Warning Done

Status
Not open for further replies.
lỗi zipp thôi . trong quá trình clone chuyển $ về acc chính mình bị mấy acc . ko có chuyện sai mail vì mình copy + paste hàng loạt mà có vài nick bị gủi $ ko đến

vc thật ae cho hỏi 2 cái email có gì khác nhau k @@ vào chuyển lại thử 5 zc thì lại nhận được 40k chuyển éo nhận đc là sao

Sáng cũng gặp 1 thằng.
kêu trung gian lặn luôn.
:D:D
cái này chưa chắc là scam bạn nhé, bên kia ko nhận đc Zip bạn thread cũng vào acc và xác nhận là vậy r mà :)

vc thật ae cho hỏi 2 cái email có gì khác nhau k @@ vào chuyển lại thử 5 zc thì lại nhận được 40k chuyển éo nhận đc là sao

Xem lại đi mọi cái đều có tên trước cái 40k lại không có tên ở trước. Rip Zip

đã gửi tk và pass cho bạn check kiếm tra ok. Tk đó đã mua vài triệu zip rùi nên uy tín. Mod vào giải quyết dùm. Mình đang mua hàng a e đọc được thế này mất hết khách.Tks

Cứ bình tĩnh, cái này thấy mấy đứa em mình nó chơi cũng lỗi tè le lúc chuyển, chưa gì đã c c với cl rồi, ở đâu ra lắm thế :rolleyes:

Cứ bình tĩnh, cái này thấy mấy đứa em mình nó chơi cũng lỗi tè le lúc chuyển, chưa gì đã c c với cl rồi, ở đâu ra lắm thế :rolleyes:
xóa bài hay close dùm mình, sr uytínso1...coi như mất 40k ..lập đàn cầu cùng ae cho zip die :D

mình có bị mất mấy k Zip trong TK ko rỏ lý do kìa bạn :)

bên thebot thấy có bác vanphi89 gì đấy lừa tụi nó bị ban acc
Việt nam đi đến đâu cũng để lại tiếng xấu

Bạn chuyển zip qua acc khác đi cho mình cái acc mình vào coi cái...
teamview qua xem là biết ngay chứ gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,999
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week