• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix DollarMonsters - Matrix 1 Line, Lợi nhuận 200%, Tối thiểu 1$, chấp nhận STP, PZ, PP, PT, BTC

Status
Not open for further replies.
Cái PS cậu còn đó mà :p cậu o_Oo_O
Nhưng có hay không không quan trọng quan trọng là cậu có cái gì hót hót anh em ta giao lưu mình muốn hiểu biết thêm về một số mảng để mở mang hiểu biết thêm :)
Thấy bác cũng pro mà :D Ăn ở android quá chừng

Thấy bác cũng pro mà :D Ăn ở android quá chừng
Eo ơi biết mình ăn ở androi luôn :confused: thì mình cũng biết chút chút thôi ấy mà cậu :) với lại cũng muốn giao lưu với anh em để mở thêm chút kiến thức về mảng mới dù sao kiến thức MMO là vô tận mà cậu :)

Đã không đập thì thôi đập 5$ phí quá Mod à. Đập phát 50$ một ăn trọn gói 2 là cuốn gói về quê luôn. :)
Mà site đã mở line mới rồi à câu? Mở được bao lâu rồi thế ?
Mới thấy hum nay thui. Nhưng phải hỏi kỹ admin lại đã. Biết đâu nó mở ra để câu tiền. :D. Scam cú chót.
Mình không có $ nhiều. Nên chỉ chơi từ 20$ trở xuống thui.
Đánh giá cao là Admin vẫn online thường xuyên để Support ở chatbox của site mặc dù chả có ma nào thềm bén mảng vào nữa :D

Mới thấy hum nay thui. Nhưng phải hỏi kỹ admin lại đã. Biết đâu nó mở ra để câu tiền. :D. Scam cú chót.
Đánh giá cao là Admin vẫn online thường xuyên để Support ở chatbox của site mặc dù chả có ma nào thềm bén mảng vào nữa :D
hồi nào anh dep vào thì cho đứa em này theo với :D

Mình thì giờ có một ít tiền nhưng không có time canh :( hix hix thôi đi mần cái đã tối về tính sau :)

đánh dấu update....

site vẫn sống hả các bác ?

Nhìn nó lỗi tùm lum ( Ngay ở cái trang login ấy ).
90% là die rồi :)
Phát cuối chắc chắn là scam cú chót.
Ae đừng hi vọng nữa.
Mình có dep 1$ vào site này từ lâu và mãi k rút đc :D

Nhìn nó lỗi tùm lum ( Ngay ở cái trang login ấy ).
90% là die rồi :)
Phát cuối chắc chắn là scam cú chót.
Ae đừng hi vọng nữa.
Mình có dep 1$ vào site này từ lâu và mãi k rút đc :D
dep 1$ hòi lâu mà min nó 5$ thì rút sao đc

dep 1$ hòi lâu mà min nó 5$ thì rút sao đc

Không phải thế :oops:
Ý mình là dep 10 line 1$ ấy, để hơn 1 tháng giờ quay lại mà có rút được đâu.

Có một sự ... ở đây :eek:

CHúc mừng cậu nhé. Mình vẫn chưa thấy động tĩnh gì. :mad:

Đã nhận được email phản hồi về line mới của admin. Hiện dòng 5$ chỉ có 129 vị trí. Và đây có thể là 1 cơ hội cho mỗi người.

Hi,
Thanks so much for your kind words. There are only 129 active positions in the $5 line at the moment. It is definitely the line to be in. If we could get more new members and current members to invest in this line I believe we can get DM back on track.

Thanks
Bobbie

$ đã về. 1.25$
vậy là hết $ trong tài khoản. Có còn ai được pay nữa không?

Thông báo chính thức đóng cửa DM từ ngày 25.12. Đầu năm sau có thể Admin sẽ ra 1 site mới dạng Matrix tổng hợp kết hợp PTC. Ai hóng thì có thể tham gia trang facebook của DM để có thể nhận thông tin mới nhất khi site bắt đầu ra. Đồng thời lưu ý kiểm tra hộp thư thường xuyên để khỏi bỏ lỡ các email cập nhật từ admin này.
Hi All,

Đó là nỗi buồn rất lớn mà tôi phải nói với bạn, chúng tôi không còn có thể đủ khả năng lệ phí lưu trữ cho các trang web DM. Chi phí chạy các trang web lớn hơn doanh thu chúng tôi đang đạt được từ việc bán quảng cáo tín dụng. Các lệ phí lưu trữ là do vào 2014/12/20. Các máy chủ sẽ ngăn chặn truy cập vào các trang web bên phải khoảng 25 hoặc có thể sớm hơn.

Tin tốt là sau khi đầu năm nay tôi sẽ được sử dụng hoàn thuế của tôi để xây dựng một trang web khác. Tôi hy vọng sẽ có một trang web đó là một kết hợp của các chu trình, trả tiền để bấm, và chương trình ma trận. Các thông tin chi tiết vẫn chưa được hoàn toàn làm việc ra. Tất cả các mods trang web sẽ giúp tôi để tạo và chạy các trang web.

Mặc dù các trang web Dollar Quái vật sẽ không thể truy cập được, bạn vẫn có thể tham gia diễn đàn của chúng tôi tạihttp://s13.zetaboards.com/Dollar_Monsters/index/
Chúng tôi sẽ cập nhật diễn đàn một cách thường xuyên để thông báo cho tất cả mọi người về sự tiến bộ của các trang web mới. Tôi cũng đã đặt địa chỉ email của mọi người vào một bưu phẩm đại chúng rằng tôi sẽ được sử dụng để giữ liên lạc với bạn. Nếu bạn nhận được thư điện tử và không còn muốn, bạn sẽ có thể trả lời và yêu cầu được loại bỏ khỏi danh sách.

Chúng tôi cũng có Dollar Monsters Facebook Group của chúng tôi tạihttps://www.facebook.com/groups/981119918570379/tôi sẽ mở nhóm này lên cho các thành viên ở đây để chia sẻ những cơ hội khác nhau của họ với nhau. Tôi nghĩ rằng đây có thể là một cách tuyệt vời cho tất cả chúng ta để giúp đỡ lẫn nhau. Đây là một nhóm người, do đó bạn sẽ phải yêu cầu để được thêm vào. Tôi muốn giữ cho nhóm này chỉ có các thành viên DM.

Đối với những người bạn của những người đang chia sẻ cơ hội với tôi qua địa chỉ email của tôi, tôi vẫn muốn có liên lạc với bạn. Nếu bạn là một người chỉ muốn giữ liên lạc với tôi, bạn có thể gửi email cho tôi tại[email protected]

Tôi thực sự đánh giá cao những người bạn của những người mua các khoản tín dụng quảng cáo trong 2 tháng qua. Những người bán hàng đã giúp để giữ cho trang web mở trong khi chúng tôi cố gắng để lưu nó. Thật không may DM có một danh tiếng xấu vì những điều đó transpired trở lại trong tháng Tám.

Tôi sẽ được gửi cùng một email này nhiều lần trong những tuần tới. Tôi muốn chắc chắn rằng tất cả mọi người nhìn thấy nó.

Chúc một ngày tốt

Bobbie Bielenberg
DM Admin.

R.I.P DollarMonsters

Topic chính thức Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,102
171,186