Referrer Diễn đàn Paid To Post đầu tiên tại Vn --->Có Affiliate

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
ANH EM ĐANG KÝ ỦNG HỘ MÌNH TẠI :
ĐÂY

KIẾM TIỀN TẠI DIỄN ĐÀN ALERTPAY.VN

Vì lần đầu tiên chúng tôi cung cấp công việc kiếm tiền bằng cách viết bài tại diễn đàn nên bộ luật có thể thay đổi thường xuyên để phù hợp với tình hình diễn đàn

Đối với thành viên trả phí

Bài viết mới : Chúng tôi trả cho mỗi bài viết mới tại diễn đàn là $0.02
Bài trả lời : Với mỗi bài trả lời bạn sẽ được tính $0.01
Người giới thiệu : Với một người giới thiệu bạn sẽ hưởng $0.25

Đối với thành viên miễn phí

Bài viết mới : Chúng tôi trả cho mỗi bài viết mới tại diễn đàn là $0.01
Bài trả lời : Với mỗi bài trả lời bạn sẽ không được tính $
Người giới thiệu : Với một người giới thiệu bạn sẽ hưởng $0.25

Minimum Payout

Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán qua Liberty Reserve khi tài khoản của bạn đủ $2

Bạn chỉ có thể tạo tối đa 20 chủ đề một ngày, những bài viết vi phạm quy định sẽ bị xoá bỏ và bạn sẽ bị trừ số credits tương ứng. Chúng tôi không chấp nhận những bài viết Copy. Hãy chắc chắn những bài bạn gởi không vi phạm quy định của diễn đàn.

YÊU CẦU THANH TOÁN

Khi bạn đã đạt đủ số tiền tối thiểu để thanh toán bạn có thể yêu cầu thanh toán.

Lưu ý : Đề việc thanh toán trở nên nhanh chóng và dễ dàng hơn với bạn và với chúng tôi, chúng tôi đã lập ra hệ thống yêu cầu, bạn chỉ cần điền thông tin và làm một lần duy nhất. Nếu bạn yêu cầu thanh toán quá 1 lần chúng tôi sẽ tạm treo tài khoản của bạn vào tháng sau. Bạn phải Upgrade lên Paid Member mới có thể yêu cầu thành toán.

QUY ĐỊNH VỀ REF & NHẬN TIỀN REF

Chúng tôi chỉ thanh toán cho bạn khi Ref hợp lệ và vào mỗi tháng

Ref hợp lệ : Là Ref tham gia diễn đàn với người giới thiệu là bạn. Ref phải hoạt động tại diễn đàn và đã nhận tiền từ diễn đàn 1 lần. Chúng tôi sẽ thống kê và trả vào mỗi tháng cho bạn.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,861
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back