Điểm danh , tổng kết số $ davidken SCAM !

cóa 15 ap , có đc lên danh sách hơm , cho oai :x

165LR :m020: => :m077: kụt top 1 , sao mình không được top đầu vậy :m020: Ken Scam mình 200$ nữa để bứt top nào :m131:

đưa đây ta nhượng nợ cho :m030:

số vay lẻ tẻ cũng ko ít nhỉ ? chứng tỏ ông này vay mượn từ lâu rồi mà ko ai phát hiện ra

chưa hẳn là ham mê cờ bạc nữa, có khi lòng tham muốn chiếm đoạt rồi giả vờ nói cờ bạc thua hết rồi

Mình thì thấy thế này: tại các bạn dễ dàng cho người khác mượn số tiền lớn trong khi hầu như không quen biết nhau ngòai đời( trong số này có mình hic). Chỉ có chat online voi nhau thôi. Mình cũng là người có đi off lẩu mắm với ken, Prolong, Max, Caoky............cũng có tý ân oán với Ken. Nhưng mình sẽ không report gì cả. Cũng một phần lỗi của mình, tin người một cách thái quá. Nếu ngoài đời mà chỉ quen biết nhau sơ sơ thì sẽ không thể cho mượn 1 số tiền mà lên tới 7 triệu như anh bạn kuti, người đứng top thớt. Nếu còn cho mượn tiền tùy tiện thế này thì sẽ có thớt Ken1, ken2, kẻn........... scam cho coi
Bạn Ken này nói với mình là bị lao. Và mình cũng tin bạn này bệnh thật. Tuy nhiên bạn ken sử dụng tiền vay mượn của anh em làm gì để làm gì thì tớ không biết.
Hết.

Mượn nhiều quá giờ ko trả nổi thành scam thôi :binhsua43:

Không có khả năng chi trả rồi , Tình mượn em này BEt phát có tiền trả em kia, ai dè lại nợ cả 2 em :binhsua36:

Bệnh lao đâu phải bệnh trọng, chủ yếu là giữ gìn chứ mình nghĩ thuốc thang chả đến mức nhà có máy tính nối mạnh mà không kham nổi, đầy nhà dưới quê bệnh nặng đủ kiểu ng ta còn lo được :|

Bệnh lao đâu phải bệnh trọng, chủ yếu là giữ gìn chứ mình nghĩ thuốc thang chả đến mức nhà có máy tính nối mạnh mà không kham nổi, đầy nhà dưới quê bệnh nặng đủ kiểu ng ta còn lo được :|

theo như mấy bác kia nói
bệnh này là bệnh " lao vào bet " :(

lại scandal mới của làng mmo việt đây các bạn
Chờ kết luận cuối cùng của cơ quan điều tra =))

Từ trước đến nay đã có vụ nào làm cho ra nhẽ đâu, a e biết để nâng cao cảnh giác thôi.
lót dép ngồi hóng

Bệnh lao ko hề tốn tiền chữa , tui bị rùi nè , lao tâm lao lực bet thì có ":D

may mắn phải là...sau khj tưởng bị cam sẽ đc trả lại gấp đôi, thế mới gọi là may chứ pạn Lee =)) 200k cũng đủ 2 lần đi spa da mẹc của mềnh chứ pộ : (( òa òa
tội nghiệp sóc quá :m021:

up cho các đại gia vào cập nhật tiếp nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week