Đôi lời về tình hình hiện tại box cap, về khó khăn của MOD và member, ADMIN nên đọc để hiểu!

newbie100

Junior
Reactions
79
MR
0.000
Trong tình hình lộn xộn hiện tại của box cap, mình chỉ muốn viết vài dòng này thôi:

Hiện nay topic update tình hình load của pix ver29 đã mở lại theo yêu cầu 1 số người mà chả ra cái thá gì, toàn là dân newbie ích kỉ không

Thấy bác CHXHCNVN1 nói một câu xanh rờn: vô topic update chỉ để... "đọc". Anh Shin mà cho đọc ko cần đăng kí thì cũng chả thèm đăng kí. Thật xấu hổ cho cái tên của bác, xấu hổ cho cái ích kỉ giả tạo trong cái vỏ bọc đó. Những người yêu nước thật sự chả bao giờ giả tạo thế.
(trích #479 http://mmo4me.com/showthread.php?46...ad-cua-Pix-moi-van-de-qua-topic-ver29-/page48)
Thật buồn cho các pro đã xây dựng topic captcha, đã giúp đỡ các newbie tận tình, giờ đây họ gặp khó khăn không update được, đình công, newbie thấy không ăn được liền vào đây kêu réo, đúng là chỉ biết lợi cá nhân, vậy mới cứ mãi là nick đen.

Nick mình cũng nick đen nhưng mình không có ăn cháo đá bát như những loại đó, mình còn biết nghĩ tới những người giúp đỡ mình.

Mình thấy các pro gặp khó khăn, mình cũng tìm hiểu để hiểu rõ hơn sự thật:"Đúng là có những trường hợp group chưa từng gõ 1 chữ vẫn bị ban nguyên group, không ít.
Có thể pix ban nhầm, nhưng quá nhiều, không thể chấp nhận. Có thật là nó "vô ý" ban nhầm chăng????

Thế rồi một số ít "may mắn" chưa bị ban lần nào, vào cứ tỏ ra mình 'đàng hoàng' lắm, chắc gì đàng hoàng hơn ai lắm, lên giọng dạy người khác, ôi .... ích kỉ dạy đời!

Một số không thấy khó khăn của người khác, vào cứ đòi cho được phần mình, các mem lâu năm nóng lên nói quá tiếng, rồi cãi qua cãi lại. Thật khó xử cho mod. Mod cũng nhân nhượng các mem cũ, ban tạm nick mới để tránh cãi nhau. Nếu ban hết những nick đã dày công xây dựng box cap trước đây, mà giờ gặp một chút khó khăn nên họ nóng tính lên, thế có đúng không???????????????? Tuy nhiên, Mod không cảnh cáo những mem lâu năm vì ăn nói tục như vậy, đó cũng là một thiếu sót, mong mod rút kinh nghiệm.

Giờ thì box cap nên quay về như bình thường, ai làm thì cứ làm, ai đình công cứ đình công, mong các pro đừng nóng lên để chửi tục, mong các nick đen đừng vào dạy đời nói móc các pro để họ nóng lên cãi lộn rồi Mod phải ban. Nếu bạn đã ăn cháo từ trước đến giờ no rồi, mong bạn đừng vào đây đá cái bát!
Mong một số nick màu còn lại đừng vào đây tỏ ra mình đàng hoàng, bạn không thể hiểu được là cuộc đời có khi người gian phây phây ra còn người đàng hoàng gặp nạn à???

Đừng đòi mình proof ban để còn dễ gây chuyện cãi nhau, mình mệt mỏi rồi. Chỉ nói thế thôi, không có gì để quan trọng lên cả.

Mong mod sticky topic này lên, nếu anh Shin có vào đây tìm hiểu tình hình thì nên đọc qua topic này.

Chào tất cả mọi người, mọi loại người!
Thanks.

Last edited by a moderator:
@Thế rồi một số ít "may mắn" chưa bị ban lần nào, vào cứ tỏ ra mình 'đàng hoàng' lắm, chắc gì đàng hoàng hơn ai lắm, lên giọng dạy người khác, ôi .... ích kỉ dạy đời!

Bạn bảo muốn bình yên mà cứ đưa cái lời lẽ moi móc này vào mà đòi sóng yên gió lặng hả =))...
Thế nào là ích kỉ dạy đời ! Topic dành cho ng` bị band là ng` ko bị band ko có quyền vào nói à !
Bạn xem lại cái ngôn từ thiếu suy nghĩ của bạn nhé ! bạn ko đủ trình đứng ra giải hòa với những lời lẽ đó đâu =]]

Cứ tưởng lập topic để làm dịu tình hình ! ai ngờ cũng là moi móc ! thật phí time đọc !

Mình cũng đình công và cũng bị band mất mấy G, và bjo lại gõ lại vì mình cần tiền, nhưng là làm ăn đàng hoàng...hết

@Thế rồi một số ít "may mắn" chưa bị ban lần nào, vào cứ tỏ ra mình 'đàng hoàng' lắm, chắc gì đàng hoàng hơn ai lắm, lên giọng dạy người khác, ôi .... ích kỉ dạy đời!

