• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Đợi nick mmo bvhphuong vào giải quyết vấn đề làm ăn

gadgetcs

Junior
Reactions
47
MR
0.012
Insuree Balance
0
Mình với him có làm ăn chấp nhận cho thuê paypal vn để nhận tiền ebay về , cũng đã có with dc vài lần complate và cho đến khi pp có vấn đề limited thì lần with tiền cuối cùng là 1k$ mình chưa nhận được từ him . và có nói chuyện với him thì him lấy lí do là do bank vcb ko giải ngân tiền . Nhưng khi mình yêu cầu đưa mail lí do ngân hàng chưa giải ngân thì him chỉ nói qua loa là đại khái Mail VCB nói vậy

Trên thực tế theo mình nghĩ thì nó chả HOLD tiền gì cả :D đó là theo ý kiến của riêng mình , he he

VÀ sau đó nhận được cái hẹn của him ấy là cuối tháng gom tiền trả mình , nên mình tạm thời chấp nhận điều khoản này từ him :D và giờ thì cũng gần cuối tháng rồi mình Call pm him cũng ko nghe máy . Đành ra mình lập topic này mong him @bvhphuong đọc được thì vào giải quyết trên phương diện tình cảm nhé :)
Số điện thoại scamer BÙi Vũ Hoàng Phương : 0909783999
địa chỉ : 41A DUONG DO THUA DU , P . Tan Qúy , Q TÂn Phú , Thphcm

Và nếu ko có ý kiến nào từ him thì mình sẽ xử lí theo cách mà mình sẽ làm

Toàn bộ thông tin của him khi giao cho mình gốm : nhà cửa xe cộ số điện thoại him dùng và passport sẽ dc up lên để anh em biết và khi có ai searh vô gg cũng sẽ thấy him ntn

Đề nghị Him vào nói mình vài câu nhé vì mình call thì him sợ ko dám nhấc máy nữa rồi :D

Last edited:
hóng

càng cận tết càng có nhiều vụ quá nhỉ . 1 là ăn tết lớn , 2 là bị bắt vào prison , ai cũng ngấp nghé làm cú chót...dự trong tuần này còn nhiều phim hay được chiếu nữa đây

ghét cái kiểu him này him nọ , nói thật bạn bị scam nguyên nhân chắc cũng tại cách ăn nói này với bác kia

bạn thử kêu thằng scam = anh iu xem nó có lấy $ ko , thử thì hai ta làm ngay :)
biết là vậy nhưng chuyện chưa đâu ra đâu, chưa gì đã bảo him này him nọ, còn cái trò hù dọa public nhà cửa, vợ con....v.v, khi nào @bvhphuong chưa vào giải quyết vụ việc thì khi đó hãy phán

biết là vậy nhưng chuyện chưa đâu ra đâu, chưa gì đã bảo him này him nọ, còn cái trò hù dọa public nhà cửa, vợ con....v.v, khi nào @bvhphuong chưa vào giải quyết vụ việc thì khi đó hãy phán
Him = anh ấy thì có gì sai nhỉ :eek:
Còn vụ kia thì thím thớt chưa public vì đang chờ giải quyết mà chỉ nói để "him" biết đường mà tính, khi nào chưa giải quyết mà public hãy phán chứ :eek:
Nói chuyện liên quan vờ lờ :cool:

Còn vụ kia thì thím thớt chưa public vì đang chờ giải quyết mà chỉ nói để "him" biết đường mà tính, khi nào chưa giải quyết mà public hãy phán chứ :eek:
đậu xanh cái tay giờ chưa hết sưng

theo những gì mình thấy trước giờ thì 100% các vụ dọa công an, dọa đầu gấu này nọ đều chả có ai thực sự làm, nói câu này ko phải chửi thớt mà chỉ là thấy nó đúng thôi: chó sủa là chó ko cắn, con nào cắn nó chả thèm sủa cảnh cáo

nick cùi kia report thì cũng bị gì đâu nhỉ? quan trọng là bác sẻ xử lý thế nào ngoài đời thôi ^^ ngóng xem ...

Chắc là ghét cái kiểu nói chuyện nữa đực nữa cái thân gà mái mà có dái gà cồ, giỏi thì nói luôn tiếng anh cmnd, cũng ghét mấy đứa nói chuyện kiểu này :)

:oops:
ghét cái kiểu him này him nọ , nói thật bạn bị scam nguyên nhân chắc cũng tại cách ăn nói này với bác kia
nói thế là lịch sự rồi ban con muon thế nào

Nói chuyện có chất hăm doạ hơn là "trên phương diện tình cảm" đó thớt!!!:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,003
Latest member
tranthang2795
Back
Top Bottom