Introduce Đối thủ COIN đã xuất hiện…cực ngon vào chén thôi

Status
Not open for further replies.

MarioG

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Chào Pà Kon,

Gần đây có nhiều site xuất hiện để cạnh tranh với CoinGeneration. Sau thời gian tìm hiểu kỹ, tớ thấy thằng này là ngon nhất nên giới thiệu cho anh/em cùng CHÉN. REGISTER

Site này còn rất mới, ngày 15/08/2013 nó mới chính thức hoạt động rất tốt để anh/em đầu tư trong giai đoạn này REGISTER. Cứ VPS mà phang thôi

*Lưu ý mỗi IP chỉ đăng ký 1 account thôi nha: đăng ký nhiều sẽ bị BAN đó.

REGISTER ĐĂNG KÝ REGISTER ĐĂNG KÝ REGISTER ĐĂNG KÝ REGISTER ĐĂNG KÝ

Cách thức hoạt động:
Bao gồm 03 loại tài khoản:
Standard Account: FREE
Region Account: $75
Division Account: $150

Sau khi đăng ký xong chỉ cần DOWNLOAD app về chạy như COIN thôi bà con. Thấy có ích thì bấm THANK nha pà con cô bác.

dạo này mình thấy nhiều người hay spam
mình thấy người đầu tiên viết cái này là hay nhất

bao giờ nó ra rồi xem tình hình thế nào đã ! vài cái topic về cái này rồi . có biết là ăn được ko mà cứ loạn lên thế . 15/08 mới run . đợi 50$ payout trắc thêm hơn 1 tháng nữa .

Site này đăng ký xong rồi chẳng biết làm gì nữa.

Site này đăng ký xong rồi chẳng biết làm gì nữa.
Chạy làm gì được thèn thread nó kiếm ref :)) tới ngày run nó chạy rồi nó hút máu anh em :)) 50$ mới with được. Nó rút ngắn thời gian ấy mà :))

Đây cũng là 1 giải pháp mới cho những anh em chiến coin mà không rút được tiền,cứ dần nghiên cứu đợi ngày run là chiến thôi :)

Chào các bạn, hiện tại chủ đề này đã có một thread bàn luận http://mmo4me.com/showthread.php?127935-IPUS-Dich-vu-treo-may-kiem-tien-moi.
Vì là newsite nên chỉ cần một thread thảo luận chính cho đỡ loạn :). Khi nào site lunch chính thức và nếu có nhu cầu tuyển ref, hay có proof thì bạn hãy lập thread mới nhé.

Thân!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week