DK FREE HOSTING GATOR 6 Tháng Nhận BN 1$ Số lượng có hạn ae pm gấp

sockvn24h

Junior
Reactions
482
MR
0.000
http://hostgator.com/shared.shtml
nhấp vào link trên và bạn sẽ làm theo huong dan trong hình này

sau đó bạn sẽ nhận được info sau 2 -3h
luu ý chỉ áp dụng cho tài khoản paypal chua bao giờ đăng ký gator (email dk gator = email paypal)
bạn điền mã khuyen mai sau : godaddyisdown
và thực hiện như trong ảnh trên khi thanh toán bạn đợi 2 -3h để xác thực
bạn đợi khoảng 2- 3h paypal sẽ mail yêu cầu xác thực tài khoản bạn gửi CMND cho paypal là xong :)
Lưu Ý CMND bạn có thể scan hoặc gửi dùng máy ảnh chụp độ phân giải cao
hoặc có thể cầm CMND cầm trên tay chup = WC laptop có hình ảnh của bạn sẽ được paypal hỗ trợ kich hoạt ngay
* trường hợp verify nhưng không nhận dc mail trả lời bạn vào
https://chat.hostgator.com/chatlite3.3.2/?region=us
và điền thông tin tên và domain của bạn sau đó viết gọn 1 vài câu tiếng anh thông dụng như
can you help me unlock the account? :)
sau khoảng 4p sẽ nhận được nội dung yêu cầu
với các bạn dùng chính info của mình paypal gốc thì việc kich hoạt lại là mất 2 - 5p
riêng các bạn reg paypal = thẻ rev không trùng info với CMND (reg để cheat) có 2 trường hợp xãy ra 1 là sẽ được anh hỗ trợ dễ tính cho qua : với 1 vài câu tiêng anh như : tôi đang ở rất xa gia định hiện tai không thể xác thực ID cho tài khoản gator của mình , tôi là người sử dụng mới tôi rất lấy làm vui khi được giúp đỡ và thông cảm của bạn , tôi cam kết rằng tài khoản paypal và địa chỉ đăng ký và email là hoàn toàn của tôi :)
minh sau khi nói thế thì được hostgator thong báo = tiếng anh là :) chấp nhận giúp đỡ mình thời gian hỗ trợ lúc đó là 12h đêm được 1 nhân viên tên ken hỗ trợ :)
Lưu Ý Tốt nhất bạn nên đăng ký bằng tài khoản paypal nếu không có tài khoản paypal bạn có thể đăng ký với tên của bạn và địa chỉ có thể khác 1 tí so với địa chỉ hiện tại miễn sao paypal của bạn trùng trên với tài khoàn luc đăng ký và trùng tên trên hình CMND
cuối bài chúc các bạn có thể kiếm được 1 hosting gator 6 tháng miễn phí đỡ tốn 1trieu6 :) cái giá quá rẻ chỉ 0.01$
ai mà có paypal mà không có dc 0.01$ thi pm mình sẽ tặng 0.1$ để đăng ký
:binhsua01: ai đăng ký thì để lại mail paypal mình chỉ có it lòng thành BN 3 người 1$ cho tài khoản nào đã verify thành công và BN 0.5$ cho những tài khoản tiếp theo :binhsua03:
Tránh Limited tài khoản mình nên mình sẽ BN moi nguoi cach nhau vài giờ và có thể sẽ BN moi ngày 5 nguoi đến khi hết thì thôi mình cần khoảng 20 người
Inactive - The commission has been flagged for inactivity; either the customer's primary domain name is not resolving to our servers, or the customer has not uploaded any files to their account as of the time of payout.
AE Vui lòng buy xong ùi up 1 code lên nhé

Last edited by a moderator:
up up up 21 bạn dk nếu ae nào sau tháng thứ 6 mà vẫn sài mình sẽ RB 50%

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

yahoo như nick đó cậu:binhsua07:

reg thì được nhưng nó refunt hết
nó bắt phải trả bằng WU cơ :))

thi nick yahoo là sockvn24h

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

:binhsua07: ai bị ver WU là do nó nghi ngờ gian lận đó moi nguoi 1 con ban minh ai reg cung ok ko bị j cả

VỪa mua 1 cái đợi veri
ID: bailey
mail: [email protected]

đã nhận hàng khi nào ver minh bn

- - - Updated - - -

mới bị trả lại tiền rồi bro ơi , bro vào email đăng ký xem có thông báo gì không , jaja

vẫn sài bt cậu ko bị RF gì cả chắc cậu bị nó nghi ngờ gian lận nếu nó bắt ver và sus host cậu chat live với nó hoặc gửi ID có hình cậu cầm CMND cang tot se ko bị RF

uppppppppppppppppp cho ae hốt hàng gator

vừa nhận dc infor,
pay xong, nó gửi mail tớ đòi xác nhận id
scan 2 mặt cmnd gửi cho nó
nhanh nhất 30p có infor
mail paypal khác mail đăng kí cũng ok nhé

Yh sockvn24h khi nào ver thi đọc lại domain tại đây minh sẽ xem ref mà căn cứ pay cho ae

Announcements

Forum statistics

Threads
419,947
171,991
Latest member
thudocacnuocchau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back