SCAM Do Tien Luc - VCB : 0211000505672 - Nhận kháng Brave chôm luôn account !

óc chõ xóa sll thì người ta dấn từ brave xong chọn tất cả xong xóa luân chứ chọn từng cái mail như mày xóa à
mày có ý định scam nên mày mới xoá như thế chứ tại sao lại xoá những cái đó. Mail mày gửi tới braver thì mày tự xoá 1 cái đó là hết rồi tại sao phải xoá toàn bộ??? Và mày giải thích tại sao tên tài khoản của tao bị thay đổi sang 1 tên khác ?? Cách reg acc của tao đều giống như nhau tại sao giờ tên tài khoản lại là tên khác?

mày có ý định scam nên mày mới xoá như thế chứ tại sao lại xoá những cái đó. Mail mày gửi tới braver thì mày tự xoá 1 cái đó là hết rồi tại sao phải xoá toàn bộ??? Và mày giải thích tại sao tên tài khoản của tao bị thay đổi sang 1 tên khác ?? Cách reg acc của tao đều giống như nhau tại sao giờ tên tài khoản lại là tênthế ông chứng minh cái tên

tôi đố thách ông chứng minh dc cái tên brave của ông ko phải tên đấy.
ông chứng minh tôi xem
còn xóa cái thư brave thì dấn từ brave xong chọn tất cả xóa là xong ko xóa cho lộ tus ad.quê ở trên núi à sao khôn vậy

cái lí nó cùn lắm nói ko ai nghe đâu.ad đang xem bình luận nhá,chắc sớm gỡ bài.tạo thêm clone mà hạ uy tín mk hahaha

óc chõ xóa sll thì người ta dấn từ brave xong chọn tất cả xong xóa luân chứ chọn từng cái mail như mày xóa à
Mày nói mày không scam mày không đổi acc new cho tao thế mày có dám thề nếu mày đổi mày ra đường xe tông thành 2 khúc không? mày scam chuyên nghiệp quá rồi đó. tao chờ mày thêm tới trưa mai nếu mày không chịu trả cho tao 4 acc của tao thì tao tiếp tục cho mày lên các group fb cho mày biết mặt

tôi đố thách ông chứng minh dc cái tên brave của ông ko phải tên đấy.
ông chứng minh tôi xem
còn xóa cái thư brave thì dấn từ brave xong chọn tất cả xóa là xong ko xóa cho lộ tus ad.quê ở trên núi à sao khôn vậy
tao không chứng minh được vì mày xoá cái tin nhắn trong đó rồi. nhưng tao có thể chứng minh được là acc còn lại của tao nó giống y hệt với cái gmail của tao.
@cuipap1984 nó tự ý xoá cái thư để mà không liên quan tới tút của nó thì có gọi là scam cố tình xoá chứng cứ không cậu ? cái mail đó không liên quan gì tới tút của nó nhưng nó xoá đi vì nếu để lại nó sẽ lộ là nó đổi acc new cho mình.

tao không chứng minh được vì mày xoá cái tin nhắn trong đó rồi. nhưng tao có thể chứng minh được là acc còn lại của tao nó giống y hệt với cái gmail của tao.
@cuipap1984 nó tự ý xoá cái thư để mà không liên quan tới tút của nó thì có gọi là scam cố tình xoá chứng cứ không cậu ? cái mail đó không liên quan gì tới tút của nó nhưng nó xoá đi vì nếu để lại nó sẽ lộ là nó đổi acc new cho mình.
Bạn có thể contact sp bên brave xem mail đó có lịch sử change user không để có thêm bằng chứng chi tiết, thế là bên bị report hết nói

Bạn có thể contact sp bên brave xem mail đó có lịch sử change user không để có thêm bằng chứng chi tiết, thế là bên bị report hết nói
ok cảm ơn bạn để mình sp bên braver xem sao. Nó scam 100% rồi. vì acc mình đăng ký một đằng nó gửi trả lại 1 nẻo. Team kia thuê nó kháng 45 acc giờ nó giở trò tiếp RIP níck FB die để xoá hết chứng cứ. Nó làm ăn mất dạy thật.

