Đôi lời cuối cùng

Nh0xgabong2

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Cái nick cũ vs mình cũng k wan trọng gì cả vì mình cũng đã bỏ mmo rùi, mặc dù tớ đã p0st pr00f ùi mà vẫn bị lên thớt:binhsua83:. Mod ban cũng chẳng sai nhưng mà mình thấy kẻ chủ mưu scam thì k bị ban người bị liên lụy lại bị ban:) Diệt cỏ tận gốc chứ tạo nick mới thì cũng vậy à.

Cái nick cũ vs mình cũng k wan trọng gì cả vì mình cũng đã bỏ mmo rùi, mặc dù tớ đã p0st pr00f ùi mà vẫn bị lên thớt:binhsua83:. Mod ban cũng chẳng sai nhưng mà mình thấy kẻ chủ mưu scam thì k bị ban người bị liên lụy lại bị ban:) Diệt cỏ tận gốc chứ tạo nick mới thì cũng vậy à.

Đó là ai???????Cậu reporrt nó chưa ;));));));));));));));));));))

ra đi mát mẻ!
Vẫn là bài "cẩn trọng khi gd", mà học hoài chưa thông, còn vụ Nhoxgabong thì bó tay, học sinh nhỏ tuổi có muốn bồi thường cũng khó.

tớ cũng quý cậu lắm ,hồi nọ hình như cậu cũng bênh tớ bên box forex nhưng cậu dính phốt này thì tớ cũng chả giúp gì được so sorry ,bạn kia post proof nên tớ cũng bó tay ,thành thật chia buồn ra đi thanh thản ,haizz

tớ cũng quý cậu lắm ,hồi nọ hình như cậu cũng bênh tớ bên box forex nhưng cậu dính phốt này thì tớ cũng chả giúp gì được so sorry ,bạn kia post proof nên tớ cũng bó tay ,thành thật chia buồn ra đi thanh thản ,haizz
Cám ơn mn nhìu lắm nhưng thực sự thì mình hok buồn gì cả.

:-H đi và hẹn gặp lại

chào thân ái và quyết thắng

Sao không làm vài cú to đã rồi đi cho yên lòng :D

Là xui xẻo liên hoàn chứ có phải cố ý scam đâu :binhsua88:
sửa luôn tật mất khả năng kiểm soát lời nói đi nha gà:binhsua105:

Gà bông ku to ra đi rồi à :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891