• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Điều chỉnh Box Forex !

niceday

Hero
Verified
Reactions
1,332
MR
141.016
Chào các bạn,

Trước tiên mình xin cảm ơn tất cả các chủ topic đã có những topic thật sự bổ ích như cung cấp thông tin giao dịch, thông tin các sàn và thậm chí cả bonus hay chiến dịch quảng cáo của các sàn nữa. Nhưng dường như Box Forex chúng ta đang có một sự lộn xộn không thể chấp nhận được, do đó mình mở topic này nhằm thông báo chung đến các bạn chủ topic, hoặc các bạn cũng đang có ý định mở những topic nhằm gây ra sự khó khăn trong quản lý và mức cao hơn nữa là spam, thì mình sẽ CLOSED các topic hiện đang có trong box một cách chọn lọc.

Mình sẽ không yêu cầu khắc khe về topic IB như trước ở phần yêu cầu có proof nạp và rút tiền nhưng mà luôn khuyến khích nên có phần này nếu các bạn có thể cung cấp. Nhưng mình sẽ vẫn duy trì qui tắc mỗi sàn ở đây chỉ có tối đa 2 topic là: 1 giành cho việc giới thiệu sàn và các sản phẩm hay chiến dịch của sàn, 1 topic nữa giành cho việc các bạn cung cấp các thông tin giao dịch để hỗ trợ cho khách hàng hoặc tuỳ các bạn. Ví dụ sàn FBS trong này có quyền có 1 topic IB và 1 topic nào khác nữa. Nhiều hơn một topic mình sẽ closed hoặc xoá mà không báo trước.

Quá trình điều chỉnh sẽ được thực hiện cho đến hết tháng 4 này và mình hy vọng sẽ ổn định vào cuối tháng. Nếu bất cứ chủ topic nào có góp ý về topic cần đóng và cần mở thì có thể comment tại đây hoặc inbox cho mình để mình giải quyết nhé.

Cám ơn các bạn đã đọc và thông cảm cho mình !

P.S: Qui tắc hoạt động xưa nay của mình yêu cầu chất lượng chứ không chú trọng số lượng do đó bất cứ member nào hoạt động tại Box Forex có ý định spam hay vi phạm qui định sẽ bị cảnh báo và banned mà không phải báo trước.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom