Điện thoại Android để chơi offer

mmohpvn

Hero
Verified
Reactions
658
MR
0.000
Dear cả nhà !

Em định mua 1 con điện thoại Android để thi thoảng tham gia mấy cái chương trình MMO mà các bác hay post ở trên forum.
Bác nào đang sử dụng dòng nào mà thấy ổn ổn , bảo em với.
Định làm 1 con thi thoảng kiếm tí ;););)
Em cám ơn cả nhà ạ

Galaxy Note 4 thẳng tiến =]]

ip 6 chạy android có vẻ hợp lí

Bác dùng con này hả .Ổn không :D

IP6 chạy android à :eek::eek::eek: . Lần đầu mới nghe đó :mad::mad::mad:
Thím @hungryghost nói đùa đấy, iphone 6 hđh ios làm gì chạy android được. Theo kiến thức chuyên môn của mình thì chỉ có iphone 6 plus or ipad mới chạy đc thôi :cool:

Thím @hungryghost nói đùa đấy, iphone 6 hđh ios làm gì chạy android được. Theo kiến thức chuyên môn của mình thì chỉ có iphone 6 plus or ipad mới chạy đc thôi :cool:
bác này bị hỏng kiến thức à, theo nhận định của nhiều chuyên gia thì chỉ có những dòng máy nokia lumia mới chạy được android thôi :mad::mad::mad::mad:

bác này bị hỏng kiến thức à, theo nhận định của nhiều chuyên gia thì chỉ có những dòng máy nokia lumia mới chạy được android thôi :mad::mad::mad::mad:
Hiểu luôn, tớ đi học lại đây =]] đi học chung ko, thấy cậu cũng tĩnh lắm rồi đó =]]

Mình khuyên là không nên mua nhé. Muốn kiếm thêm thì chạy giả lập mà làm offer không cần phải điện thoại đâu cậu.

Vãi các thím quá

Mua ĐT làm gì.. gom tiền đầu tư build dàn cấu hình khủng tầm 10 15tr 20tr chạy 1 lúc 2 3 BlueStack lead ko sướng hơn hở :D:D ĐT cấu hình cài đặt lằng nhằng mệt lắm... :oops:

Mình khuyên là không nên mua nhé. Muốn kiếm thêm thì chạy giả lập mà làm offer không cần phải điện thoại đâu cậu.

Giả lập gì vậy bác . Dùng cái bluestack phải ko bác ! Mà bản BS nào dùng tốt

Mua ĐT làm gì.. gom tiền đầu tư build dàn cấu hình khủng tầm 10 15tr 20tr chạy 1 lúc 2 3 BlueStack lead ko sướng hơn hở :D:D ĐT cấu hình cài đặt lằng nhằng mệt lắm... :oops:

Hi, nhưng nhiều app nó ko chơi với BS thì phải :D

Lạy thớt, đừng tham vọng dùng điện thoại kiếm tiền từ nó. :(

Hix, thấy mấy thím ở đây cũng hay post các app trên android lắm :(:(:(

ko chơi thì tạo App/Net riêng mà chơi 1 mình... thu nhập kiến thức đi rồi tính chuyện đầu tư.. chưa j lôm côm coi chừng mất vốn :cool::cool: còn chơi kiểu Tapcash, appcas, apxxx thì....... ko nói đc :D

BS 9.4 và 9.6 hiện tại chiến đc hầu hết Apps nhé cậu. Cậu tìm trong box offer bài viết tổng hợp của uytinso1 nằm ở page 5~10 ấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,621
170,729
Latest member
inhopgiaymem
Back
Top Bottom