải do nghèo nhé :v lại cứ nghĩ k làm lại có ăn thì chả bị lừa =)))
giàu họ đã thủ vàng và đất , luôn nghĩ đến hướng an toàn , chỉ có người nghèo mới đi mua vé số mới tin vào mấy cái như đa cấp với đồng Pi

giàu họ đã thủ vàng và đất , luôn nghĩ đến hướng an toàn , chỉ có người nghèo mới đi mua vé số mới tin vào mấy cái như đa cấp với đồng Pi
bạn hiểu sai vấn đề r , mua nhà thủ đất thủ vàng là đầu tư , còn pi là ngồi há miệng chờ sung , mong tự nhiên có đống tiền rơi vào mồm mà k phải làm j , đó là tư duy của ng ngu , mà ngu thì thường sẽ nghèo

bạn hiểu sai vấn đề r , mua nhà thủ đất thủ vàng là đầu tư , còn pi là ngồi há miệng chờ sung , mong tự nhiên có đống tiền rơi vào mồm mà k phải làm j , đó là tư duy của ng ngu , mà ngu thì thường sẽ nghèo
vui 1 xíu, vẫn là câu chuyện phát free thì 10 năm trước hơn bit cũng phát free thì cũng ko ai nói gì, giờ 1 bit giá bao nhiêu thì ai cũng biết. nên pi thủ cũng đang nương nhờ vào cớ đó để mong đổi đời. tuy nhiên đừng nói gì khẳng định trong thị trường crypto vì nay nó thế này mai có thể là 1 cái khác. nhiều người lợi dụng nó để ra tiền, thì nó chính là tiền.

Nói chung chưa biết trước đc điều gì, điên điên bác elon musk thổi cho phát thì lại to the moon

vui 1 xíu, vẫn là câu chuyện phát free thì 10 năm trước hơn bit cũng phát free thì cũng ko ai nói gì, giờ 1 bit giá bao nhiêu thì ai cũng biết. nên pi thủ cũng đang nương nhờ vào cớ đó để mong đổi đời. tuy nhiên đừng nói gì khẳng định trong thị trường crypto vì nay nó thế này mai có thể là 1 cái khác. nhiều người lợi dụng nó để ra tiền, thì nó chính là tiền.
khi *** nào bit phát free thế =)))) mà có hiểu crypto là j k mà so sánh pi vs bit =))) riêng pi chỉ so sánh vs bọn lan đột biến đc thôi chứ tuổi đ j đi so sánh vs crypto khác

khi *** nào bit phát free thế =)))) mà có hiểu crypto là j k mà so sánh pi vs bit =))) riêng pi chỉ so sánh vs bọn lan đột biến đc thôi chứ tuổi đ j đi so sánh vs crypto khác
mình thì ko rõ lắm, nhưng nghe những người ngày xưa nói claim free cũng dc bit, xong cái vụ 10k bit đổi được 1 cái bánh piza cũng từ đó, còn thực tế hiện tại thì phải đào thì mới dc.

mình thì ko rõ lắm, nhưng nghe những người ngày xưa nói claim free cũng dc bit, xong cái vụ 10k bit đổi được 1 cái bánh piza cũng từ đó, còn thực tế hiện tại thì phải đào thì mới dc.
k rõ lắm mà nói như chuyên gia thế =))) bạn có hiểu thế nào là crypto k ??? k hiểu thì đừng tranh luận , càng tranh luận là càng lòi cái dốt ra đấy =))))

giá trị thực thì không có nhưng mà bản thân tui đào bán được 5k/pi nên giá trị thương mại thì vẫn có. Còn đứa nào bỏ tiền ôm thì ăn thua kệ nó :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom