• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer đính chính topic scam nick vandt

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
nick vandt là của mình
vandt2006 ko phải là yahoo của mình(chứng minh cái này thì mình nghĩ ko khó,các bạn có thể search các topic của vandt,hầu hết là về ptc ấy,hồi đó gà mà,toàn là yahoo vandt1993 thôi,mà ko biết mod có kiểm tra đc lần thay chữ kí gần nhất ko nữa,nếu đc thì rõ ràng ngay)
mà thằng scam nó ko đổi gmail,hay là ko đổi đc nhỉ :-?
nếu mà nó đổi mail của nick đó thì t cũng chả biết là nick đó bị hack luôn,vì thực sự t có bao h vào mấy box lung tung đâu,t chỉ vào box t cần theo dõi thôi
nói chung nick clone của bạn bị hack và scam tiền người khác thì bạn phải chịu trách nhiệm bồi thường ,còn ít hay nhiều thì mod box này sẽ quyết định nhé ,tùy theo trường hợp và theo luật nhé

longmichinh

Hero
Verified
Reactions
437
MR
0.008
Chat with me via Skype
mình xin nói rõ thế này luôn để các mod tiện xử lí:
+mình ko thể đền bù đc vì điều kiện tài chính mình ko đủ
+rule thì mình đúng là giờ mới biết,nếu thực sự cần banned thì mình đành chịu
+chủ yếu nhất là mình muốn bạn duyquaybgbg1 và vài bạn bị scam khác đọc đc để ko hiểu nhầm nick yahoo vandt2006 là của mình,mình chỉ xài nick vandt1993,cái này rất quan trọng vì mình ko muốn 1 ngày nào đó mình bị phang gạch vào đầu chỉ vì ai đó bảo mình là thằng scam :D

mình xin nói rõ thế này luôn để các mod tiện xử lí:
+mình ko thể đền bù đc vì điều kiện tài chính mình ko đủ
+rule thì mình đúng là giờ mới biết,nếu thực sự cần banned thì mình đành chịu
+chủ yếu nhất là mình muốn bạn duyquaybgbg1 và vài bạn bị scam khác đọc đc để ko hiểu nhầm nick yahoo vandt2006 là của mình,mình chỉ xài nick vandt1993,cái này rất quan trọng vì mình ko muốn 1 ngày nào đó mình bị phang gạch vào đầu chỉ vì ai đó bảo mình là thằng scam :D
à bổ sung chút là nếu bị banned thì các mod đừng xóa topic để bạn bị hại còn đọc đc nữa

yeucam

Junior
Solutions
1
Reactions
102
MR
0.118
nếu thật sự vậy là ban đó nghe ,forum cấm clone nick ,nếu bạn có nick rồi thì nên nhờ ban quản trị ban hết các nick clone khác đi ,nếu lỡ nick clone bị ai đó hack rồi scam ,tụi mình phát hiện ra được thì bạn vẫn phải bồi thường cho người bị scam và nick chính của bạn cũng có thể bị ban luôn đấy ,xài 1 nick thôi ,nick nào không sử dụng thì ban đi ,tránh trường hợp mất cả chì lẫn chài

em có 1 nick duy nhất này à, ko biết nhiều bác lập clone làm gì có kiếm ăn được chi mô mà lập vậy, hay là lấy nick clone đi chửi lộn, còn nick chính giả nai thánh thiện :mad:

chẹp, đổi pass lại cực khó luôn, pass cũ của em cũng dạng 123456 như bạn kia, tại đâu có làm ăn chi nên ko quan tâm lắm, giờ đổi pass cho chắc. ;lấy nick đi scam ảnh hưởng uy tín dễ sợ

Fallingstar

Verified
Reactions
169
MR
0.000
Chat with me via Skype
em có 1 nick duy nhất này à, ko biết nhiều bác lập clone làm gì có kiếm ăn được chi mô mà lập vậy, hay là lấy nick clone đi chửi lộn, còn nick chính giả nai thánh thiện :mad:
Phần lớn nick clone là của scam.nhờ admin reset pass cho.đặt pass vừa chữ thường vừa chữ hoa,vừa số vừa ký tự đặc biệt.

Sport

Senior
Reactions
411
MR
0.000
Chat with me via Skype
Không thì chủ thớt có thể trả dần , giữ cái acc mà làm ăn , còn ko làm gì thì banned cũng được , đỡ phải trả tiền X_X

Phần lớn nick clone là của scam.nhờ admin reset pass cho.đặt pass vừa chữ thường vừa chữ hoa,vừa số vừa ký tự đặc biệt.
rồi mới vừa đổi xong, đôi pas thành gì cũng quên rồi, tại dài quá :)), có gì lâu lâu quên thì vô mail lấy pass :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week