Các bước scam của Đỗ Tiến Lực , Khi khách hàng đã giao mail thì việc đầu tiên là lực kháng 2fa cho acc bị under review về lại, Sao đó change email gốc tk brave sang 1 mail phụ. Từ đây mail gốc ko còn data trên brave lấy mail gốc đăng ký lại acc new ( acc new thì làm gì có Bat ) . lúc đăng ký lực quên check cái tên info có trong acc nên đang ký đại 1 tên info khác , mình là người bị hại nên lúc đăng ký info mình theo 1 quy trình riêng của mình , Sao đó báo với mình là hiện tại brave lỗi ko hiện Bat , và trả lại mail cho mình ( lúc này mail mình đã biến thành acc new nên ko có thông tin hay BAT dư trong đó ).

Attachments

55.2 KB · Views: 163
Còn làm sao mình có ảnh change mail này do lực sơ suất ko xóa trong thùng rác và mình biết đc lực change mail mình sang mail khác và cố tình ns tk không còn bat để mình và mn ko nghi ngờ acc chính của mình đã chở thành acc new. Giao kèo ăn chia 5-5 , tiền về bao nhiêu chia nữa , Đúng là lòng tham ko bao h có đáy

Các bước scam của Đỗ Tiến Lực , Khi khách hàng đã giao mail thì việc đầu tiên là lực kháng 2fa cho acc bị under review về lại, Sao đó change email gốc tk brave sang 1 mail phụ. Từ đây mail gốc ko còn data trên brave lấy mail gốc đăng ký lại acc new ( acc new thì làm gì có Bat ) . lúc đăng ký lực quên check cái tên info có trong acc nên đang ký đại 1 tên info khác , mình là người bị hại nên lúc đăng ký info mình theo 1 quy trình riêng của mình , Sao đó báo với mình là hiện tại brave lỗi ko hiện Bat , và trả lại mail cho mình ( lúc này mail mình đã biến thành acc new nên ko có thông tin hay BAT dư trong đó ).
quá chính xác. Nó quên 1 điều là nó không biết quy luật tạo tên tài khoản của khách hàng là gì nên nó lấy 1 tài khoản khác rồi đổi email mình vào tài khoản đó xong gửi trả lại và báo 1 câu rằng nó kháng về acc rồi nhưng không hiển thị BAT

Và acc của khách hàng nó chỉ cần đổi 1 cái email khác là lại trở thành acc của nó. Thủ đoạn scam rất tinh vi.
mong các mod @cuipap1984 xem xét xử lý giúp

quá chính xác. Nó quên 1 điều là nó không biết quy luật tạo tên tài khoản của khách hàng là gì nên nó lấy 1 tài khoản khác rồi đổi email mình vào tài khoản đó xong gửi trả lại và báo 1 câu rằng nó kháng về acc rồi nhưng không hiển thị BAT
Không cần đổi đâu nó lấy chính acc mail gốc của mình Singup new lại vẫn đc , Thằng brave này dốt vl , gmail đăng ký đã singup rồi vẫn singup lại lần nữa =)).

Đã scam mà nó còn già mồm phía trên được, sợ thiệt luôn :D

đã scam còn nói như ông nội :)))

@dotienluc111 bạn còn gì để biện minh không !
Theo cách nói chuyện thì ngay từ đầu nó đã có ý định biện minh đâu Mod, nguyên văn của nó:
"tôi đố thách ông chứng minh dc cái tên brave của ông ko phải tên đấy.
ông chứng minh tôi xem
còn xóa cái thư brave thì dấn từ brave xong chọn tất cả xóa là xong ko xóa cho lộ tus ad.quê ở trên núi à sao khôn vậy"
Nói như thể tao là scam đây nhưng tao thách mày chứng mình được tao là scam đó :cool:

Đọc cái giọng comment của thằng Lực này có ai tin nó ko scam ko? Còn tôi tôi *** tin :)) tận cùng của mất dạy. Rồi quả báo nó rơi vào đầu cả thôi. Vạn vật trong vũ trụ đều cân bằng :))

Đọc cái giọng comment của thằng Lực này có ai tin nó ko scam ko? Còn tôi tôi *** tin :)) tận cùng của mất dạy. Rồi quả báo nó rơi vào đầu cả thôi. Vạn vật trong vũ trụ đều cân bằng :))
Đọc cmt của nó dù e k bị scam nghe cũng nóng máu luôn bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom