SCAM DigaDz Reviews : SCAM or LEGIT ?

11 Dec 2014 22:15Value Units Assigned ($207.198)

vẫn ổn định
bác theo bác @hoaitucdc , thay đổi chính sách rcb đi, hợp tình hợp lý thì mọi người vẫn theo thôi :), mình ủng hộ việc thay đổi rcb, nhưng đừng trừ tới 10% như bác @hoaitucdc , hơi đắng vì làm ref, vốn ít có lời được bao nhiêu đâu :(

bác theo bác @hoaitucdc , thay đổi chính sách rcb đi, hợp tình hợp lý thì mọi người vẫn theo thôi :), mình ủng hộ việc thay đổi rcb, nhưng đừng trừ tới 10% như bác @hoaitucdc , hơi đắng vì làm ref, vốn ít có lời được bao nhiêu đâu :(
Chuyện gì vậy, cậu mua 100$ BA, chủ thớt RCB 10$, phí rút 3%, phí chuyển PM 0.5%; thì nhận 9.65$ là dc rồi. Đòi hỏi chi nữa.
Cậu tính toán quá, hoặc là chơi to, thì chạy qua nhà thằng bạn hàng xóm. làm thêm cái acc, tự click tự rcb cho khỏe:(

Cậu nhìn mình RCB như thế nào mà bảo mình phải thay đổi, 100% số tiền mình được site nó bonus rồi còn gì
Còn phí rút phí chuyển thì người nhận phải chịu là đương nhiên mà, có đáng bao nhiêu đâu

Chuyện gì vậy, cậu mua 100$ BA, chủ thớt RCB 10$, phí rút 3%, phí chuyển PM 0.5%; thì nhận 9.65$ là dc rồi. Đòi hỏi chi nữa.
Cậu tính toán quá, hoặc là chơi to, thì chạy qua nhà thằng bạn hàng xóm. làm thêm cái acc, tự click tự rcb cho khỏe:(

Ai cũng hiểu được như thế thì có phải tốt không, chế độ RB của mình đảm bảo tốt nhất hiện tại rồi
chắc cậu ở trên muốn tìm mấy người RB xong còn bonus, nhưng thế thì được bao lâu, nhiều gương to vật vã rồi đấy nhỉ?

hình như bạn và @maiyeuemnn ko hiểu ý mình, 2 người biết chế độ rcb của bác hoaitucdc bên pv là 90% ko, ý mình là thấy thớt phải chịu fee rút rồi fee pm cũng hơi thiệt nên bày bác thớt làm theo bác hoaitucdc thì có gì sai, nghĩ dùm người khác cũng bị phê phán sao :(

hình như bạn và @maiyeuemnn ko hiểu ý mình, 2 người biết chế độ rcb của bác hoaitucdc bên pv là 90% ko, ý mình là thấy thớt phải chịu fee rút rồi fee pm cũng hơi thiệt nên bày bác thớt làm theo bác hoaitucdc thì có gì sai, nghĩ dùm người khác cũng bị phê phán sao :(
Sai nhiều chứ. Sponsor dc 5% từ click của member, click 20$, sponsor kiếm dc 1$ rồi. Mắc gì phải giảm RCB. Tìm hiểu kỹ hơn về digadz nha cậu:) Như nhóm này người level 8 như mình cũng tầm chục người, 1 người 20$ click 1 ngày, nhận cũng khá đấy. Cái đó xem như công support, lúc đầu chưa withdraw tiền về dc cũng lấy tiền túi RCB ngay;) Anh em hơi bị thích

đúng là mình hiểu nhầm ý của bạn rồi, cảm ơn bạn đã góp ý, nhưng RCB thì mình không có ý định thay đổi đâu, vì MMO đã quá nhiều rủi ro rồi, mình chỉ muốn giúp AE đã theo mình thì có thể nhanh hồi vốn nhất, còn mình chỉ nhận 5% click ads thôi là có công rồi

dai gia lam tien thi nap tet di
:D
ad noi teing ma
giết nóa ko choa ba má nóa hay , giờ cũng chả bít làm giề :D

Tiền lại về rồi :D

Screenshot 2014-12-13 08.49.45.png

Thông báo : Group tạm thời chỉ tuyển ref có đầu tư trên 100$, không nhận ref free nữa, vậy AE cân nhắc trước khi vào group nhé

* Hỗ trợ RB 100% đến khi sập site nhé
Thông tin nhận RB :
Account DigAdz :
Account PM : (tên tài khoản PM)
Số tiền mua BA :
Thời gian mua BA : (02 Dec 2014 17:02 Bắt buộc)
=========================================================
Chế độ RB :
* RB ngay nếu số tiền mua BA trên 100$
* RB ngay khi các bạn cộng dồn số tiền mua BA trên 100$
* RB vào Thứ Bảy nếu chưa mua đủ 100$ BA

Bạn nào là ref của mình thì vui lòng join vào group này để nhận RCB về sau nhé
https://www.facebook.com/groups/DigadzVN/

Announcements

Forum statistics

Threads
420,804
172,876