Đôi lời gửi gắm tới các group tuyển ref

Status
Not open for further replies.

trongchtq

Senior
Reactions
240
MR
0.001
Insuree Balance
0
Thật không hiểu nổi các bạn nữa? Lúc mình mới vào group các bạn thì tận tình chu đáo lắm, hứa hẹn nhiều lắm.
Đến lúc trả tiền thì k thấy mặt đâu cả. Thi thoảng nhắn lại bằng 1 câu nhạt toẹt bằng 1 câu uh nhạt toẹt????
Mồ hôi công sức của mình đấy chứ có phải mình ngồi chơi ra số code đấy đâu. Chơi xấu thế là gặp quả báo đấy. Có vài group trong 4rum này mình k tiện nói ra. Thật là bức xúc!

bác này chắc uất ức lắm nên mới post new thread luôn nè :(

bạn cứ nói tên chính xác ra chứ nói bâng quơ tnày thì để làm gì vì scam nhiều như cam :))

Nói thẳng tên gr ra lun đi cậu, người ta k ngại mình thì mình cần gì ngại nữa. :binhsua153::binhsua153:

quơ 1 nùi thế ko bik nói ai đây , chắc ko phải group mình rùi
TL bạn vài cầu minh thường găp khi chat với mem sau khi hỗ trợ nhiệt tình :binhsua139:
1. có thể bạn hỏi vòng vong những cau hỏi vớ vẫn ko cần thiết
vd
gõ sai có bị , gõ ko kịp gì ko
id load nhanh , chậm quá phải làm sao
cấp nhiều id vậy tính code ra sao, làm sao tính dc
v....v.....
2. chủ group khá là bận, mình cũng bận miết đối mem hỏi cung ko thể trả lời dc , support khi mới nhận vào làm thì nhiệt tình vì họ muốn bạn biết tất cả trong 30p support để ko mất time về sau
3. trời ơi chủ group cua bạn chắc đang gõ cạp cạp , vữa gõ vữa chát với bạn thì viêt "uh,ok,chờ tý" nên đùng cò buồn nếu chát với bạn nguyên văn thì id time out cmnr :binhsua146:
đoán chắc 1 mem nữ đây , giận gioi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,888
Latest member
789betgripe
Back