Đố anh em váy này màu gì ....

Đố anh em váy này màu gì ... nhìn này giờ nó ko ra, sáng giờ thấy trên twitter ... :(

Ko phải gif nhé ...

sự thật là không hiểu,,, đã thay đổi ánh sáng mà có thấy đổi màu gì đâu ta

bác nhìn chầm chầm vào mấy cái ren, rồi sau đó nhìn ra chỗ khác ... mà từ lúc thấy nó đổi sang xanh + đen đến giờ xong hết thấy đổi ngược lại, nhìn ko ra màu vàng nữa ~.~

trắng với vàng mà! nghe nói có người nhìn là xanh với đen, không hiểu sao lun
có bác ra luôn màu đỏ
quá bá đạo
nhìn mãi vẫn thế chả có thay đổi gì

Vãi lúc mới vào topic nhìn sơ qua thì trắng + vàng, rê chuột lên xuống ra màu xanh đen ôi mẹ ơi.

Vãi lúc mới vào topic nhìn sơ qua thì trắng + vàng, rê chuột lên xuống ra màu xanh đen ôi mẹ ơi.
bạn chắc ko? mình nghĩ là ko có chuyện này, vì 100% các người minh hỏi + khảo sát trên báo thì mỗi người đều thấy hoặc xanh đen hoặc vàng trắng thôi.

vẫn thấy Trắng Vàng mà, sau nhìu người nhìn ra Xanh Đen vậy? chẳg lẽ bị mù màu :D

Last edited:
Theo kiến thức chuyên môn về lĩnh vực thời trang mmo thì mình chắc chắn nó là váy đỏxanh chúi

bạn chắc ko? mình nghĩ là ko có chuyện này, vì 100% các người minh hỏi + khảo sát trên báo thì mỗi người đều thấy hoặc xanh đen hoặc vàng trắng thôi.

Mọi người có thể ko tin nhưng đối với mình đó là sự thật ảo vãi nồi :3 :3.

P/s giờ rán nhìn + F5 mãi sao ko quay lại dc màu trắng vàng :|

à há, các bác nheo mắt lại, chỉ mở mắt ti hí thui là thấy đc xanh đen :D

chưa biết ai mù màu đâu bác =))
http://kenh14.vn/doi-song/chiec-vay...xanh-den-hay-vang-trang-20150227123526255.chn

Mặc dù người có nickname "BradTheLadLong" - người đăng tải bức ảnh về chiếc váy gây tranh cãi này trên Twitter - đã lên tiếng cho rằng màu sắc thực sự của chiếc váy là Vàng và Trắng, nhưng sau đó cuộc tranh cãi lại tiếp tục... dữ dội hơn do những người nhìn thấy màu Xanh và Đen cho rằng thành viên này đã nói dối mọi người.

ai có thể chỉ mình cách nhìn nó ra xanh đen ko, to mo qua, sang gio vẫn thay trắng và vàng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,601
171,645
Latest member
thegioilaptop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week