Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.

flashmbd

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Đầu tiên mình thấy ức chế giùm bác @Amz1369 , @Sythril và 1 số người khác mua amz gc của @lebaongoc,với kinh nghiệm sử dụng cũng khá nhiều gc amz từ thẻ cứng tới claim code amz thì mình đưa ra 1 số ý kiến liên quan tới việc này.
1.Nguồn amz của @lebaongoc thực chất là hàng ko sạch nhưng cũng ko hẳn lkhi sử dụng là bị remove claim code 100%.GC nhựa mà bạn này nói tới là hàng thật nhưng ko chính chủ.(bản thân mình cũng làm cái này nên mình biết và cũng ko muốn nói rõ ra vì 1 số pro cũng đang kiếm ăn)
2.Code 500$ hay 200$ hay 1$ đều có thể bị remove ra khỏi acc đã redeem vì cơ chế check của amazon.(các bạn có thể hiểu như thế này GC được order về US và payment của us,add vào tk ở VN thì ra sao.mình đã kiểm chứng rất nhiều lần và lời khuyên là nên sử dụng tk amz US để claim và checkout sẽ giảm bớt 1 số trường hợp bị remove)
3.Giá của gc loại này ko như mấy bạn nghĩ là rate 16 17 đâu.
Còn về chuyện bảo hành 24h như bạn @lebaongoc nói thì thật sự mình nghĩ con người này quá tham lam.thừa biết là 24h thì sẽ ko có track và có thể bị refund?kiểu này muốn ăn chắc nhỉ?

thớt nói chuẩn, hồi trc mình cũng bị dính block với gift 250$ của thằng levando ( vụ đó rất nhiều ng bị dính ).
sau tìm hiểu thì ra him ấy đi rao mua gift Ugly Girl có 50-60% giá trị rồi đi sell giá 18-20.
Cũng nói thêm rằng loại gift này, nếu cẩn thận thì ngâm từ 10-15 ngày rồi redeem vẫn có thể mua đc hàng ( nếu còn live ), còn như mấy thằng láu ăn thì mua đc là nó đi sell liền, chết ai nấy chịu.

thớt nói chuẩn, hồi trc mình cũng bị dính block với gift 250$ của thằng levando ( vụ đó rất nhiều ng bị dính ).
sau tìm hiểu thì ra him ấy đi rao mua gift Ugly Girl có 50-60% giá trị rồi đi sell giá 18-20.
Cũng nói thêm rằng loại gift này, nếu cẩn thận thì ngâm từ 10-15 ngày rồi redeem vẫn có thể mua đc hàng ( nếu còn live ), còn như mấy thằng láu ăn thì mua đc là nó đi sell liền, chết ai nấy chịu.
cái này gọi là đem rủi ro chia sẻ cho nhiều người khác đó bạn :D

Đầu tiên mình thấy ức chế giùm bác @Amz1369 , @Sythril và 1 số người khác mua amz gc của @lebaongoc,với kinh nghiệm sử dụng cũng khá nhiều gc amz từ thẻ cứng tới claim code amz thì mình đưa ra 1 số ý kiến liên quan tới việc này.
1.Nguồn amz của @lebaongoc thực chất là hàng ko sạch nhưng cũng ko hẳn lkhi sử dụng là bị remove claim code 100%.GC nhựa mà bạn này nói tới là hàng thật nhưng ko chính chủ.(bản thân mình cũng làm cái này nên mình biết và cũng ko muốn nói rõ ra vì 1 số pro cũng đang kiếm ăn)
2.Code 500$ hay 200$ hay 1$ đều có thể bị remove ra khỏi acc đã redeem vì cơ chế check của amazon.(các bạn có thể hiểu như thế này GC được order về US và payment của us,add vào tk ở VN thì ra sao.mình đã kiểm chứng rất nhiều lần và lời khuyên là nên sử dụng tk amz US để claim và checkout sẽ giảm bớt 1 số trường hợp bị remove)
3.Giá của gc loại này ko như mấy bạn nghĩ là rate 16 17 đâu.
Còn về chuyện bảo hành 24h như bạn @lebaongoc nói thì thật sự mình nghĩ con người này quá tham lam.thừa biết là 24h thì sẽ ko có track và có thể bị refund?kiểu này muốn ăn chắc nhỉ?
Thứ 1 hàng ko sạch là sao ??? Cậu đinh nghĩa đi , cậu mua hàng lại của ngta thì tất nhiên ko chính chủ. Nguyên nhân cậu bị remove card là do cơ chế của amz ko phải bị rèfund . Thứ 2 card dính order sẽ ko bị remove. nên bh 24 là đủ và tớ bảo 24 là có ship rồi (ko tuyệt đối) và cuối cùng cậu thích thì cậu nó thế bằng chứng đâu cậu báo warning hay là cậu là acc clone của mấy bác tranh chấp với mình .Cậu ko có quyền cảnh báo khi mình ko scam và cậu ko có bằng chứng??/
Còn về 24 giờ thì cậu chấp nhận thì phải chịu đừng hỏi lý do. Tớ ko đền thằng @sythirl vì nó bố láo , dám hù báo công an . Làm tui tốn tiền mua thuốc uống trị đau tim hết 10 tr ai trả cho tui .Nếu nó chấp từ đầu 400 là đã có trong túi rồi giờ ko có 1 xu mượn nick đi clone à. Ngu mà còn tinh tướng @cuibap1984 bạn đóng thread này dùm mình vì warning tầm bậy nha

Cậu cũng như bao nhiu thằng khác ăn nói vớ vẩn, gift sạch hay bẩn mà phân biệt ra sao??? Nguồn hàng nào cũng có đồ hư kể cả apple nha. Nên bh là trong chế độ của doanh nghiệp . Thế cái iphone 30 ngày chik đổi 1 sao ko kiu nó chắc ăn đi.

Nếu bạn bị vấn đề có bằng chứng thì bạn post lên ! còn các vấn đề kia mình đã xin BQT cho ý kiến có gì mới sẽ update bên đó ! không tạo thêm những topic gây war như vậy !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week