Tutorial Diễn đàn cấm chia sẻ, thảo luận về cheats, hacks

Status
Not open for further replies.
cheat ppd dễ thế ak:oops:
Thực ra đây là trang PPD đầu tiên t chiến :D làm tnao thì t chia sẻ thế đó thôi, cũng ko biết nhiều hơn hichic

:D seosprint làm chi cho mệt, mình làm đc 55 rúp phải bỏ vì quá mất thời gian. 1 h làm đc 0/6$
còn humantic thì nghe sai nó trừ tiền sạch. Chán chẳng muốn làm.
Thử làm site thớt share xem sao

Vãi, bác viết được thì share mình vs :)) thực ra cách đang làm cũng là cheat và vẫn đc trả tiền mà :D
thình mình tính viết tools cheat theo cơ chế đó, tự changer ssh, tự down, xài acc debycaptcha để bypass captcha, cứ thế mà down, treo vps 1 ngày chắc cũng đc vài k down :D

thình mình tính viết tools cheat theo cơ chế đó, tự changer ssh, tự down, xài acc debycaptcha để bypass captcha, cứ thế mà down, treo vps 1 ngày chắc cũng đc vài k down :D
đời k như mơ :D request 30days đấy.chít dữ quá nó bem thẳng

nó cũng biết tính nên mới để 30 ngày mới pay đó, chứ nó mà pay luôn thì có mà bán nhà để pay

thanks thớt, nghe 30day mới trả cũng hơi ngại:D

Usercloud hình như đầy rẫy bên onhax.net :D

có vẻ ngon thanks

Bác cho em hỏi chút, em vẫn chưa thông lắm.

1 ip nên down bao nhiêu file rồi chuyển ip khác ?

Thay ip chiến liên tục luôn hay như nào ạ ?

Cứ up file lên vào post llink vào blog rồi down liên tục đc ko ?

Mà fake thế có bị ban acc ko ?

Thanks

Last edited:
Min pay 5$ (Trả sau 30 ngày từ thời điểm request)

lỡ gần đến ngày đc pay mà nó block acc mình thì nhục :D

thế blog có cần phải có traffic không thớt
blog để mình đưa link vào thôi mà, ko cần traffic gì đâu. còn nếu bạn chiến cpm thì traffic cũng đc, 1 công đôi việc :D

Bác cho em hỏi chút, em vẫn chưa thông lắm.

1 ip nên down bao nhiêu file rồi chuyển ip khác ?

Thay ip chiến liên tục luôn hay như nào ạ ?

Cứ up file lên vào post llink vào blog rồi down liên tục đc ko ?

Mà fake thế có bị ban acc ko ?

Thanks

mình fake 2 ngày chiến đc 5$ đó thôi, rồi 30 ngày tiền nó về và hiện tại acc ko bị ban. Còn có ban hay không mình cũng ko biết đc :(

1 IP chỉ down 4 lần thôi bạn, nó chỉ cộng tiền 4 lần thôi. Cứ thay IP liên tục, mỗi IP down 4 lần rồi chuyển, đó là cách làm của mình

mình fake 2 ngày chiến đc 5$ đó thôi, rồi 30 ngày tiền nó về và hiện tại acc ko bị ban. Còn có ban hay không mình cũng ko biết đc :(

1 IP chỉ down 4 lần thôi bạn, nó chỉ cộng tiền 4 lần thôi. Cứ thay IP liên tục, mỗi IP down 4 lần rồi chuyển, đó là cách làm của mình

Mỗi file down 4 lần bằng 1 ip ? hay là down 4 file bằng 1 ip ạ ?

em up file có 100-200kb có đc ko ạ ?

Em thử down load thay 3 lần ip mỹ.

Vào xem đc có 0.02$ :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member