Điểm danh hội captcha tại Huế đi offline tối 29 Tết (22/1/2010)

Có chị em phụ nữ hả cho tôi đi với ! mặc dù ở hà nội nhưng cũng muốn ra :binhsua162:

huế chiếc nón bài thơ à.....dự báo thời tiết nói tối 29 trời mưa như thác đổ..pháo hoa xịt không bắn được

đại ka đến đây :binhsua139: ngày mô thì ngày ngày cuối năm đi với em iu đón giao thừa kêu đi off ông ny không lựa thời gian chi cả

:| ở biên hòa muốn kiếm bạn off mà không có

ở huế nè cũng học Khoa Học nhưng ở califor Nam Đông . 30 tết nhà còn buôn bán hok sắp xếp về được rồi . đề nghị thợt dời ngày đi

ở huế nè cũng học Khoa Học nhưng ở califor Nam Đông . 30 tết nhà còn buôn bán hok sắp xếp về được rồi . đề nghị thợt dời ngày đi

Đồng ý với bác, Mình sẽ dời sang ngày mồng 6 Tết âm lịch, tức là vào ngày thứ bảy, 28/2/2012

Lên kế hoạch họp hội captcha và gặp gỡ, chúc tết và chia sẻ đầu năm mới.

---------- Post added at 11:25 AM ---------- Previous post was at 11:05 AM ----------

Mọi người lên danh sách đi nào, để mình ghi vào số lượng tham dự bao nhiêu người, còn địa điểm thì đến đó chúng ta sẽ quyết định đi đâu, ăn gì,... giờ nói trước cũng mất đi cái thú vị của buổi offline.

Gõ cạp nghèo kiếp xác hội họp làm chi cho tốn tiền :binhsua162:

Tiền bạc k quan trọng, quan trọng là cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm sống, làm việc CAPTCHA, thăm hỏi sức khỏe nhau thì đó mới là vấn đề chính yếu. Bác k nên quan trọng hóa về vấn đề tiền bạc như thế hihi. Một ly cafe cũng là cuộc offline gặp mặt rồi bác. :D

Last edited by a moderator:
Mùng 6 off à về Phú lộc chơi đi : đi thủy điện nè, nhị hồ, suối voi nè vào đó ăn nhậu tắm đã luôn lên Huế chẵng có gì chơi >.'<
xuống đây tui làm Hướng dẫn viên cho :D

cũng muốn tham gia lắm nhưng tiếc là ở nha trang bác nào lập hội ở nha trang thì xin 1 phiếu

ta với boy ở nha trang nà
khi nào 3 đứa đi off =))

mem ở huế nhiều ghê, nhưng hôm đó chắc k rảnh để đi đc rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,882
Latest member
finomall
Back