Waiting for Answer DONE

Status
Not open for further replies.
thôi close =)) coi như cho đi vậy. Rồi 1 thời gian cũng sẽ có thằng report như em thôi :)
Thân
Nhờ mod close hộ
kàm web gì mà mua host thế

HỌC ADMIN SOLO À. CÓ MẤT $ KO. ĐỂ ĐẦU TƯ. SOLO APP BAO NGÀY R CHÁN :D:D

thứ 1: mình không xin hay yêu cầu đc giữ host
thứ 2: mình đã nói hết nước hết cái và yêu cầu trả lại tiền để người ta tự mua cái khác nhưng không chịu. Muốn ép mình bằng được.
thứ 3: mình đã bỏ qua 2 cái sai trên để mua cho cậu ta hẳn cái host 6 tháng rồi. giờ nó có vấn đề lại bắt mình chịu trách nhiệm. cái lý ở đâu ra vậy ?
tạo điều kiện cho. muốn tốt cho thì không thích. cứ thích chèn ép người ta rồi giờ ôm quả đắng thì quay ra cắn.
cậu có đọc hết cái log chat không đấy ?
đây là comment cuối cùng của tôi. Tôi làm ăn như nào. ăn ở ra sao thì những người từng làm ăn với tôi rõ. Không giải thích gì thêm.
bó tay, việc cậu ko yêu cầu giữ hóst hay ko đâu quan trong, người ta newbie nên muốn mua host gì đó đàng hoàng để dùng bình thường ( vi cậu pro hơn ), và cuối cùng cái cậu mua có vấn đề là do cậu mà ra giờ lại quy ra do ban đầu ko phải mình chủ ý? vớ vẩn thiệt

bó tay, việc cậu ko yêu cầu giữ hóst hay ko đâu quan trong, người ta newbie nên muốn mua host gì đó đàng hoàng để dùng bình thường ( vi cậu pro hơn ), và cuối cùng cái cậu mua có vấn đề là do cậu mà ra giờ lại quy ra do ban đầu ko phải mình chủ ý? vớ vẩn thiệt
=)) ổng còn nhiều cái lắm, em ko thích dài dòng, cho ổng nuốt luôn đi

cho ae xem nhé :)) ae newbie nên cân nhắc trước khi học solo ở anh này

thứ 2: mình đã nói hết nước hết cái và yêu cầu trả lại tiền để người ta tự mua cái khác nhưng không chịu. Muốn ép mình bằng được.
thứ 3: mình đã bỏ qua 2 cái sai trên để mua cho cậu ta hẳn cái host 6 tháng rồi. giờ nó có vấn đề lại bắt mình chịu trách nhiệm. cái lý ở đâu ra vậy ?
tạo điều kiện cho. muốn tốt cho thì không thích. cứ thích chèn ép người ta rồi giờ ôm quả đắng thì quay ra cắn.
đây là comment cuối cùng của tôi. Tôi làm ăn như nào. ăn ở ra sao thì những người từng làm ăn với tôi rõ. Không giải thích gì thêm.
Trả host cho người ta mà trả host die thì coi như là không trả, vì cái host die kia nó có cái giá trị mẹ gì đâu.
Cái này ông không chịu trách nhiệm thì ai chịu :eek:

Trả host cho người ta mà trả host die thì coi như là không trả, vì cái host die kia nó có cái giá trị mẹ gì đâu.
Cái này ông không chịu trách nhiệm thì ai chịu :eek:
=)) vô nói trả xong không chịu trách nhiệm. Đây là lời cuối cùng. Bcuoi vch. Dis pp thì nói mẹ đi còn bày đặt bảo đưa host rồi giờ bị gì không chịu trách nhiệm. Hài vl

:)) ai làm ăn với a vậy kêu họ vô đối chất cái. Có thằng nào học từ anh ra kiếm tháng 1k$ không =))

Cái này em ngu thiệt :)) nói thiệt ổng dạy ****** gì ? Vô chỉ cho sài cái auto click xong nói ba cái CR rồi canh click lead xong :))
Mong ae newbie cân nhắc khi học từ anh này =)) không lại có thêm nhiều vụ report thì mệt lắm

Cái này em ngu thiệt :)) nói thiệt ổng dạy ****** gì ? Vô chỉ cho sài cái auto click xong nói ba cái CR rồi canh click lead xong :))
Mong ae newbie cân nhắc khi học từ anh này =)) không lại có thêm nhiều vụ report thì mệt lắm
Hên quá xá là hên :mad::mad:

Trong 1 cuộc cãi nhau người ta thường coi trọng cái kết quả cuối cùng chẳng ai quan tâm quá trình !! 1 khi chú chấp nhận là mua hàng trả thì pải làm cho tử tế.. trả cái kiểu con nít giận dỗi vứt cho tô cơm rồi để nó ăn sao nó ăn vậy coi sao đc ?? bác làm ăn như nào mặc kệ nhưng .. tử tế thì lỗi mình rành rành thì pải giải quyết mới đáng 2 chữ UY TÍN :confused::confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,851
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week