Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
okey thế thì hoàn đi thôi, thử 3 gửi lại acc cho mình và mình trả lại tiền cho cậu . Tks

Clgt ?, Em nhờ ng khác post bài lên giờ lôi người ta vào làm gì thế anh. Tóm lại giờ muốn hoàn lại tiền e lấy lại acc đúng k ?. Chờ thứ 3 tiền off về e sẽ hoàn lại tiền và lấy lại acc. Đừng lôi người ko liên quan vào vụ này ok ?.

okey thế thì hoàn đi thôi, thử 3 gửi lại acc cho mình và mình trả lại tiền cho cậu . Tks

bạn cũng phải refund lại nhưng mà bạn đã cố tình lấy lại acc trong khi đã sell ! thì bạn phải chịu trách nhiệm @iloveapple bạn từng sữ dụng nick yahoo này để giao dịch ! nên bạn phải chịu trách nhiệm !

Clgt ?, Em nhờ ng khác post bài lên giờ lôi người ta vào làm gì thế anh. Tóm lại giờ muốn hoàn lại tiền e lấy lại acc đúng k ?. Chờ thứ 3 tiền off về e sẽ hoàn lại tiền và lấy lại acc. Đừng lôi người ko liên quan vào vụ này ok ?.

Vấn đề là bạn cãi ngang ! sdt bạn sở hữu acc change đúng về sdt thì nói là sim rác đã bỏ ! chắc thằng nào lượm dc xong change xác minh dc với google trùng hợp !ghê !

Vấn đề là bạn cãi ngang ! sdt bạn sở hữu acc change đúng về sdt thì nói là sim rác đã bỏ ! chắc thằng nào lượm dc xong change xác minh dc với google trùng hợp !ghê !
Giờ muốn giải quyết thế nào thì a nói rõ ràng ra. Hoàn lại acc refund hay sao ạ ?

thứ nhất chuyển sang scam. thứ 2 report kênh cho nó die nếu không trả lại

thằng #12 cãi ngang vãi, kiểu như lấy lại pass rồi bị người ta lấy lại, đánh trống lãng rf và lấy lại acc

Ai k phải trong cuộc thì tốt nhất là chỉ nên hóng thôi đc k ạ :). Còn giải quyết thế nào thì để ng trong cuộc tự giải quyết :)

hôm nay tiền off chưa về cậu ơi :)

Mình cần refund hôm nay, xin lỗi vì đưa bạn vào thế khó xử, nhưng bạn buôn bán kiểu này thì mình đành phải vậy thôi. Tuy nhiên mình không cần phải nói đến vấn đề "đã mất time của mình".

Phí trung gian mình lo, bạn chỉ cần send $ lại cho cuipap1984, mình gửi lại account mail.

Mình cần refund hôm nay, xin lỗi vì đưa bạn vào thế khó xử, nhưng bạn buôn bán kiểu này thì mình đành phải vậy thôi. Tuy nhiên mình không cần phải nói đến vấn đề "đã mất time của mình".

Phí trung gian mình lo, bạn chỉ cần send $ lại cho cuipap1984, mình gửi lại account mail.
thế thì chịu thôi bạn ơi . Hôm nay thì k đc. THứ 3 đc mình gửi lại bạn không thì chịu vậy

thế thì chịu thôi bạn ơi . Hôm nay thì k đc. THứ 3 đc mình gửi lại bạn không thì chịu vậy

Điều gì đó chắc chẵn từ giờ đến thứ 3 account này sẽ an toàn ? Với lại, theo như mình biết bạn khôi phục bằng cách nhập các thông tin LL gần nhất và chỉ trong 3-5 ngày bạn sẽ lấy lại mail. Như hôm mùng 3 mua acc, mùng 6 mất acc.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,988
Latest member
iphone7plus

Most viewed of week

Most discussed of week