Help Điểm danh Casher trả tiền hay ko

Status
Not open for further replies.

cronaldo7

Junior
Reactions
4
MR
0.000
như tiêu đề, mấy ngày nay nó ban dữ quá, làm sau vài tiếng thì nó disable, bro nào còn đc trả tiền ko, với lại dùng gì để fake ip đây, nó ban vpn dữ quá các thím:D
hôm nay làm xong, ngày mai mở lại thì như thế này đây, có ai giống ko nào:D:)

Last edited:
mấy bác vẫn chiến thằng này ak
thằng này ban ghê lắm, tui có trò cũng min 1$ mà được cái paid instal

đt cũng bị ban, ko hiểu nôi, mặc dù chưa fake ip phát nào
giống như chú rồi, sau khi đăng ký xong , ko dùng tới, cũng chẳng fake cái gì, ngày mai mở lên thì bị disable, nó chặn ****** gì mà hay dữ, hay nó scam ko trả tiền rồi gặp bất cứ nick nào cũng ban, thím có app nào share inbox em với:(

Last edited:
giống như chú rồi, sau khi đăng ký xong , ko dùng tới, cũng chẳng fake cái gì, ngày mai mở lên thì bị disable, nó chặn ****** gì mà hay dữ, hay nó scam ko trả tiền rồi gặp bất cứ nick nào cũng ban, thím có app nào share inbox em với:(
giờ ai dám share nữa trên điện thoại cũng bị ban mới ác thật, tui cũng chỉ đăng ký cái acc thôi, sáng sau dậy là thấy bị ban rồi

Nhìn vào đâu biết nó ban acc hay không thế, @@. Mềnh là thấy nó ko trả tiền nên đoán là ban acc thôi :)

Nhìn vào đâu biết nó ban acc hay không thế, @@. Mềnh là thấy nó ko trả tiền nên đoán là ban acc thôi :)
bác đổi ID thì coi như mất acc cũ thôi, giờ tối làm xong ko change ID nữa, sáng mai dậy bật lên là biết ngay mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,486
171,530
Latest member
DuckAnt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week