Định mở shop trên 4r bán các măt hàng thời trang cho anh, chi em

mmoipl

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Mình Định mở shop trên 4r bán các măt hàng thời trang cho anh, chi em, tất nhiên ko phải hàng trôi nổi của TQ rồi
uư điểm của mình là: mặt hàng đa dạng , thanh toán nhiều hình thức cho anh chị em
giá cả các mặt hàng TB như sau:
- Túi xách: 300k-600k
-Ví: 100-250K
- Thắt lưng: 250k-300k
- Đồng hồ 600-850K
- Giày thể thao 600-800K

Anh em cho tham khảo tí, liệu có ăn nên làm ra không
Thao khảo một số nhé

Attachments

• 2013-11-02 19_28_20-youblisher.com-726272-Sophie_Paris_Catalog_23_.pdf - Foxit Reader.png
    2013-11-02 19_28_20-youblisher.com-726272-Sophie_Paris_Catalog_23_.pdf - Foxit Reader.png
    325.6 KB · Views: 71
    439.6 KB · Views: 58
  • 2013-11-03 20_47_12-youblisher.com-726272-Sophie_Paris_Catalog_23_.pdf - Foxit Reader.png
    2013-11-03 20_47_12-youblisher.com-726272-Sophie_Paris_Catalog_23_.pdf - Foxit Reader.png
    296 KB · Views: 39
    58.6 KB · Views: 34
    67.3 KB · Views: 29
    33.9 KB · Views: 31
Reactions
282
MR
0.001
Follow me on Facebook
Cho hỏi là có cửa hàng hay không?
Vì ai cũng biết C50 đang zòm ngó 4rum mình.

Và quy định mới đưa ra là buôn bán không có cửa hàng pháp lý thì phạt tiền vài chục đến vài trăm triệu.
Bán trên facebook phạt từ 40 - 60 triệu. Nếu có cửa hàng đàng hoàng thì phát triển rất tốt đó.

Ủng hộ nhé.

Cho hỏi là có cửa hàng hay không?
Vì ai cũng biết C50 đang zòm ngó 4rum mình.

Và quy định mới đưa ra là buôn bán không có cửa hàng pháp lý thì phạt tiền vài chục đến vài trăm triệu.
Bán trên facebook phạt từ 40 - 60 triệu. Nếu có cửa hàng đàng hoàng thì phát triển rất tốt đó.

Ủng hộ nhé.
Xét về mặt pháp lý thì mình cũng chỉ là đại lý phân phối thôi và bên tổng chịu trách nhiệm về măt pháp lý
tất nhiên thuế má thì mình phải chịu theo quỵ định của luật thuế thu nhập cá nhân

Oh. Nếu có người đứng ra về pháp lý thì quá ok rùi. Thế seo ko mở 1 website luôn đi nhĩ?
Vừa Veri trên MMO. Rùi có website coi hàng hoá dễ dàng hơn.
Nếu buôn bán tốt thì đóng bảo hiểm luôn. Từ từ sẽ có lời khủng đó.

Oh. Nếu có người đứng ra về pháp lý thì quá ok rùi. Thế seo ko mở 1 website luôn đi nhĩ?
Vừa Veri trên MMO. Rùi có website coi hàng hoá dễ dàng hơn.
Nếu buôn bán tốt thì đóng bảo hiểm luôn. Từ từ sẽ có lời khủng đó.
website thì cũng đang test rồi nhưng còn khả năng làm ăn trên 4r thì chưa biết
vì chủ yếu anh em 4r là nam thì phải, vì vậy nên rất khó phán đoán cầu

F5kupi

Hero
Reactions
313
MR
0.000
với số tiền mà bạn đưa ra cho các mặt hàng thì mua ở ngoài cũng được, mua ở ngoài thì dễ dàng thử và lựa chọn hơn, nếu giá của bạn rẻ hơn ở thị trường thì mới có khách mua, chưa nói các website có tiếng có giá cũng rất tốt

với số tiền mà bạn đưa ra cho các mặt hàng thì mua ở ngoài cũng được, mua ở ngoài thì dễ dàng thử và lựa chọn hơn, nếu giá của bạn rẻ hơn ở thị trường thì mới có khách mua, chưa nói các website có tiếng có giá cũng rất tốt
vì thế mà mình chỉ định bán môt số rất ít hàng có 1 số tính năng hay mẫu mã đặc trưng thôi,chứ về tính năng sử dụng thì chắc ko ăn thua
ví dụ như:
Ví dụ như khi mua túi sách thì sở hữu luôn trọ bộ 3 trong 1 gồm: Túi sách tay, ba lô và ví luôn
Hoặc là đồng hồ thì sẽ kèm theo 3 dây có màu sắc khác nhau

hoặc như cái đồng hồ này chẳng hạn, nó không chỉ là đồng hộ mà như cái vòng đeo tay luôn

