Other Đồng hành cùng Payweb - Bonus cực khủng lên đến $0.26 cho 3 lượt đầu tiên

Đã ex về LR. Giờ mình đi học. Trưa về sẽ thanh toán cho mọi người nhé! Chúc một ngày tốt lành..

Sáng ni ngủ quên :((

2011.06.06 00:24:17
U2628506

Ông định get mấy acc thế? :D

---------- Post added at 01:57 PM ---------- Previous post was at 01:54 PM ----------

Đã xong cho ae nhé! MỌi ngƯỜi tiẾp tỤc tham gia event nào.. KẾt thúc vào 22h30 tỐi nay nhé!

---------- Post added at 02:08 PM ---------- Previous post was at 01:57 PM ----------

Đã xong cho ae nhé! MỌi ngƯỜi tiẾp tỤc tham gia event nào.. KẾt thúc vào 22h30 tỐi nay nhé!

Đã có thêm 0.22 ;))
$0.23 mà nhỉ :)

---------- Post added at 06:37 PM ---------- Previous post was at 05:43 PM ----------

THÔNG BÁO QUAN TRỌNG
--o0o--
1. Từ ngày mai (7/6/2011), số lượng bonus max $ 0.25 LR hoặc $ 0.26 PP sẽ trở về TOP 3 như trước. Các bạn chú ý thông báo này để tránh thắc mắc nhé.
2. Có một số bạn thắc mắc qua yahoo của mình về tỉ lệ ex PW -> LR là cao. Mình xin cập nhật lại như sau: số tiền các bạn ex nên từ $8 trở xuống nhé.
***Mình đã tính toán rất kỹ, khi các bạn ex trên $8 thì không những các bạn không có lời mà mình còn bị lỗ nếu tính theo mức các bạn tự ex về LR. Nên mình có lời khuyên thế này:
+ Các bạn nên tự ex khi cần ex trên $8. Nếu bạn nào cảm thấy khó khăn thì hãy ex qua mình & chịu lỗ hơn tí xíu.
+ Nếu bạn có nhiều acc và số tiền đều nhỏ nhỏ dưới $8 thì ex từng acc qua mình sẽ lợi hơn khi bạn tự send tập trung về 1 acc rồi mới ex.
3. Event của mình ở trang 1 sẽ kết thúc vào 22h30 hôm nay. Bạn nào tham gia thì cùng góp vui nhé!
4. Có thể có nhiều bạn ko chú ý hoặc chưa đọc được thông báo này nên bạn nào đã đọc vui lòng cho mình 1 reply hoặc Thanks 1 cái để mình biết bạn đã đọc nhé.
Thông báo này đăng lên vì lợi ích chung của mọi người, mong các bạn thông cảm nếu có mặt chưa tốt. Hy vọng được tiếp tục nhận được sự đồng tình, ủng hộ & hợp tác cùng các bạn!

Kết quả Event 3D Happy birthday:
**Kết quả không như mình dự định, chỉ có đúng 6 bạn tham gia & mình nhận được $0.36 LR. Dù sao mình cũng xin cảm ơn tình cảm & lời chúc của tất cả các bạn. Dù sinh nhật vẫn bận rộn như bình thường như mình đã thật sự nhận được nhiều niềm vui từ khắp nơi..
Mình xin gửi lại bạn ở vị trí thứ 6 là U1839576 (Nguyen Nhat Quang)
20% là $0.07 & mình gửi lại 5 bạn kia $0.02 nhé. Có thể nhiều hơn hoặc ít hơn số $$ bạn đã tặng mình nhưng mong rằng các bạn cùng vui với mình nhé!
---------------
Sau đây là hình ảnh proof (một số thông tin mình ẩn bớt để đảm bảo an toàn nhé)

---
---

---

Ngày 6/6/2011 (nhằm mùng 5/5) đã hết. Chúc cả nhà một đêm ngon giấc!

Chào ngày mới!! (7/6/2011)
Mọi người chuẩn bị vào get nào.. ID nhận ex PW-> LR đây nhé: 1922945034

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,515
171,559
Latest member
KimYenzZz

Most viewed of week

Most discussed of week