• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đóng góp vào chiến dịch đả đảo pix

không nên ddos. chừng nào có scam hẳng hãy tính tiếp :D

Bác còn làm à.Chủ thớt luộc nó luôn đi cho nó sụp chơi nào.Cho nó bit thế nào là ng VN.kêu thêm bác Đức vô hổ trợ gửi vi rút đi bác :binhsua85:.Mia thằng pix

làm đâu mà làm, cha hanhyes với evorlet dụ dỗ nghỉ cả ngày nay

chơi nó lun đi
đánh sập 1 sever của nó đi pác
nếu nó kg trả lời thì
đánh sập tiếp 1 cái sever nữa
ủm hộ 2 tay
cho nó biết ng VIETNAM mình mạnh như thế nào

scam thì chắc tới già nó cũng chẳng scam đâu chú ơi,chỉ có điều chú $2.999 thì nó ban(tao nói thiệt)
giờ ddos sao đây chủ thớt tiễn anh pix đi chơi cf vài chục phút đi :binhsua122:
nhớ thanks nha:binhsua104:

Lúc nãy mình login để check ip server nó thì id pri 7 có load nhỏ giọt mà :binhsua95:
Bác ko biết là bửa nay pri tất cả load bằng nhau à?
pri 0 = pri 9 ? biết ko ?
còn nhanh hay chậm bây giờ chi phụ thuộc cũ hay mới ? ok ?
thôi ko nói nửa !
các bác làm j thì làm !
pix sập làm site khác ,
captcha sập quay lại offer ! :binhsua94:

thôi ko nói nửa !
các bác làm j thì làm !
pix sập làm site khác ,

Offer ăn cũng khá mà sao bác lại nghỉ.. 1h tệ nhất cũng gấp đôi captcha rùi.. chỉ cần trình độ càng cao thì càng ăn nhiều thui :m021:

thôi ko nói nửa !
các bác làm j thì làm !
pix sập làm site khác ,

CAPTCHA sập thì quay lại QLINK chớ :binhsua122:

Vẫn còn tool xflash từ 4 năm trước ^^.
Mà không nên ddos nó làm gì , làm vậy thì càng làm VN vào blacklist .... Bác không ăn thì để người khác ăn ...
Mình cũng đình công từ bữa giờ 2 tuần rồi, ko làm thì thôi, vẫn còn 1 số bác cố gắng vớt vát mà...

Update tình hình: lúc nãy login 1 acc vào web để xem server nó thì thấy acc pri 7 có load -> đình công có hiệu lực m/
:binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112:
Cười đau cả bụng.Pri 7 nó load từ cái đời nào rồi mà dám phán 1 câu như sấm đình công có hiệu lực :binhsua104:

Bác chủ hài vãi, bác vừa ddos nó hay sao mà mình vào gõ bị lặp code, tắt đi vào lại vẫn lặp là sao dzị :D

Tui hok có rành IT , chỉ biết vô ủng hộ. Nhiều người cần miếng cơm , nhưng cơm thiu , cơm cặn thì cần làm quái gì

ủng hộ cho bác chủ thớt.... đốt nó đi bác... phải thử nhiều cách để xem pix phản ứng của nó thế nào chứ...

đôt nhà bác hiepsi lun :(( =))
đốt pix đi bà con.cho thành tro lun =))=))

Chúng ta đã thử cách gửi mail, đình công rồi mà ko xi nhê thì phải thử cách khác chứ... xem cách nào có hiệu quả đúng không bé :binhsua85:

Đã làm cách mạng thì phải làm đến cùng... phải thử xem cách nào xi nhê với anh pix nào :binhsua85:

Bình tĩnh nghe ngóng trong 2,3 sau khi nhận mail xem nó có phản ứng gì ko đã....Các cậu chưa gì đã đánh sập nó thì anh em gửi mail cho nó làm gì cho mệt.

chúc các bác đình công thành công nhé, thằng này mình ko có tham gia

Đúng là người VN . Ăn không được thì đạp đổ nên nước ngoài nó ngán ngẩm VN cũng vì vậy .

Announcements

Forum statistics

Threads
419,028
171,079
Latest member
hungba9xxx

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom