Điểm danh , tổng kết số $ davidken SCAM !

bó tay, rồi cũng chìm như bao lần =))
hèn gì vn nghèo hoài là phải, làm thì làm cho cố, ăn thì k dám ăn, toàn để dành tiền cho scammer, hãi vãi =))

Như bên topic kia đã nói, dẹp mấy cái vụ tổng kết số tiền này nọ đi bởi vì :

+ Tổng kết để làm gì khi không đòi được ? Tổng kết cho vui à ? Hay tổng kết để cho những người không bị scam thấy được là các bạn bị scam giàu có, sẵn sàng cho 1 thằng bựa nhân vay tiền trong khi chỉ quen nó online ?

+ Tổng kết chỉ làm lộ cho người khác thấy cái sự Ngu và cả tin của các bạn thôi b-)

Tốt nhất là nên close topic đi nhé b-)

Bác nói quá hay , chuẩn không cần chỉnh :)

:)) theo luật VN thì từ 2t trở lên là dính qua hình sự rồi đó báo công đc rồi :)) =))

Được gì hay ko thì ko biết nhưng được nhiều thanks trước đã ^^

post cái này chỉ với mục dích kiếm thanks thì dẹp

Với mềnh, nếu mà scam số tiền lớn như vậy:

Trình tự:
- Tổng kết danh sách bị scam
- Đến hỏi thăm lần 1, có chịu trả hay k, có thì bh trả
- Đến hỏi thăm lần 2, nếu chưa, bh trả?
- Đến hỏi thăm lần 3, quá tam ba bận, thuê xã hội den tẩn nó, lần cuối gặp em nó tại nghĩa địa, scam thế này nó chai mặt đi rồi, phải làm mạnh tay!

:binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122:

Ko đc, ko đc

Last edited by a moderator:

Mục đích topic max đã nói rùi: Do ông này ko phải mượn 1 cục mà mỗi ng` 1 ít và rất nhiều người trong forum mà max không biết nên phải tổng kết lại để có con số cụ thể rùi giải quyết.

Còn lập ra thì đó là nhu cầu của max và các chủ nợ, các bác thích ném gạch nhau nhỉ.

Việc giải quyết thế nào thì để bọn tớ lo, ko phải xoắn vào đâu.

Vui lòng đừng comment bậy bạ vào.

Thanks, ah còn thanks hay không tuỳ mà, max có ghi trong topic là phải thanks ko?

Như bên topic kia đã nói, dẹp mấy cái vụ tổng kết số tiền này nọ đi bởi vì :

+ Tổng kết để làm gì khi không đòi được ? Tổng kết cho vui à ? Hay tổng kết để cho những người không bị scam thấy được là các bạn bị scam giàu có, sẵn sàng cho 1 thằng bựa nhân vay tiền trong khi chỉ quen nó online ?

+ Tổng kết chỉ làm lộ cho người khác thấy cái sự Ngu và cả tin của các bạn thôi b-)

Tốt nhất là nên close topic đi nhé b-)

ba này "khôn liền" lắm nè đi đâu cũng bảo người ta ngu :|

Bác davidken đúng là..... nếu thấy mmo ko kiếm đc tiền thì ra ngoài làm việc để trả nợ,mọi người luôn nhiệt tình giúp đỡ mà mình lại ăn cháo đá bát,phải thể hiện là đấng nam nhi chứ

Bác davidken đúng là..... nếu thấy mmo ko kiếm đc tiền thì ra ngoài làm việc để trả nợ,mọi người luôn nhiệt tình giúp đỡ mà mình lại ăn cháo đá bát,phải thể hiện là đấng nam nhi chứ

sáng nghe ông anh nói bị thằng daquybaoloc scam, là sao @@ thằng ku ken này quen nó từ khi mình đang tòm tem làm forum vbb, sau này thấy nó sell và thu vô vài trăm $ mỗi lần, tưởng đâu phất lên ai dè là thằng scam @@ chán vãi, lòng người khó đoán!

sáng nghe ông anh nói bị thằng daquybaoloc scam, là sao @@ thằng ku ken này quen nó từ khi mình đang tòm tem làm forum vbb, sau này thấy nó sell và thu vô vài trăm $ mỗi lần, tưởng đâu phất lên ai dè là thằng scam @@ chán vãi, lòng người khó đoán!
daquybaoloc => yahoo daquybaoloc1 có phải không :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week

Most viewed of week

Back