Help DLe hay wordpress

MITS

Verified
Reactions
554
MR
0.005
Bỏ tiền ra mua cái theme wordpress đẹp tốt làm cũng đc, thêm cái domain, vừa bảo mật vừa ko lo hết bandwitch , nếu code ko đc plugin thì nhờ ai giỏi trả tiền cho làm lại cũng tốt rồi, mình thì xài blogspot làm site mua thêm cái domain là khỏe rồi, lâu lâu vọc thêm cái này bỏ cái kia cũng vui, free có hư cũng ko sao, trả phí xài ương ương dở dở mới ức chế :binhsua08:
Nói chẳng ra cái thứ gì

@chủ thớt : chắc mấy bạn kia đã nói rõ , về wp bạn đã dùng chắc biết rõ về nó rồi , dle thì có cái hơn là nó dễ dàng hơn với các author và auto thôi

chuoilunpzy

Banned
Reactions
328
MR
0.000
Mình đã từng làm DLE rồi nên khuyên bạn nếu có điều kiện kinh tế dùng WP đi :D, khuyên chân thành đó, mà cái câu DLE SEO tốt hơn là không hề có đâu nha, WP vẫn là SEO tốt nhất, hỗ trợ đủ thứ. Còn nếu không có dư dả thì xài blogspot cũng đc chả sao, tuy rằng SEO kém hơn chút nhưng an toàn hơn WP có thách kẹo thằng nào cũng không DDOS được :)) an toàn tuyệt đối!

vipbaoloc

Senior
Reactions
278
MR
0.000
Vâng bác newbies07 phân tích rất hay hi cảm ơn bác topic nào e lập ra bác cũng nhiệt tình giúp đỡ . cảm ơn bác :d

Mình đã từng làm DLE rồi nên khuyên bạn nếu có điều kiện kinh tế dùng WP đi , khuyên chân thành đó, mà cái câu DLE SEO tốt hơn là không hề có đâu nha, WP vẫn là SEO tốt nhất, hỗ trợ đủ thứ. Còn nếu không có dư dả thì xài blogspot cũng đc chả sao, tuy rằng SEO kém hơn chút nhưng an toàn hơn WP có thách kẹo thằng nào cũng không DDOS được an toàn tuyệt đối!

vâng mình trước thì bị ddos nhiều lắm nhưng cuối cùng cũng tìm ra giải pháp :D cho nên tạm thời là ko sao
Còn Wordpress thì seo khỏi bàn hi mình cài thêm mấy plugin ăn đã thiệt

@chủ thớt : chắc mấy bạn kia đã nói rõ , về wp bạn đã dùng chắc biết rõ về nó rồi , dle thì có cái hơn là nó dễ dàng hơn với các author và auto thôi
vâng mình cũng nghĩ như bạn :D cảm ơn 2 bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,014
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week