Request Đơn xin rút tiền

Status
Not open for further replies.

butchi

Newbie
Reactions
143
MR
0.000
Dear shin!
Dear BQT!

Cảm ơn các bạn đã support trong thời gian vừa rồi!
Lý do rút tiền: Hiện giờ mình thấy việc bảo hiểm nó không còn quan trọng nữa. Và mình dừng mua bán tại website này nên cũng ko có cần bảo hiểm.
Mong sớm nhận lại tiền từ quý BQT.
Chào thân ái và quyết thắng.

không bán host nữa hả anh ơi :D

Ô trước giờ mình tưởng bảo hiểm là đóng cho site và admin giữ luôn chứ được refund à. Mình ko biết nên hỏi vậy nhé.

Bảo hiểm đóng là đề phòng trường hợp khi chủ dịch vụ scam thì Admin sẽ dùng tiền bảo hiểm đó refund cho người bị hại tùy theo từng trường hợp mà tỉ lệ refund là bao nhiêu. Còn nếu làm ăn nghiêm túc, khi ko có nhu cầu làm dịch vụ nữa thì được quyền yêu cầu refund lại tiền bảo hiểm. :)

Bảo hiểm đóng là đề phòng trường hợp khi chủ dịch vụ scam thì Admin sẽ dùng tiền bảo hiểm đó refund cho người bị hại tùy theo từng trường hợp mà tỉ lệ refund là bao nhiêu. Còn nếu làm ăn nghiêm túc, khi ko có nhu cầu làm dịch vụ nữa thì được quyền yêu cầu refund lại tiền bảo hiểm. :)
Cảm ơn bác, em đã hiểu rồi ;)

Không bán tại mmo thôi vì phát triển theo đường lối aff với lại sử dụng cty để bán cho đàng hoàng.

Dear shin!
Dear BQT!

Cảm ơn các bạn đã support trong thời gian vừa rồi!
Lý do rút tiền: Hiện giờ mình thấy việc bảo hiểm nó không còn quan trọng nữa. Và mình dừng mua bán tại website này nên cũng ko có cần bảo hiểm.
Mong sớm nhận lại tiền từ quý BQT.
Chào thân ái và quyết thắng.

Chào bạn,

Bạn cho mình số tài khoản để Refund nha.

Thân

Dear shin!

Đây là số tk của mình: Lê Đăng Long
0451001258095 - Việt Com Bank

Chào bạn,

Đã qua thời gian 1 tuần và không ai kiện cáo gì nên mình đã Refund phí bảo hiểm lại cho bạn vào tài khoản VCB của bạn.

Cám ơn bạn đã ủng hộ Forum
Chúc bạn vui vẻ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,697
170,798
Latest member
glowbon140

Most viewed of week