Đổi check, help gấp gấp

tvk12

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Có cái check gửi từ nước ngoài, địa chỉ nhận check và địa chỉ trên CMND của mình khác nhau, tên thì vẫn thế. Có ai biết ngân hàng nào ở VN chấp nhận đổi cho mình không vậy. Mình ở Hà Nội.

thanks mọi người.

Có cái check gửi từ nước ngoài, địa chỉ nhận check và địa chỉ trên CMND của mình khác nhau, tên thì vẫn thế. Có ai biết ngân hàng nào ở VN chấp nhận đổi cho mình không vậy. Mình ở Hà Nội.

thanks mọi người.

chắc là rút từ AP đây phải ko bạn

ặc cái tờ séc người ta gửi thôi chứ có gì đâu, nếu cậu muốn xem nó ra sao thì google là ra cả mớ mà

---------- Post added at 10:13 AM ---------- Previous post was at 10:11 AM ----------

@emgainho1991: không Google Adsense bạn à, hơn trăm $ thôi

---------- Post added at 10:36 AM ---------- Previous post was at 10:13 AM ----------

up, nhờ mọi người

gửi về nhà người thân mà, nhà mình k gửi về được
đê tớ phân tích nhé: cậu đã reg nick 1 cái ads google tại địa chỉ nhà cậu mà cậu cheat nên nó bị ban acc đó
Sau đó cậu lập acc google khác và lấy địa chỉ nhà ng thân => số tiền đó coi như xin chia buồn cùng bạn lẽ ra nên lấy tên người thân mà bạn lại lấy tên của bạn :)

đê tớ phân tích nhé: cậu đã reg nick 1 cái ads google tại địa chỉ nhà cậu mà cậu cheat nên nó bị ban acc đó
Sau đó cậu lập acc google khác và lấy địa chỉ nhà ng thân => số tiền đó coi như xin chia buồn cùng bạn lẽ ra nên lấy tên người thân mà bạn lại lấy tên của bạn :)
trên post đầu em nói là aff rồi, không phải Google. Em không chơi GA.
Nếu check này coi như bỏ thì lần sau phải làm sao để được nhận ? Vẫn gửi về địa chỉ người thân nhưng bảo thằng aff ghi số CMND vào address của check thì có được không ?

trên post đầu em nói là aff rồi, không phải Google. Em không chơi GA.
Nếu check này coi như bỏ thì lần sau phải làm sao để được nhận ? Vẫn gửi về địa chỉ người thân nhưng bảo thằng aff ghi số CMND vào address của check thì có được không ?
hì cậu có thể pm hoặc call bọn nó để được đổi phiếu và ghi lại thôn tin với điều kiện kiện trả phiếu sec lại cho nó !
Mình nghĩ chắc dc , trong đó ghi bổ sung thông tin thêm, hoặc nếu ra ngân hàng ko chấp nhận mơi làm như mình nói

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,455
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week