Report Dipphong

Status
Not open for further replies.
Ở đời...dễ người thì dễ ta thôi các bạn ạ...

Có thể quá khứ người ta không tốt, nhưng điều đó không có nghĩa là hiện tại người ta xấu. Đâu cần phải đuổi cùng giết tận như vậy.
Thấy lượng feedback của newbie đợt này về him cũng tốt mà

Bạn thớt hơi đen vì gặp phải kiểu người nhỏ nhen, ích kỷ, hay soi mói, moi móc và để bụng rồi ...

Lẽ thường "trâu buộc ghét trâu ăn" thì cũng đúng thôi! Không có gì khó hiểu.

Chẳng biết là cảnh báo cho newbie hay lại muốn kìm hãm sự phát triển của người khác ... haha...

bạn nói chuẩn. mình cũng là 1 trong số newbie đó đây.

Trước khi vô group của Master mình từng đi la liếm 1 số group khác, adm mấy group đó toàn đòi học phí hoặc bảo "Không rảnh".

Có mỗi group anh Master là có tài liệu + video dạy free.

Upvote 0
Nếu mình ko có sự giúp đỡ mà mình chết đói thì mới gọi là mình phá , còn mình vẫn bình thường vẫn sống làm ko được trên mạng mình sẽ tự ra ngoài làm và cái report này nói lên gì về mình ? mình còn chả hiểu :p mình chắc chắn 1 điều là mình coppy pas ko sai

Upvote 0
Thì cậu đang nói chú ấy chứ ai nữa =]]
Mình thích còn chưa kịp nữa là ...

tôi thấy thì tôi đem qua cho anh em người ta xem thôi
==>> Mình thích bạn í ở chỗ này. Chỉ bê qua nguyên xi và không nói thêm hay bình luận 1 câu gì nữa

Upvote 0
Nếu mình ko có sự giúp đỡ mà mình chết đói thì mới gọi là mình phá , còn mình vẫn bình thường vẫn sống làm ko được trên mạng mình sẽ tự ra ngoài làm và cái report này nói lên gì về mình ? mình còn chả hiểu :p mình chắc chắn 1 điều là mình coppy pas ko sai
Nếu report này mà đc phê chuẩn thì forum mốt thêm rule, copy and paste sẽ bị report =]] haha, bựa vl

Upvote 0
Đính chính lại nhé..đúng là tui có thu phí đó..nhưng đó là tui post facebook và cho cơ hội 3 người thôi..và đã đủ rồi..còn cái này là dạy free nhé..đừng có gán tất cả lại..đính chính lần cuối đó.

Upvote 0
Thế nếu tự tay chú viết chú report làm cái gì ? tôi lỗi gì ? tội gì , chắc tội coppy paste trể thông tin đã update à , sai sự thật chỗ nào khi chú là người viết . hê khổ tự nhiên đá bóng về bị report

Upvote 0
Đính chính lại nhé..đúng là tui có thu phí đó..nhưng đó là tui post facebook và cho cơ hội 3 người thôi..và đã đủ rồi..còn cái này là dạy free nhé..đừng có gán tất cả lại..đính chính lần cuối đó.
Bạn nên đính chính tại topic nhé, bạn đính chính ở topic này không có tác dụng gì cả bạn nhé.
Bạn có còn thắc mắc gì thêm không nếu không topic có thể close tại đây.

Upvote 0
Bạn nên đính chính tại topic nhé, bạn đính chính ở topic này không có tác dụng gì cả bạn nhé.
Bạn có còn thắc mắc gì thêm không nếu không topic có thể close tại đây.
close đi hết phim rồi

Upvote 0
:( phim kết thúc dở quá:(

Upvote 0
Vãi diễn , làm nhiều nói ít ngươi ta mí nể chứ vết dấu ngày xưa đã đen thì nên nhã nhặn với anh em xíu chứ có đâu mí có xíu đã ào ào mag mình lên này , cái topic này ko phải 1 mình tôi thấy đâu , tôi chắc nên t vẫn coppy paste sang ...... :p

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week