Attachments

312.7 KB · Views: 33

teoteoteo113

Junior
Reactions
157
MR
0.000
Đối với hàng thời trang .. mình tuyệt đối ko mua trên mạng . Nhất là áo quần .. đơn giản thì tất cả tỉnh thành việt nam đều có tiệm cả rồi . Nếu mua trên mạng hàng cao cấp thì có thể rẻ hơn 1 tí nhưng hàng cao cấp là phải vào tiệm xem + mặc thử xem chất lượng vãi v.v.. , Đối với hàng thường thì tuyệt đối ko nên mua nửa lý do PHÍ bưu điện .
BT các tiệm trôi dạt trên mạng Vn này đều có cửa hàng ở ngoài nên ko phải là thương mại điện tử thật sự tức là giá của nó củng giống ở cửa hàng gần nhà mình + thêm vài chục phí ship .
Tóm lại là nói không với quần áo trên mạng . chỉ có mấy thằng rảnh thấy lạ lạ mới cứ lên mạng tìm quần áo . Ra tiệm mua củng chã đắt hơn trên mạng bao nhiêu đâu .

MrGame

Banned
Reactions
602
MR
0.000
Đối với hàng thời trang .. mình tuyệt đối ko mua trên mạng . Nhất là áo quần .. đơn giản thì tất cả tỉnh thành việt nam đều có tiệm cả rồi . Nếu mua trên mạng hàng cao cấp thì có thể rẻ hơn 1 tí nhưng hàng cao cấp là phải vào tiệm xem + mặc thử xem chất lượng vãi v.v.. , Đối với hàng thường thì tuyệt đối ko nên mua nửa lý do PHÍ bưu điện .
BT các tiệm trôi dạt trên mạng này đều có cửa hàng ở ngoài nên ko phải là thương mại điện tử thật sự tức là giá của nó ko rẻ hơn với ở cửa hàng bên ngoài mình mua đâu
Tóm lại là nói không với quần áo trên mạng . chỉ có mấy thằng rảnh thấy lạ lạ mới cứ lên mạng tìm quần áo . Ra tiệm mua củng chã đắt hơn trên mạng bao nhiêu đâu .
bạn trả lời rất cứng cho hỏi bạn từ quốc gia nào tới :D

060708

Hero
Reactions
362
MR
0.485
Xét về mặt pháp lý thì mình cũng chỉ là đại lý phân phối thôi và bên tổng chịu trách nhiệm về măt pháp lý
tất nhiên thuế má thì mình phải chịu theo quỵ định của luật thuế thu nhập cá nhân

mở đại lý ở ngh
ệ an không cậu, cho tớ 1 chân nào;)

BT các tiệm trôi dạt trên mạng Vn này đều có cửa hàng ở ngoài nên ko phải là thương mại điện tử thật sự tức là giá của nó củng giống ở cửa hàng gần nhà mình + thêm vài chục phí ship .
bạn nói đúng nếu chỉ đơn giản là mua về để mặc là chính,vì như vậy bạn sẽ ko cần xét đến đặc trưng về mẫu mã kiểu dáng, thường những người mua hàng qua mạng hiện nay theo mình nghĩ họ vẫn sài hàng điện tử là nhiều, còn lại là các mặt hàng có gì đó khác biệt mà( khó )tìm ở ngoài
mình sẽ ko tính phí ship với bất kì đơn hàng nào từ 500k đổ lên cả
Mà thực ra thì tình trạng chung của thuơng mại dt ở VN thôi vì nhiều lý do khác nhau
mặc dù cách đây 4n mình đa từng mua chiếc laptop toshoiba qua mạng đến nay sài vẫn rất ngon
nhưng cho đến giờ này thì vẫn nhiều người chưa có thói quen mua hàng qua mạng

1or0

Senior
Reactions
308
MR
0.000
có luật mới rồi hay sao mờ, bán hàng online k đăng ký giấy phép là bị phạt mấy trục triệu đấy :D bán trên forum, bán trên facbook,... cũng bị hết :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week