Bạn bảo muốn bình yên mà cứ đưa cái lời lẽ moi móc này vào mà đòi sóng yên gió lặng hả =))...
Thế nào là ích kỉ dạy đời ! Topic dành cho ng` bị band là ng` ko bị band ko có quyền vào nói à !
Bạn xem lại cái ngôn từ thiếu suy nghĩ của bạn nhé ! bạn ko đủ trình đứng ra giải hòa với những lời lẽ đó đâu =]]

Bác ấy đang nói đúng đấy bạn à
Vì lí do banned của pix chắc ai cũng bik rồi
Gõ 1 chữ banned,2 chữ banned, ko gõ cũng banned :|
Mình thấy đây là topic có lý nhất trog box hiện h
Ae đã cùng nhau xây dựng box,để đến lúc gặp khó khăn , 1 vài thành phần vì sự ích kỷ của riêng mình đâm chọt và tìm cách chia rẽ
MOD đi dọn chiến trường ko cũng mệt lắm rồi, còn lôi ra soi cả MOD,pó tay các bạn đấy!
Thích làm thì làm ko ai cấm, đình công cứ đình công đừng động chạm ai là dc
Cứ xiêng xỏ này nọ thì hỏi sao loạn càng loạn

Cứ tưởng lập topic để làm dịu tình hình ! ai ngờ cũng là moi móc ! thật phí time đọc !

xin lỗi bạn mình nói thế vì đúng là có một số ítcó tỏ ra là ích kỉ dạy đời chứ không phải tất cả ai chưa bị ban đều như vậy đâu ạ. Xin lỗi nếu như bạn hiểu hơi quá.

Nick mình cũng nick đen nhưng mình không có ăn cháo đá bát như những loại đó, mình còn biết nghĩ tới những người giúp đỡ mình.

Thế rồi một số ít "may mắn" chưa bị ban lần nào, vào cứ tỏ ra mình 'đàng hoàng' lắm, chắc gì đàng hoàng hơn ai lắm, lên giọng dạy người khác, ôi .... ích kỉ dạy đời!

Search IP thì chắc chắn tìm đc ít nhất 5id của cùng 1 chủ nhân , chủ nhân là ai? Lăng-xê cho nhau quá.

bài này ko có gì phải gọi là sticky :) , mà những cái trên cũng đã nói đi nói lại nhiều lần rồi , giờ đọc lại thấy vẫn nhàm chán :)
mình cũng chẳng cần sticky nhưng mong để admin đọc qua để thông cảm 1 chút cho mod và các member lâu năm thôi, thanks

---------- Post added at 05:01 PM ---------- Previous post was at 04:59 PM ----------

Search IP thì chắc chắn tìm đc ít nhất 5id của cùng 1 chủ nhân , chủ nhân là ai? Lăng-xê cho nhau quá.

mình có gì để lăng xê bạn, mình nói ra để hiểu và thông cảm, không nói ép cho ai cả

mình cũng chẳng cần sticky nhưng mong để admin đọc qua để thông cảm 1 chút cho mod và các member lâu năm thôi, thanks

---------- Post added at 05:01 PM ---------- Previous post was at 04:59 PM ----------

mình có gì để lăng xê bạn, mình nói ra để hiểu và thông cảm, không nói ép cho ai cả

Bạn này lâu lâu mới post bài, có vẻ thông cảm với mem cũ và Mod quá.

Bác nào nói bài này nhảm, xin lỗi chịu khó đọc hết đi
Đừng có thấy dài, rồi bảo nhảm :|
Nói cũng như ko thì out để tránh war :|

tôi không biết nói gì chỉ mong các mod sắp xếp lại box captcha cho có nề nếp vô thấy hơi lộn xộn...

bài viết bạn rất có ý nghĩa..vẹn cả đôi đường.

Ồ mình đã sorry rồi mà vẫn quăng gạch mình được, không ngờ khả năng làm troll của mình khá thế:D
Đừng để tâm đến những gì mình đã nói đi, lúc đầu cũng không định chọc phá làm gì nhưng vừa mới post bài đầu tiên khuyên kg đình công đã bị bâu xâu vào quăng gạch nên mới chọc tí thôi đừng bực tức mà làm gì. Còn chuyện không post bài đấy là nói nếu không cần đăng ký thì mình chỉ cần đọc, nhưng bắt đăng ký rồi thì thi thoảng vẫn post update đó chứ bạn.
Thôi tập trung mà kiếm tiền đi. Xăng vừa tăng thêm 2100 đồng/lít rồi đó, sẽ kéo theo khối thứ nữa tăng

Bạn nào thắc mắc không biết troll là gì thì search gu gồ dùm nhé. :D

nghỉ hết ngày mai xinh đẹp đi chơi 8.3 rùi tính típ ;))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back