• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đóng góp vào chiến dịch đả đảo pix

evorlet

Banned
Reactions
1,065
MR
0.000
Gửi mail admin ko thèm reply..chúng ta phải hành động :)
Các server của pix:
85.17.169.193 - pixtyper.com
85.17.163.23 - pixandprofit.com
<- Mục tiêu hiện tại !
Mọi người download tool về đốt site nó hoặc dùng bất cứ tut dạy d dos nào bạn biết, dùng vps càng tốt m/

Update tool: Low Orbit Ion Cannon
DOWNLOAD HERE: (Tool mã nguồn mở, có thể search google rùi vào sourceforge download)
http://sourceforge.net/projects/loic/files/latest/download

Edit: ddos dùng giao thức POST nhé, GET ko hiệu quả đâu ;)

Tập hợp đông đủ lực lượng, xem giờ lành tháng tốt và chúng ta sẽ tổng tiến công :binhsua122:!!

UPDATE: Thời điểm đã đc xác định, vào Chủ nhật này, nếu pix vẫn tiếp tục như vậy thì chúng ta chiến nguyên ngày chủ nhật..
- Sáng: 8h30 - 11h
- Chiều: 15h00 - 17h00
- Tối: 19h00 - 22h00

Có 7 VPS free trial.. do VPS free trial, có máy thì xài đc, máy thì ko, máy thì đag xài bị dis liên tục.. ai ko xài đc thì chuyền cho ng` khác. pm Y!M: fyxir;)

UPDATE CÁCH TẤN CÔNG:

Last edited by a moderator:
Định làm anymos Việt Nam đánh sập web nó hả bồ tèo =))

Server của pix:

Mọi người download tool về đốt site nó hoặc dùng bất cứ tut dạy d dos nào bạn biết, dùng vps càng tốt \m/

Mình có tool DOnut http flooder, nhưng phải xài VMWare vì có virus, các bạn share tool khác =.='
Update tình hình: lúc nãy login 1 acc vào web để xem server nó thì thấy acc pri 7 có load -> đình công có hiệu lực \m/

Mọi ng` tiếp tục phát huy :))

bác ơi, bình tĩnh, em đình công không cạp rùi , còn bác thì manh động quá, có ngừi cũng cần có cơm mà :D

đừng nghỉ chỉ đụng đến pix , bác đang phá miếng cơm của người khác đó !
đừng để thằng pix tức giận mà banned VN !

---------- Post added at 10:10 PM ---------- Previous post was at 10:07 PM ----------

Server của pix:

Mọi người download tool về đốt site nó hoặc dùng bất cứ tut dạy d dos nào bạn biết, dùng vps càng tốt \m/

Mình có tool DOnut http flooder, nhưng phải xài VMWare vì có virus, các bạn share tool khác =.='
Edit: ddos dùng giao thức POST nhé, GET ko hiệu quả đâu ;)

Update tình hình: lúc nãy login 1 acc vào web để xem server nó thì thấy acc pri 7 có load -> đình công có hiệu lực \m/

Mọi ng` tiếp tục phát huy :))
Dạo này bác có cạp ko vậy ?
Bác nên dừng lại đi !
thử xem pri 9 có load ko ?
ko biết tình hình pix à?

Haiz.. đúng là khi gió lên thì có vô số cây đổ rạp người theo hướng gió, bên kia các bác chửi nó ko ra thể thống j` cơ mà, sao bên đây lại khác rùi :m021:
Nó ko dám banned VN đâu, mem là miếng ăn của nó mà

Đình công thì đình công , nhưng cái vụ ddos nghe có vẻ hơi cực đoan nhỉ

CHơi luôn đi bác... tui chán captcha rồi... chơi cho captcha pix ra đi luôn đi... F*** thằng pix... :binhsua94::binhsua85::binhsua85:

bác ơi, bình tĩnh, em đình công không cạp rùi , còn bác thì manh động quá, có ngừi cũng cần có cơm mà :D
Bác còn làm à.Chủ thớt luộc nó luôn đi cho nó sụp chơi nào.Cho nó bit thế nào là ng VN.kêu thêm bác Đức vô hổ trợ gửi vi rút đi bác :binhsua85:.Mia thằng pix

ddos dằn mặt nó vài chục phút thôi, đảm bảo ko có tổn thất gì to lớn đâu các bác ạ :binhsua104:
Bác đốt nó vài ngày cho nó phá sản luôn đi.Bác ko đốt thỉ chỉ em đi em đốt.Em dân kinh tế ko bit nhìu về IT. :binhsua85::binhsua49::binhsua129:

Anh em có ý định đả đảo pix thì nên có 1 cái gì đó tạm thời cho anh em làm, ví dụ như qlink panel, hanhyes có thể đứng ra tổ chức tạo tài khoản cho anh em cùng làm việc, nhận $ qua paypal -> chuyển về VIÊTNAM rồi phát lương cho anh em, anh em phải có chỗ đứng thì lúc đó mới đình công thằng pix, chứ tình hình captcha pix như thế anh em giờ chưa ổn định, đình công thì sẽ mang lại hậu quả vô cùng lớn là PIX sẽ k pay cho member VIỆT NAM nữa thì sao.

---------- Post added at 10:22 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

down with pixprofit.com, down with, down with...
ĐẢ ĐẢo pixprofit.com, ĐẢ ĐẢo, ĐẢ ĐẢo...

ddos dằn mặt nó vài chục phút thôi, đảm bảo ko có tổn thất gì to lớn đâu các bác ạ :binhsua104:
tồi biết bác chơi cap chỉ là phụ ?
thấy cái page 1 bác viết pri 7 load >> đình công có hiệu quả là tui biết bác dạo này ko cạp rồi !
Bác giỏi phần mềm ! Bác còn nhiều con đường khác ! vơi bác captcha là phụ !
nhưng nhiều người khác ko như bác !
bác hiểu thì dừng lại đi !

ủng hộ bác ddos nó,chơi nó tẹt ga luôn , ddos nó vài ngày đi chứ vài chục phút thì chẳng bỏ:binhsua85:

tồi biết bác chơi cap chỉ là phụ ?
thấy cái page 1 bác viết pri 7 load >> đình công có hiệu quả là tui biết bác dạo này ko cạp rồi !
Bác giỏi phần mềm ! Bác còn nhiều con đường khác ! vơi bác captcha là phụ !
nhưng nhiều người khác ko như bác !
bác hiểu thì dừng lại đi !

Lúc nãy mình login để check ip server nó thì id pri 7 có load nhỏ giọt mà :binhsua95:

cho mình hỏi là chỉ có VN mới bị ban thuj hay sao, ai có bạn bè ở nước ngoài hỏi thử tình hình bên đó có bị giống mình hok :binhsua80:

Cứ đốt đi :binhsua104: dằn mặt nó 1 tí không sao :binhsua104: nó có 4 sever lận - có sụp 1 sv cũng chả sao :m021:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,011
171,066
Latest member
tranhau5540
Back
Top Bottom