• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đổi mật khẩu root trong vps digitalocean

shishima

Junior
Reactions
83
MR
0.076

tự dưng hôm nay tạo cái vps mới để cài koloxo thì nó bắt đổi mật khẩu mới tiếp tục, ai rành hướng dẫn mình với.
vps mình creat centos 5.4 32bit, mình reset trên do rồi mà nó k chịu , chắc bắt change trưc tiếp = ssh

cái vps linux có remote desktop như vps win được không thế các bác, em vừa thuê 1 cái mà không biết dùng thế nào @@

cái vps linux có remote desktop như vps win được không thế các bác, em vừa thuê 1 cái mà không biết dùng thế nào @@
linux ko remote dc ban, vì remote chỉ cho windows thôi, linux chỉ để chay web, lam hosting
còn muỗn remote thì can cai unbutu _ xog cai VNC đẻ kết nối

Cái này là đăng nhập lần đầu nó bắt đổi mật khẩu mặc định, bạn nhập mật khẩu cũ, sau đó nhập mật khẩu mới 2 lần để đổi. Lưu khi khi nhập mật khẩu nó sẽ không hiện ký tự nhưng cứ nhập đúng rồi enter là đc.

Có bác nào mua giùm e cái acc digital này k? Có 20$ trong mà chịu k biet dùng mấy cái này :(

View attachment 37109

tự dưng hôm nay tạo cái vps mới để cài koloxo thì nó bắt đổi mật khẩu mới tiếp tục, ai rành hướng dẫn mình với.
vps mình creat centos 5.4 32bit, mình reset trên do rồi mà nó k chịu , chắc bắt change trưc tiếp = ssh
Bạn đăng nhập lần đầu nó bắt đổi mật khẩu thôi mà. current là pass nó gửi gmail cho bạn đấy. Bạn nhập vào rồi nó hiện ra new password bạn gõ mật khẩu mới của mình vào rồi confirm lại là oki

? ý bác là gì nhỉ ?
Mình chẳng biết chơi mấy cái vps này. Chỉ chơi mấy cái dễ dễ. Mình tgiam mmo gần đây thôi. Trc mình ấn nhầm nạp 2 lần 5$. Giờ trong có 20$,mà k biết dùng vps. Bác mua acc k :D

Linux mà cài remote vào thì thôi khỏi dùng. Vì nó chạy ngốn tài nguyên kinh lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,051
Latest member
soihoang9x
Back
Top Bottom