Matrix DollarMonsters - Matrix 1 Line, Lợi nhuận 200%, Tối thiểu 1$, chấp nhận STP, PZ, PP, PT, BTC

Status
Not open for further replies.
Bây giờ khuyên mọi người đã Cycled thì nên rút về thu hồi vốn đã, đừng dùng tiền đó mua Positions nữa

ơ bác mod ơi sao cycle lần 2 xong lại có tận 15$ vậy với cả nó chuyển thành 5 gói 0.5$

ơ bác mod ơi sao cycle lần 2 xong lại có tận 15$ vậy với cả nó chuyển thành 5 gói 0.5$
Cycle xong lần 2 nó sẽ chỉ mua lại 1 nửa so với lần 1, lần 3 sẽ bằng 1/2 lần 2. ...Cứ 1$ mãi admin lấy đâu ra $ trả cho cậu. Hì
Cậu có thể rút ra rồi DEP lại thì lại đc như lúc đầu

theo mod thì có lên dep tiếp không mình thấy 10 h nó chạy được 1000 slot mà bây h đang là 4000 tức là nếu đầu tư tiếp thì tầm này ngày mai sẽ đc cycle

theo mod thì có lên dep tiếp không mình thấy 10 h nó chạy được 1000 slot mà bây h đang là 4000 tức là nếu đầu tư tiếp thì tầm này ngày mai sẽ đc cycle
Theo mình thì phần lãi cứ DEP lại đi. Vốn rút rồi thì còn xoắn gì nữa chứ

Theo mình thì phần lãi cứ DEP lại đi. Vốn rút rồi thì còn xoắn gì nữa chứ

Tùy vào mục tiêu của bạn là gì. Nếu đã thỏa mãn với số lãi có đc có thể rút chân ra khỏi chương trình. Còn nếu thích lãi nhiều hơn thì có thể mạo hiểm tiếp. Nhưng phải đảm bảo an toàn vốn trước. Số lãi bạn có thể làm gì tùy thích.

Tùy vào mục tiêu của bạn là gì. Nếu đã thỏa mãn với số lãi có đc có thể rút chân ra khỏi chương trình. Còn nếu thích lãi nhiều hơn thì có thể mạo hiểm tiếp. Nhưng phải đảm bảo an toàn vốn trước. Số lãi bạn có thể làm gì tùy thích.
Mod có khác nói câu nào chắc câu đó. Like phát

Ok mod liều ăn nhiều:) mua thêm 15 gói 1$ chiến tiếp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,867
172,940
Latest member
pickmegirl

Most viewed of week

Most discussed of week