Tutorial Đổi views tiktok lấy follow thật và kim cương

piaggiodaison

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
543
MR
2.111
Insuree Balance
65911|100
Service Details
1|tinhban12350|YouTube View|https://mmo4me.com/threads/tang-view-youtube-tang-like-video-tang-subscribe-channel-youtube-va-nhieu-hon-nua.310768/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Để làm điều này mình tiến hành như sau.
Đầu tiên là mua 1k follow tiktok trên vinasocial.com. Để tài khoản đạt điều kiện livestream.
Tiếp đến mình chạy livestream liên tục sau 5 ngày. Bằng cách cho người xem livestream có đc views tiktok miễn phí trên vinasocial.com.
Khi đó người xem live thích họ sẽ tặng quà và theo dõi.

Kết quả từ 1k ban đầu thành 1.5k. Và có 71 kim cương.

Mình miễn phí views Tiktok, sau đó nhiều người thích tặng hoa hồng. Điều này có thể giúp bạn có thêm lượt theo dõi Tiktok.
Sau này dùng Tiktok đó bán hàng cũng ổn.

Ý là sao nhỉ, đọc không hiểu mục đích lắm.

Ý là sao nhỉ, đọc không hiểu mục đích lắm.
Tức là mình livestream trên Tiktok. Mình nói với người xem rằng họ sẽ được tăng views Tiktok miễn phí cho video họ đăng lên. Họ chỉ cần bình luận video nào họ cần tăng views.
Sau đó mình vào tài khoản Tiktok của họ mình copy link video đó và đưa sang Vinasocial để tạo đơn miễn phí.
Như vậy họ có views Tiktok họ sẽ vui vẻ. Một vài người sẽ theo dõi tài khoản Tiktok của mình, một vài người khác sẽ cho mình hoa hồng. Hoa hồng sẽ đổi thành kim cương trong mục số dư.
100 kim cương = 0.5$

Tức là mình livestream trên Tiktok. Mình nói với người xem rằng họ sẽ được tăng views Tiktok miễn phí cho video họ đăng lên. Họ chỉ cần bình luận video nào họ cần tăng views.
Sau đó mình vào tài khoản Tiktok của họ mình copy link video đó và đưa sang Vinasocial để tạo đơn miễn phí.
Như vậy họ có views Tiktok họ sẽ vui vẻ. Một vài người sẽ theo dõi tài khoản Tiktok của mình, một vài người khác sẽ cho mình hoa hồng. Hoa hồng sẽ đổi thành kim cương trong mục số dư.
100 kim cương = 0.5$
Nhưng mà miễn phí đc bao nhiêu lần và tăng được bao nhiêu views bạn?

Có bị giới hạn lượt mua không bác ơi, hay là mua bn cũng dc
Không giới hạn lần mua. Views Tiktok vô cùng rẻ. Nên cho miễn phí không giới hạn

Xem mấy dịch vụ Fb của bác thì ko rẻ 1 chút nào luôn
Bên mình cạnh tranh mảng Youtube. Còn facebook nhiều trang giá gảm nhiều lắm.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom