Help điểm FPP

Turtle223

Junior
Reactions
88
MR
0.000
bác nào pro cho em hỏi với là dùng điểm fpp để tham gia các tour xong ví dụ là đc 750 fpp là đổi được 10 usd nhưng mà mình kiếm đc 750 nhưng hiện tại mình dùng để đánh tour hết mất rồi thì có đổi đc k ạ. Bác nào đã thử vào confirm hộ em với ạ em cảm ơn nhiều

thì bác có thể nói luôn là không, không hiểu thì mới hỏi mà bác việc gì mà bác lại vặn vẹo thế làm gì ra cho mất thời gian ra

dù sao thì cũng cảm ơn bác

bác nào pro cho em hỏi với là dùng điểm fpp để tham gia các tour xong ví dụ là đc 750 fpp là đổi được 10 usd nhưng mà mình kiếm đc 750 nhưng hiện tại mình dùng để đánh tour hết mất rồi thì có đổi đc k ạ. Bác nào đã thử vào confirm hộ em với ạ em cảm ơn nhiều

Như thế này, trong pokerstars có 2 loại điểm là VPP và FPP, 1 VPP = 1 FPP ( tùy thuộc vào bạn đang ở hạng nào brozen start, silver hay gold... mà số điểm FPP sẽ được nhiều hơn ) . Điểm VPP chỉ có thể dùng để xếp hạng và đổi reward. Để xem bạn có đủ điều kiện đổi reward không thì bạn vào Vip Store. 2 Mức đầu tiên thì cứ 750 VPP được đổi 10$. Còn FPP thì ko có mức đổi 750 FPP = 10$ mà phải 1000 FPP mới được 10$. FPP là điểm bạn có thể sử dụng để chơi tuor, mua hàng trong pokerstars. FPP đã sử dụng rồi sẽ mất đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week