• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Direct trafic & Direct ofer

Off ghi chú là

(Direct Traffic Only) có nghĩa là gì vậy mọi nguời
ngu kiến cá nhân: direct traffic only nghĩa là traffic trực tiếp từ website / app hay cái gì đó mà bạn dùng để băm, không được phép dùng các traffic khác vd facebookads, ggads hoặc các thể loại media buying tức là đi mua traffic

ngu kiến cá nhân: direct traffic only nghĩa là traffic trực tiếp từ website / app hay cái gì đó mà bạn dùng để băm, không được phép dùng các traffic khác vd facebookads, ggads hoặc các thể loại media buying tức là đi mua traffic
vậy làm trực tiếp từ tracklink thì có được ko bạn. hóng các cao nhân khác giúp em

Bác thớt thế mà cũng làm NET đc à ?
Em chẳng biết gì mà còn hiểu :(

vậy làm trực tiếp từ tracklink thì có được ko bạn. hóng các cao nhân khác giúp em
trực tiếp từ tracking link cũng còn tùy vào net nào, adv nào nữa. nó check kỹ thì nó check cả reffer thì bạn sẽ không thoát được. tốt nhất làm off nên có 1 web/wapsite hoặc blog wp cũng được, để che mắt thiên hạ.

trực tiếp từ tracking link cũng còn tùy vào net nào, adv nào nữa. nó check kỹ thì nó check cả reffer thì bạn sẽ không thoát được. tốt nhất làm off nên có 1 web/wapsite hoặc blog wp cũng được, để che mắt thiên hạ.
cảm ơn bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom