Matrix DollarMonsters - Matrix 1 Line, Lợi nhuận 200%, Tối thiểu 1$, chấp nhận STP, PZ, PP, PT, BTC

Status
Not open for further replies.
line 1$ vị trí 35644 hồi nào mới tới trời :(

35k ko phải là vị trí mà là tổng số giao dịch tính đén thời đieem bạn mua nên yên tâm line $1 2-3 ngày là có. Hqua mình vừa nhận đưoc $600 line 1 trong 2 ngày.

P/s: Đang tuyển ref link ở chữ ký anh em nào có nhu cầu vào ủng hộ nhé.

Không bh là muộn cả cứ thoải mái đi bạn.
Mua nó báo lỗi như này là sao nhỉ ?
Return to merchant and try a different payment method
We are not able to process your payment using your PayPal account at this time. Please return to the merchant's website and try using a different payment method (if available).

mua line 1$ thớt có RB ko nhỉ :oops:
Không. :D
Dân tình cứ đổ xô mua Plan 1$ mình chả nhận đc đồng ref nào

Mua nó báo lỗi như này là sao nhỉ ?
Return to merchant and try a different payment method
We are not able to process your payment using your PayPal account at this time. Please return to the merchant's website and try using a different payment method (if available).

Chắc bị lỗi. Quay lại sau đi

Cái này nó không có PM ak? Đang định mua plan 5$ @@

PM bỏ tiền vào nó scam lấy tiền kiểu gì. Paypal nạp tiền vào trong vòng 45 ngày nó mà scam còn lấy lại được tiền. An toàn mà chắc chắn

PM bỏ tiền vào nó scam lấy tiền kiểu gì. Paypal nạp tiền vào trong vòng 45 ngày nó mà scam còn lấy lại được tiền. An toàn mà chắc chắn
ko lấy lại dc bác nhé, site chấp nhận PP chắc đã có tính toán, bác thớt đã có ns về điều này :)

ko lấy lại dc bác nhé, site chấp nhận PP chắc đã có tính toán, bác thớt đã có ns về điều này :)

Cái đó mình cũng chưa thử chắc vì site chưa sập nên chưa thử được. Nhưng đa phần mình thay trong vòng 45 ngày mà site sập thì dispute paypal rồi claim là nhận lại được tiền. Mình đang claim thằng clixzor nạp $70 giờ nó lại scam rồi may mà vẫn trong thời hạn 45 ngày. Nó đồng ý trả $30 mà mình ko chấp nhận nên đang theo tiếp. Vậy nên mình thấy cứ site nào paypal là mình chơi. An toàn hiệu quả. Còn chắc admin dùng paypal do admin bên US + với biết lách luật để ko bị limit và paypal nhiều người dùng dễ dep tiền hơn những cái kia.

Cái đó mình cũng chưa thử chắc vì site chưa sập nên chưa thử được. Nhưng đa phần mình thay trong vòng 45 ngày mà site sập thì dispute paypal rồi claim là nhận lại được tiền. Mình đang claim thằng clixzor nạp $70 giờ nó lại scam rồi may mà vẫn trong thời hạn 45 ngày. Nó đồng ý trả $30 mà mình ko chấp nhận nên đang theo tiếp. Vậy nên mình thấy cứ site nào paypal là mình chơi. An toàn hiệu quả. Còn chắc admin dùng paypal do admin bên US + với biết lách luật để ko bị limit và paypal nhiều người dùng dễ dep tiền hơn những cái kia.
bác am hiểu quá, mong là mình dep vào 10$ nó ko đi luôn :confused:

sao mấy bạn dep 1,2,3 ngày có vẻ nôn nóng thế nhì. MÌnh 3 tuần rồi mà vẫn chưa có lên bảng đây:mad::mad::mad:

Mấy bạn đó dep line $1 nên 1,2 ngày nôn nóng còn passive thì thoải mái.

mua line Passive 3 tuần rồi chưa lên này
Position Number 14044

Mới gần 3 tuần thôi chứ mình mua từ hôm 31 số 13k sắp lên 10k rồi chắc phải đẩy mạnh để lên nhanh thôi. Còn $300 trong đó.

mua line Passive 3 tuần rồi chưa lên này
Position Number 14044
Mấy bạn đó dep line $1 nên 1,2 ngày nôn nóng còn passive thì thoải mái.

Mới gần 3 tuần thôi chứ mình mua từ hôm 31 số 13k sắp lên 10k rồi chắc phải đẩy mạnh để lên nhanh thôi. Còn $300 trong đó.
vẫn còn may hơn 2 bác này mình ở 10k thôi:p:p
mà có 10$ ah:(

vẫn còn may hơn 2 bác này mình ở 10k thôi:p:p
mà có 10$ ah:(

Nạp nhiều ăn nhiều lo gì ;)) Cứ easy line + pocket change mà tương nhiệt tình.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week