Help điều kiên để rút được 50$ poker miễn phí...

ai moi dau choi cha khong co kinh no.50$ neu choi min thi du de thanh pro neu ban co nang khieu.
boi vi day la cho choi the gioi doi hoi ban phai co tri tue nua chu con tren trang cua no day huong dan tu a->z khong thieu 1 thu j.nhung khong phai cu xem cu doc cu hoc het la cthe gioi dc.
tat ca cac pro o viet nam hay tren the gioi cung vay,phai co 1 phan la nang khieu.chung ta khong the ap dung 1motip nt dc ma la su phan doan,cach giai quyet tinh huong do la "tri tue".
con minh cung khong co copy bai cua ban ma lan minh doc duoc tren mang.co the bai cua ban cung lay cung 1 nguon.
va con dap an bai quiz minh se sn them.

Vậy tốt nhất bạn nên đọc topic của mình trước khi post bài này nhé bạn. 2 topic có nội dung giống nhau tốt nhất hãy tham khảo của người đi trước, sau đó tìm cách post bài mình nhé. Mình thực sự không thể chấp nhận 1 topic copy bài của 1 topic khác ngay trong cùng 1 box và 2 topic lại nằm ngay cạnh nhau như thế được. Bạn thông cảm nhé ;)

Còn về chuyện năng khiếu mình xin nói là, Soi Nguyen là 1 pro làng poker và là người Vietnam nhưng ông ta ko hề có năng khiếu. Khi bắt đầu chơi ông ta đã thua cháy túi tới gần 200k$. Trải qua 3 năm tự mày mò, ông ta đã vô địch WSOP.

Ivey cũng là 1 pro tại Full tilt poker. Còn nhớ khi anh ta bắt đầu chơi Poker và thua sau 1 quả bluff vào năm 2001 trong WSOP ở final table. Rất nhiều pro trên thế giới này k hề có năng khiếu nhưng họ vẫn thắng Poker. Đó chính là sự Kiên nhẫn, tự chủ và ĐÚNG quy tắc như mình đề cập trong bài mình mà rát nhiều bạn đăng kí nhận 50$ không hề nghĩ rằng mình có thể làm tiền từ môn này. Trước khi chơi, mình luôn dặn họ rất kĩ là phải chú ý 3 điều trên. Ai trong số họ cũng đều hứa nhưng cuối cùng không làm được.

Trong poker online chỉ có 2 khái niệm lãi và lỗ, không có khái niệm luôn thắng luôn thua. THẮNG TRONG POKER CHÍNH LÀ TỰ CHỦ, CÒN THUA LÀ NGƯỢC LẠI.

Mình không cần năng khiếu gì hết mình có tip để cash out được 50$ 1 cách nhanh nhất chứ mình không chơi để thành pro ok men
ui, thế mà giấu kìa................................

hiện mình đã có đáp án bàn quiz chính xác 100%.
bạn nào đăng ký ủng hộ mình sẽ gủi đáp án tới mail.
bạn để lại tên tài khoản đăng ký và ymail.
link dang ky: http://www.pokerstrategy.com/u6MOIO
có hỗ trợ trả lời điện thoại k pro....................................:binhsua06:
nếu bạn nào mún làm thành công bất kể khó khăn gì thì vào topic của ilebsm sẽ đc support tận tình, việc này ko đơn giản thế đâu.......................nếu có ai gọi từ bên đó qua bạn k nói chuyện đc thì cũng thành 0 thôi.....................................:binhsua06:

Nói không với bonus, ko dễ rút tiền của nó đâu.

Vậy tốt nhất bạn nên đọc topic của mình trước khi post bài này nhé bạn. 2 topic có nội dung giống nhau tốt nhất hãy tham khảo của người đi trước, sau đó tìm cách post bài mình nhé. Mình thực sự không thể chấp nhận 1 topic copy bài của 1 topic khác ngay trong cùng 1 box và 2 topic lại nằm ngay cạnh nhau như thế được. Bạn thông cảm nhé ;)

Còn về chuyện năng khiếu mình xin nói là, Soi Nguyen là 1 pro làng poker và là người Vietnam nhưng ông ta ko hề có năng khiếu. Khi bắt đầu chơi ông ta đã thua cháy túi tới gần 200k$. Trải qua 3 năm tự mày mò, ông ta đã vô địch WSOP.

Ivey cũng là 1 pro tại Full tilt poker. Còn nhớ khi anh ta bắt đầu chơi Poker và thua sau 1 quả bluff vào năm 2001 trong WSOP ở final table. Rất nhiều pro trên thế giới này k hề có năng khiếu nhưng họ vẫn thắng Poker. Đó chính là sự Kiên nhẫn, tự chủ và ĐÚNG quy tắc như mình đề cập trong bài mình mà rát nhiều bạn đăng kí nhận 50$ không hề nghĩ rằng mình có thể làm tiền từ môn này. Trước khi chơi, mình luôn dặn họ rất kĩ là phải chú ý 3 điều trên. Ai trong số họ cũng đều hứa nhưng cuối cùng không làm được.

Trong poker online chỉ có 2 khái niệm lãi và lỗ, không có khái niệm luôn thắng luôn thua. THẮNG TRONG POKER CHÍNH LÀ TỰ CHỦ, CÒN THUA LÀ NGƯỢC LẠI.
sorry nhưng điều bạn không thể chấp nhận ở đây là j.
topic của mình không hướng dẫn dk,và đối với mình cũng không ham hố j nên có ý định post bài quiz để cho các bạn cùng choi mong 1 bạn nào may man thì có thể rút đươc tiền.
làm j ma phải nói khó nghe thế cậu.

Khó nghe gì đâu bạn, bạn tự nhiên ở đâu sang cướp bài mình lại post trong 1 box, là bạn bạn có chịu được chăng ?

Ref thì ai chả ref, nhưng cái chính bạn không nên lấy bài người khác quá trắng trợn như thế :(

Khó nghe gì đâu bạn, bạn tự nhiên ở đâu sang cướp bài mình lại post trong 1 box, là bạn bạn có chịu được chăng ?

Ref thì ai chả ref, nhưng cái chính bạn không nên lấy bài người khác quá trắng trợn như thế :(
mình thoải mái.nhưng thực sự thì không có lấy bài của bạn.
bạn cứ thử vào google sreach thì có không dưới chục trang viết bài về chủ đề này.

thong bao hien tai ai da dang ky lam ref cua minh thi pm de nhan dap an bai quiz neu chua lam dc.minh gui wa mail.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week