SCAM DigaDz Reviews : SCAM or LEGIT ?

site *** gì mà mới ra đã bị ddos sập phải bảo trì. mà thời gian chuẩn bị rõ lâu. đang lẽ phải làm cái chống DDos từ sớm mới phải. co vẻ không ổn. quá thiếu chuyên nghnệp với 1 ng đã từng làm admin nhiều site

site *** gì mà mới ra đã bị ddos sập phải bảo trì. mà thời gian chuẩn bị rõ lâu. đang lẽ phải làm cái chống DDos từ sớm mới phải. co vẻ không ổn. quá thiếu chuyên nghnệp với 1 ng đã từng làm admin nhiều site

cũng thấy hơi thất vọng, nhưng như vậy càng thấy sức hút của site là khá lớn :D

cái này là bị mấy thành phần GATO nó chơi xấu thôi :D site quy mô lớn và hút member đông quá nên có mấy thằng nó ra tay phá hoại

cái này là bị mấy thành phần GATO nó chơi xấu thôi :D site quy mô lớn và hút member đông quá nên có mấy thằng nó ra tay phá hoại

hôm qua mới dep thử 100, chưa kịp làm gì đã sập
mà phí dep từ PM cao quá, không free như bên PV :(

Sorry! Maintenance mode...
Dear members of DigAdz!

We are sorry we are closed for maintenance now.
But this is the necessary measure.
Just from the start we got into massive DDOS attack (the largest attack we got hit with was 15 Gbps).
Server staff recommended us to complete some server upgrade with additional tools and we agreed.
As a result now our site is not visible in some areas. I think it will be honest to all our members to close site for maintenance untill it works fine again.
Now we just need to wait till DNS propagates all over the word. It will take several hours.
We are sorry again and hope you understand us.

hôm qua mới dep thử 100, chưa kịp làm gì đã sập
mà phí dep từ PM cao quá, không free như bên PV :(

Site vẫn đang die
- Phí cao.
- Ý đồ của Admin lộ khá rõ là chỉ đầu tư về Mặt nạ và Kem dưỡng da, không đầu tư về xương và thịt - Server - kết nối và bảo mật yếu kém.
- Túm lại chiến nhanh và nghe ngóng:D

Site hút khách lắm. Tối lúc 2h đêm đã thấy 14k$ nạp vào rồi. Trong đó 7em đã nâng cái mức upgrade 499$ gì đó. Hunter với hunter pro thì 50-60em.
Min rút là 5$. 1$= 1000points. 1 ngày 10ad x12point = 120 point. Site này chiến free chắc 2-3 tháng mới đủ min.
Tý chạy lại, lập acc bên thớt nạp 1xi pm vào xem sao. Toàn cá mập không, gia nhập ngày đầu chắc chả sao đâu:)

Site DigAdz đã ra mắt sau nhiều ngày chờ đợi, mặc dù vừa trong giai đoạn thử nghiệm đã bị DDos dẫn đến phải đóng site bảo trì.

Mình vẫn sẽ tổ chức event cho AE vui vẻ, nhân đây cũng cảm ơn AE đã tin tưởng ủng hộ mình trong suốt thời gian qua, và mong được hợp tác lâu dài với mọi người!

Lần này sẽ có 2 event riêng biệt cho AE nhé:

* Event 1 : Dành cho member trong group này ( không nhất thiết phải là ref của mình) https://www.facebook.com/groups/DigadzVN/
Thể lệ : Mỗi người được chọn duy nhất một lần 3 số bất kỳ và đợi kết quả xổ xố Miền Bắc ngày 30/11/2014 (18h chốt sổ và nghiêm cấm Spam)
Giải thưởng : 10$ (PM,PP,Thẻ cào)

* Event 2 : Dành cho danh sách ref của mình trong topic này :https://mmo4me.com/…/thong-bao-tuyen-ref-site-moi-digadz-r…/
Thể lệ : Thứ tự ref trong list là cố định, mình sẽ cùng 1 thành viên tiến hành quay random.org để chọn ra 1 người trúng giải
Thời gian tiến hành quay 22h ngày 30/11/2014

Chúc toàn thể AE một chủ nhật vui vẻ!
[Ad Hoàng Ngọc]

Site DigAdz đã ra mắt sau nhiều ngày chờ đợi, mặc dù vừa trong giai đoạn thử nghiệm đã bị DDos dẫn đến phải đóng site bảo trì.

Mình vẫn sẽ tổ chức event cho AE vui vẻ, nhân đây cũng cảm ơn AE đã tin tưởng ủng hộ mình trong suốt thời gian qua, và mong được hợp tác lâu dài với mọi người!

Lần này sẽ có 2 event riêng biệt cho AE nhé:

* Event 1 : Dành cho member trong group này ( không nhất thiết phải là ref của mình) https://www.facebook.com/groups/DigadzVN/
Thể lệ : Mỗi người được chọn duy nhất một lần 3 số bất kỳ và đợi kết quả xổ xố Miền Bắc ngày 30/11/2014 (18h chốt sổ và nghiêm cấm Spam)

* Event 2 : Dành cho danh sách ref của mình trong topic này :https://mmo4me.com/…/thong-bao-tuyen-ref-site-moi-digadz-r…/
Thể lệ : Thứ tự ref trong list là cố định, mình sẽ cùng 1 thành viên tiến hành quay random.org để chọn ra 1 người trúng giải
Thời gian tiến hành quay 22h ngày 30/11/2014

Chúc toàn thể AE một chủ nhật vui vẻ!
[Ad Hoàng Ngọc]
Đc chọn 3 số trong giải ĐB hả hay từ giải 6 trở lên đều đc? Nếu là giải ĐB thì có cần phải thứ tự ko? Hay cứ có 3 số đó trong giải là đc o_O

Thế có cần đúng thứ tự 3 số cuối ko hay cứ có 3 số đó trong giải ĐB là đc o_O

Bạn chắc ít đánh đề với 3 càng rồi, người ta chỉ tính 3 số cuối thôi
Nếu ko ai trúng cả 3 số thì mình sẽ lấy đến 2 số

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week