Đính chính a D không scam và còn vài thắc mắc làm rõ, h mới chụp ảnh dc

1 vài thông tin search từ số 1.jpg

http://bachkhoaaptech.com/forum/members/103093-iwantcools90.html

Bác là chủ thớt rồi mà còn có người đòi bác trả lại tiền scam vụ chủ thớt nữa à :))

Số tel đó biết chết liền

Ủng hộ chủ thớt vì đã dính scam

Payment Mode Account

Date 02/14/2012 06:00

Batch 85085129

From U2222271 (exchanger24h.com)

To U1691378 (money)

Amount $10.00

Memo Mong là sau này em sẽ không bao giờ gặp scam

Payment Purpose Gift/Donation

Last edited by a moderator:
Đính chính a D scam và còn vài thắc mắc làm rõ, h mới chụp ảnh dc <--- a dương làm gì xài số này :-j
cứ nói người ta scam :-j
chắc bác này bị người ta scam rồi lại đòi a dương thật trả lại tiền nhãm cức ghê :-j

Chuyện nó sẽ là thế này
A (Người muốn mua AP) B (Scam) C (EXchanger uy tín)
A muốn mua Ap vì biết anh dương uy tín. Nhưng lại chat với 1 nick nguyendaiduong198x (Thằng này cũng tên Dương đây mà)
A chat với B là muốn mua 100 AP.
Sau đó B bảo A chuyển vào TK của C (TK chính chủ)
Cùng lúc dó B bảo với C là muốn mua .... LR . Thế là C check TK ABC . THấy đúng là 1.700.000 vào TK nên đã chuyển LR vào TK cho B.
. B được LR của C . Và C nhận thấy TK mình có 1.700.000. Thì C chuyển cho B. Người mất tiền trong vụ Scam là A .
Kết thúc giao dịch . A chờ mãi không thấy gì nên pm cho anh dương thật. Thế nên anh dương không biêt.
Bó tay chủ thớt . Chat nhầm với nick ông dương vớ vẩn rồi.
Thằng bạn mình cũng đã từng thuê 2 thằng như thế đến hẳn địa chỉ và chặt tay và chân cho thằng đấy tàn phế suốt đời luôn. Sau đó chụp ảnh . Rồi lĩnh tiền.Mất thêm 2 củ nhưng cũng bõ tức cái thằng hack TK.

Là cái ông này đây :)) Ông này tưởng số điện thoại của chủ thớt là số điện thoại thằng scam nên hăm dọa

Là cái ông này đây :)) Ông này tưởng số điện thoại của chủ thớt là số điện thoại thằng scam nên hăm dọa
Ặc tưởng thg scam. Thế nếu tìm ra thg scam nhờ ông này giải quyết lun. Có hậu tạ

vậy anh em chúng ta nên góp tiền lại xử thằng scam tốt hơn, chứ ong này nhà giàu, gia đình cho di du lịch sang singgapore 2 ngày mà, cứ lấy tiền đi du lịch tiếp tục mua AP chiến đấu, ong đó khoe khoang thế kia thì có 1,7tr đáng là gì. Còn nhiều ng khổ sở cần giúp đỡ, các bác nên giúp ng khốn cùng, chứ ong này nhà giàu, ko nên bòn nơi khố rách đãi nơi quần hồng.
mình hiểu Anh em cũng phải choi PTC, PTU, hay gõ cappcha cũng bỏ bao công sức, mà cũng bị site nó scam đó, chuyện này là của cá nhân.
Ông chủ thớt ko có quyền gì kêu gọi mọi người đóng góp, nói chi là dư ra để lập quỹ, họa của mình mà dòi ng khác gánh hay sao.

Last edited by a moderator:
Vãi Luyện. Hóa ra cách thức scam này tinh vi hơn. Cần phải chú ý

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week