• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

điều tra tung tích thủ phạm - cảnh báo ae mmo, có scam hacker trong diễn đàn !

Tình hình là khoản 10h sáng login vào yahoo thấy ko đăng nhập được, báo lỗi sai pass.
Sau đó cứ nghĩ là do tường lửa chăn Yahoo...nên tắt đi...vào lại ko được.
Rồi nghĩ là chắc YM bị lỗi, nên vào bằng web....vẫn ko được...tức quá thử login Gmail xem thử...
Lại trời lại báo sai Pass.....ko lẽ bàn phím có vấn đề....tắt Unikey đi đáng pass trên Notepad..copy qua khung pass....
Lỗi sai pass lại hiện ra....
Bây giờ mới nghi là bị đổi pass.

Thầm nghĩ mấy tài khoản của mình xưa nay đâu ai biết đâu ta ! Chợt nhớ là có Pubblic lên mmo4you, mmo4me.
Lại kiểm tra các tài khoản public trên mmo4you gồm AP và LR....vào thấy:

Kiểm tra luôn mấy cái AP, LR khác....tình hình cũng tương tự....

==> Như z là có người biết Pass của m rồi login vào định đổi Pass LR...nhưng sau PIN login thì ko biết.

Nghĩ lại xưa nay mình chưa hề tiết lộ pass cho ai ...trừ 3 người:
1. Đứa bạn thân nhất: tin tưởng được, vả lại nó cũng biết PIN, tại lúc trước sài chung ACC.
2. Có gử Mail cho [email protected] nhờ add ID Megatype: trong thư có cung cấp tên User và Pass của tài khoản Mega, pass tương tự như các tài khoản LR và EMail.
3. Chat với thằng Admin trang captchartypers.com để nhờ mở tài khoản đánh cap.Cũng có cho nó Pass muốn tạo.
------------------------------------------------

B nào selock home hay Konan điều tra tung tích thủ phạm dùm, có trong diễn đàng thì Banned cho t biết mặt...Nếu mình biết mặt muỗi lai lich thì...phải xử mới được....
------------------------------------------------

CÁI NÀY P CŨNG CÓ POST BÊN MMO4YOU...NHƯNG NGHI NGỜ DO [email protected] LÀM NÊN POST THÊM BÊN ĐÂY....NẾU A NÀY KO LÀM THÌ RA ĐỐI CHẤT

đầu tiên chia buồn cùng cậu nhưng cậu phải nhận ngay cái lỗi đầu tiên về mình đã. cho người khác biết pass trong khi đặt trùng pass cho nhiều acc. Hazz

Vâng, Lr vô cùng bảo mật, có được mail là có thể reset tất tần tật từ password đến master key =))

PS: Mình chỉ nói thế thôi, không có ý bảo bạn so7 lấy gì đâu nhé @@

Ông thử dùng mỗi INFO mail mà RESET lại được MÃ PIN & MASTER KEY đối với LR.

Ông RESET được ông là thiên tài.

nguy hiểm nhá. số 7 là thất :) dễ thất hứa lắm

Một nhà thông thái học, một nhà triết học, MỘT NHÀ SỐ HỌC, chắc đang học thêm để trở thành nhà THIÊN VĂN HỌC.

100% là thằng so7 , thèn này là dân IT và thich hack + ăn cắp vặt lắm ;))

Còn đây một thám tử lừng danh Sherlock Holmes , nhưng hàng thật hay hàng nhái chưa rõ.

Vừa mới đổi hết pass cho chắc. Trước cũng có nhờ thăng so7 add ID

Lúc cần thì là " bạn " là " bè "....

===============================

Mình đã cố gắng luôn giữ trách nhiệm đối với TOPIC lập ra, ai pm hoặc gửi mail ADD ID mình luôn ưu tiên , add ID trước - kiếm $ sau. Có những lúc đang gõ CAPT , người ta pm add ID, mình cũng PAUSE để add cho Member.

Đây là PANEL MEGA ASIAN, 48 trang - để đổi lấy TOPIC này.

