SCAM dollarsinstant - dollarsinstant.com

Status
Not open for further replies.
Nếu site như site này mà các bạn withdraw mà nó lỗi do host rồi bị pending thì các bạn F5 rồi cancel cái withdraw đi rồi request lại nhé !

Mới rút cách đây 25' , withdraw nhanh trong vòng 1s

Đã reg cho bác và deposit 10$ :
Username: top_vip01

LR: U0815034

muốn hoc chơi hyip . co hyip nào mới về PM yh: top_vip01 nhé

thank bạn..mình sẽ RB cho các bạn 60% commission..vì số tiền commission nhận được từ các bạn là 1% nên bạn dep 10$ thì mình nhận được 0.1$ và sẽ RB = 0.06$..
Để tiện thì mình sẽ RB sau 2 -3 lần dep nếu các bạn chơi tiếp, còn nếu các bạn chỉ test 1 lần rồi thôi thì sẽ RB = 0.06$/ 10$ dep..Vậy nha. :)

Reg cho bạn và đã dep 15$ từ hôm qua
ID: MaximusDM91

OK mình đã nhận được commission từ dep của bạn..hì..mình sẽ RB cho bạn ngay, bạn mún RB qua LR hay PP? gửi TK LR của bạn cho mình nha (nếu như bạn mún RB qua LR)

goodluck!

Last edited by a moderator:
dã dep lần 2 :14$

LR: U8443169

---------- Post added at 10:12 PM ---------- Previous post was at 09:59 PM ----------

thank bạn..mình sẽ RB cho các bạn 60% commission..vì số tiền commission nhận được từ các bạn là 1% nên bạn dep 10$ thì mình nhận được 0.1$ và sẽ RB = 0.06$..
Để tiện thì mình sẽ RB sau 2 -3 lần dep nếu các bạn chơi tiếp, còn nếu các bạn chỉ test 1 lần rồi thôi thì sẽ RB = 0.06$/ 10$ dep..Vậy nha. :)

mình ghi nhầm LR .bac nào trong topic này cho xin lại tiền RB cua chu topic cái

Username: hitachia1 >>> nhầm do copy va paste của bác nay

mới nhận proof ngày hum nay...Dep 25$ và nhận cả vốn lẫn lãi 26.64$ ...good site for now :)

dã dep lần 2 :14$

LR: U8443169

---------- Post added at 10:12 PM ---------- Previous post was at 09:59 PM ----------

mình ghi nhầm LR .bac nào trong topic này cho xin lại tiền RB cua chu topic cái

Username: hitachia1 >>> nhầm do copy va paste của bác nay

mình đã nhận được commission từ dep của bạn, nếu bạn dep bằng LR mình sẽ RB bằng LR, còn nếu bạn dep bằng AP thì mình sẽ RB qua PP.

Bạn gửi PP cho mình nha :)

---------- Post added at 11:48 PM ---------- Previous post was at 11:31 PM ----------

10$lr
minh pay ve lr thi no bao thế này: Withdrawal request saved.

mình toàn dùng AP..nhưng nếu có vấn đề pending LR thì mai mình rút thử xem thế nào, chắc có lẽ stop tại đây thui..site mẹ của nó là picoprofit..đã bắt đầu pending với LR

picoprofit đã scam, gold-instant cũng vậy, site này chắc mai đi theo

hi vọng tối nay rút kịp, mình chơi plan 3 ngày, tối nay rút về. Nếu ko đi tong 10$

Site này tối nay mới có thể rút, ko bít có được không nữa...:(

anh em dep tien` bằng lr thi` coi như đã mất tiền 90%
ap thì còn hi vọng. nó chỉ pay với ap thôi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898