• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
Có nniều thứ quan trọng hơn tiền c à. Với mình uy tín là quan trọng nhất vs một ex :)
ex e gì clone 1 nick new là xong chứ sao phải xoắn
Mình nói thật 99% ai nhận số tiền như thế cũng đều im mình chắc chắn đó kể cả mình 1% còn lại ko im thì có những lý do sau : sợ này sợ nọ vì bị biết info, hoặc 1 số người thật sự tốt

Đang nói chuyện . Mà mấy ông report tôi là sao nhể. Định mệnh

Không phải mình muốn như vậy, mình đã cố liên lạc qua phone (giờ đã tắt máy), yahoo, facebook, inbox mmo (mặc dù có online nhưng không rep) nên mình mới mạn phép đăng, nếu mình có viết thông tin gì sai mình xin đứng ra nhận trách nhiệm và xin lỗi cậu và các anh em ở đây.

Mình nói thật 99% ai nhận số tiền như thế cũng đều im mình chắc chắn đó kể cả mình 1% còn lại ko im thì có những lý do sau : sợ này sợ nọ vì bị biết info, hoặc 1 số người thật sự tốt
bác nói chuẩn vãi, gặp phải em thì cũng ỉm luôn, btc chứ có phải VND đâu mà lo :D

Mình đang làm rõ thêm vài chuyện, chưa có thời gian. Cũng là luật nhân quả thôi .
Mình mới bập bẹ vào MMO chỉ vài tháng. Đều xuất phát từ cái sai của mình. Lúc mới vào thị bị rất nhiều người chơi vài vố rất đau. Giờ mới biết là bị chơi !

C thiếu 1 trường hợp là họ ko thiếu tiền :D. 100tr vs c to nhưng với 1 số người là bt mà

"
HAA Đã đóng bảo hiểm và gửi info rõ ràng cho BQT. Nếu có bất cứ gian lận xảy ra sẽ được BQT xử lý thích đáng. Cảm ơn đã quan tâm !
May 18, 2016"
Co info đó :V
Vãi đây là người ta gửi nhầm chứ gian lận gì ông. Bạn ấy mà ko trả ban quản trị cũng chẳng làm đc gì.

:DThôi hậu tạ ít thôi, tầm 1-2btc là được rồi. Để lấy động lực cho những ae còn làm việc tốt :

Vãi đây là người ta gửi nhầm chứ gian lận gì ông. Bạn ấy mà ko trả ban quản trị cũng chẳng làm đc gì.
chuẩn, ông ấy đâu đi ăn cướp hay lừa đảo ai, giờ ổng kêu tiền đó của ổng đầu tư lâu nay thì chẳng ai làm gì được và cũng chẳng ai có quyền kêu ổng chứng minh số tiền này vì giao dịch btc nó ntn các bạn đều biết, nhưng có điều tội bác thớt thôi. chắc sẽ nhận được thôi vì ổng còn cmt kìa

chuẩn, ông ấy đâu đi ăn cướp hay lừa đảo ai, giờ ổng kêu tiền đó của ổng đầu tư lâu nay thì chẳng ai làm gì được và cũng chẳng ai có quyền kêu ổng chứng minh số tiền này vì giao dịch btc nó ntn các bạn đều biết, nhưng có điều tội bác thớt thôi. chắc sẽ nhận được thôi vì ổng còn cmt kìa
chưa biết được có trả hay ko. Nhưng mấy ông bảo có info ban quản trị có thể xử lý là ko được. Ông ấy có làm gì sai rule với scam ai cái gì đâu mà bảo xử lý. Kể cả giờ ông ấy ko trả lại thì BQT cũng ko có quyền baned hay cấm giao dịch gì cả. Vì đây là gd cá nhân nằm ngoài kiểm soát của forum. Nói trên luật thì thế thôi còn về tình thì mong bạn chủ thớt nhận lại đc BTC.

Vãi mấy thánh . t quote cái comment của bác HAA chứ t bảo bqt xử lí bao h ???

chưa biết được có trả hay ko. Nhưng mấy ông bảo có info ban quản trị có thể xử lý là ko được. Ông ấy có làm gì sai rule với scam ai cái gì đâu mà bảo xử lý. Kể cả giờ ông ấy ko trả lại thì BQT cũng ko có quyền baned hay cấm giao dịch gì cả. Vì đây là gd cá nhân nằm ngoài kiểm soát của forum. Nói trên luật thì thế thôi còn về tình thì mong bạn chủ thớt nhận lại đc BTC.
Đọc thật kĩ, uốn lưỡi trước khi nói nhé thím :-ss

tag vậy có ảnh hưởng gì tới bà con cô bác làng sớm không????
Người ta đã chủ động thfi tab 1 lần với vào forum cái là thấy ngay. Còn ko thì có tab vạn lần thì cũng éo giải quyết đc gì.

nhây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,963
171,035
Latest member
luuvan02duy
Back