Có tất cả 48 x 20 = 960 tài khoản ADDED , trừ đi 15 tài khoản của mình.

02CE926C570925A636D6C65EC9BD40FD.JPG.720.O.cache

THÔI CLOSE TOPIC NÀY LẠI....P KHÔNG BỊ THIỆT HẠI GÌ LÀ ĐƯỢC RỒI...AI LÀ THỦ PHẠM CŨNG ĐƯỢC...XIN A ĐỪNG LÀM Z NỮA. CÓ MUỐN LÀM CHO E HÚ VÍA MỘT BỮA THÌ ĐÃ CÓ RỒI..

SORRY MỌI NGƯỜI....HY VỌNG KHÔNG LÀM MẤT TÌNH AE CỦA AE TRONG FORUM NÀY...THANKS

:m076:

THÔI CLOSE TOPIC NÀY LẠI....P KHÔNG BỊ THIỆT HẠI GÌ LÀ ĐƯỢC RỒI...AI LÀ THỦ PHẠM CŨNG ĐƯỢC...XIN A ĐỪNG LÀM Z NỮA. CÓ MUỐN LÀM CHO E HÚ VÍA MỘT BỮA THÌ ĐÃ CÓ RỒI..

SORRY MỌI NGƯỜI....HY VỌNG KHÔNG LÀM MẤT TÌNH AE CỦA AE TRONG FORUM NÀY...THANKS

:m076:

Quá đơn giản phải không, mở ra xong rồi đóng lại.

Bộ não chú chắc cũng đơn giản như vậy, rỗng toét.

TITLE của TOPIC nghe thấy ớn thiệt :
[h=1]điều tra tung tích thủ phạm - cảnh báo ae mmo, có scam hacker trong diễn đàn ![/h]

ai là thủ phạm vậy:binhsua33:

Ông thử dùng mỗi INFO mail mà RESET lại được MÃ PIN & MASTER KEY đối với LR.
Chỉ với nhiêu đây là dư sức rồi nhé.

mình còn ko biết nick chat mình tạo LR là gì cơ. =))
nick chat thì lại chả bao giờ tạo ID

Thế Đấy Nói cho To Vào Đi Nói Nhiều Vào Chữi Nhiều Vào -> Giờ Cậu Ấy K Làm -> Giờ cậu ấy Ức Chế DEL hết tất cả ID Ra khỏi Pannel !-> => AE CAPTCHA Móm Nhák .... ! Người Tốt Luôn Bị Nghi Ngờ Ném Đá Cho Nhiều Vào ! Rồi Màk SR người taz...

Chỉ với nhiêu đây là dư sức rồi nhé.

" Chỉ sợ nói ra mà chã hiểu mình nói gì " . Tài ăn theo của chú thì khỏi bàn cãi.

Thế Đấy Nói cho To Vào Đi Nói Nhiều Vào Chữi Nhiều Vào -> Giờ Cậu Ấy K Làm -> Giờ cậu ấy Ức Chế DEL hết tất cả ID Ra khỏi Pannel !-> => AE CAPTCHA Móm Nhák .... ! Người Tốt Luôn Bị Nghi Ngờ Ném Đá Cho Nhiều Vào ! Rồi Màk SR người taz...

Mình chỉ add không xóa.

" Chỉ sợ nói ra mà chã hiểu mình nói gì " . Tài ăn theo của chú thì khỏi bàn cãi.

