Dollarkiwi - www.dollarkiwi.com, ra mắt ngày 3/9/2014. Biếu không 10$, minpay 1$

xem hết quảng cáo rùi làm sao biết được hình nào dùng để nhập vậy b?

Ngày qua ngày nếu bạn không đầu tư vào hoặc dùng 10$ để thuê RR thì khoảng 7-10 ngày bạn có thể rút được 1$ vào tài khoản Paypal.
mình nb nên k rõ lắm thuê rr ở đâu với để làm gì vậy thớt chỉ mình với

mình nb nên k rõ lắm thuê rr ở đâu với để làm gì vậy thớt chỉ mình với
Bạn Click vào Referrals > Rent Referrals. Nếu thời điểm bạn click mà nó có RR thì bạn đặt lệnh thuê. Còn không thì phải chờ vì trang này mới ra nên nó chưa có đủ RR để tất cả mọi người cùng thuê 1 lúc.

Site khá ngon nhiều quảng cáo mà giá cao hơn nhiều với các site khác, mới click hết quảng cáo ngày hôm nay mà được 0,1$ rồi :) Cái này chỉ withdraw về PP với PZ được thôi hả bác, còn withdraw về được site nào khác không :(

thớt cho hỏi cái này là cái gì? để disable hay enable?

Attachments

6.2 KB · Views: 21
Site khá ngon nhiều quảng cáo mà giá cao hơn nhiều với các site khác, mới click hết quảng cáo ngày hôm nay mà được 0,1$ rồi :) Cái này chỉ withdraw về PP với PZ được thôi hả bác, còn withdraw về được site nào khác không :(
Thằng này chỉ cho Cashout bằng Paypal và Payza thôi.

Vãi 0.1$ :)))))
Vừa xong có ai nhận mail Cheating the system của nó ko nhể?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week