Mình chả ăn theo ai cả. Mình chỉ nói sự thật thôi. Đúng là với info mail là có thể vào LR được. Mình cũng không nói là bác hack của bác thớt. Nếu có gì mạo phạm thì xin bạn tha lỗi cho

Mình chả ăn theo ai cả. Mình chỉ nói sự thật thôi. Đúng là với info mail là có thể vào LR được. Mình cũng không nói là bác hack của bác thớt. Nếu có gì mạo phạm thì xin bạn tha lỗi cho

Riêng cái này mình cũng xác nhận @@. Chắc bác Trần ko rành về LR. Chứ chỉ cần mail đăng kí LR thì có thể reset tất. Bấm 1 phát forgot pass thì nó gửi pass, pin, master key mới lun về mail. Và từ đó thủ phạm vào lấy LR quá dễ. Mình đã từng bị hack cái này 1 lần. Lúc đó ngu lấy yahoo chát làm mail LR lun. Thằng hacker lấy đc mail yh thế là hack sạch 49$ của mình. Bây giờ khôn rồi, xài gmail, 2 lớp bảo mật, tụi hack cò con thì khó có cửa rồi

Riêng cái này mình cũng xác nhận @@. Chắc bác Trần ko rành về LR. Chứ chỉ cần mail đăng kí LR thì có thể reset tất. Bấm 1 phát forgot pass thì nó gửi pass, pin, master key mới lun về mail. Và từ đó thủ phạm vào lấy LR quá dễ. Mình đã từng bị hack cái này 1 lần. Lúc đó ngu lấy yahoo chát làm mail LR lun. Thằng hacker lấy đc mail yh thế là hack sạch 49$ của mình. Bây giờ khôn rồi, xài gmail, 2 lớp bảo mật, tụi hack cò con thì khó có cửa rồi

Những trường hợp dùng đến mail:

1 - Log in trên máy tính khác cần mail để nhận mã xác nhận tức Verify CODE.

2 - Forgot ID hoặc Forgot Password , phải có mail để nhận RESET CODE để sang bước gọi là RESET hoàn toàn.

Bước RESET FULL sẽ cần đến các 3 trong số các INFO như :

1 - RESET CODE ( phải có mail mới có )

2 - ZIP CODE

3 - Birthday

4 - Secret Question

5 - First name hoặc Last name nếu có yêu cầu

======================================

Không có chuyện dùng Mail để RESET Pass + PIN + Master KEY nha

Mình đã từng làm thế, và đã mất $200, xem log ip cũng không có luôn, mail reset và pin verify báo unread, mất lúc máy đang tắt @@
thằng re rach nó forward mail về mail của nó chứ sao nữa, delete mail của nó đi là đc

Quá đơn giản phải không, mở ra xong rồi đóng lại.

Bộ não chú chắc cũng đơn giản như vậy, rỗng toét.

TITLE của TOPIC nghe thấy ớn thiệt :
điều tra tung tích thủ phạm - cảnh báo ae mmo, có scam hacker trong diễn đàn !

Cái này tui thấy mấy a e trong diễn đàng cãi nhau lung tung....cùng chung một nhà mà cãi nhau z...la một người tốt tui bỏ qua chu thằng vịt vặt nào dám hack ym của tao....
Còn về phần chú...tui nghi ngờ chú không phải là không có nguyên do...ở đời nếu không làm gì quấy sao không biện minh cho mình được để cho người khác tin tưởng ?????
Chú nói tui z là bảo đảm chú là người thiếu văn hóa .....không đáng cho tui tôn trọng...
:binhsua72:

[
zen1403
Member

Tên thật:Trần
Ngày tham gia25-11-2011Bài viết137Cảm ơn96Được cảm ơn30 lần
Trong25 bài viết

Để tớ mò nốt cái pass LR rồi trả cậu 1 thể nhé!

Còn đây xin hỏi đây có phải là nick của chú bên MMO4YOU ko ?

Ban đầu có 3 hoài nghi đã ghi trên đầu topic, chú mở mắt to đọc cho kỹ dùm tui.....t có ám chỉ ai ko...

Tui mở topic này ra để cảnh bảo với mọi người để tránh kẻ gian lợi dụng.....t có chỉ đít thị chú chưa...???

Chú trả lời với topic pic như z là tui bắt đầu nghi ngờ chú rồi....

bác rỉn rỉn và tranau đâu rồi, police vào tống cổ tụi hacker vào đại lao hết đi nào:binhsua38:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,011
171,065
Latest member
sunwinvnapp
Back
Top Bottom